เวลา |
โปรแกรมการแข่งขัน |
ระหว่าง |
สนาม |
09:00 |
บาสเกตบอล - ทีมหญิง สาย ก
รอบแรก
คู่ที่ 1
|
อ่างทอง
vs
ระนอง
|
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย
รอบสอง
คู่ที่ 29 |
กรุงเทพมหานคร
vs
พิษณุโลก
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย
รอบสอง
คู่ที่ 30 |
เชียงใหม่
vs
นนทบุรี
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย
รอบสอง
คู่ที่ 31 |
ราชบุรี
vs
สงขลา
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย
รอบสอง
คู่ที่ 32 |
บุรีรัมย์
vs
สุพรรณบุรี
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
09:00 |
เทนนิส -ทีมหญิง
รอบก่อนรองชนะเลิศ
คู่ที่ 1 |
สุพรรณบุรี
vs
นครราชสีมา
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
09:00 |
เทนนิส -ทีมหญิง
รอบก่อนรองชนะเลิศ
คู่ที่ 2 |
พิษณุโลก
vs
สุราษฎร์ธานี
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
09:00 |
เทนนิส -ทีมหญิง
รอบก่อนรองชนะเลิศ
คู่ที่ 3 |
นนทบุรี
vs
ขอนแก่น
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
09:00 |
เทนนิส -ทีมหญิง
รอบก่อนรองชนะเลิศ
คู่ที่ 4 |
นครศรีธรรมราช
vs
กรุงเทพมหานคร
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
09:00 |
เทนนิส -ทีมชาย
รอบก่อนรองชนะเลิศ
คู่ที่ 5 |
กำแพงเพชร
vs
นครราชสีมา
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
10:00 |
ฟุตซอล - ทีมหญิง สาย 1
รอบแรก
|
ศรีสะเกษ
vs
กรุงเทพมหานคร
|
โดม โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
10:30 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย ยุวชน
พบกันหมด
คู่ที่ 33 |
กรุงเทพมหานคร
vs
ขอนแก่น
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
10:30 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย ยุวชน
พบกันหมด
คู่ที่ 34 |
สุราษฎร์ธานี
vs
ราชบุรี
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
10:30 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง ยุวชน
พบกันหมด
คู่ที่ 35 |
กรุงเทพมหานคร
vs
พิจิตร
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
10:30 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง ยุวชน
พบกันหมด
คู่ที่ 36 |
สุราษฎร์ธานี
vs
นครปฐม
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
11:00 |
บาสเกตบอล - ทีมชาย สาย A
รอบแรก
คู่ที่ 2
|
กรุงเทพมหานคร
vs
เชียงใหม่
|
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
12:00 |
ฟุตซอล - ทีมหญิง สาย 2
รอบแรก
|
อุทัยธานี
vs
นครศรีธรรมราช
|
โดม โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
12:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง
รอบสอง
คู่ที่ 37 |
กรุงเทพมหานคร
vs
สงขลา
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
12:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง
รอบสอง
คู่ที่ 38 |
ลำพูน
vs
นครราชสีมา
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
12:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง
รอบสอง
คู่ที่ 39 |
เพชรบุรี
vs
บุรีรัมย์
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
12:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง
รอบสอง
คู่ที่ 40 |
พิจิตร
vs
นนทบุรี
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
13.00 |
บาสเกตบอล - ทีมหญิง สาย ข
รอบแรก
คู่ที่ 3
|
กรุงเทพมหานคร
vs
ราชบุรี
|
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
13.00 |
ฟุตบอล - ทีมหญิง สาย 1
รอบแรก
|
ลำปาง
vs
ชลบุรี
|
สนามฟุตบอล โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
13:00 |
แฮนด์บอล - ทีมหญิง สาย A
รอบแรก
คู่ที่ 1
|
ศรีสะเกษ
vs
ชัยภูมิ
|
โดม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
13:30 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย ยุวชน
พบกันหมด
คู่ที่ 41 |
กรุงเทพมหานคร
vs
พิจิตร
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
13:30 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย ยุวชน
พบกันหมด
คู่ที่ 42 |
ขอนแก่น
vs
ราชบุรี
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
13:30 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง ยุวชน
พบกันหมด
คู่ที่ 43 |
กรุงเทพมหานคร
vs
ยโสธร
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
13:30 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง ยุวชน
พบกันหมด
คู่ที่ 44 |
พิจิตร
vs
นครปฐม
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
14.30 |
บาสเกตบอล - ทีมชาย สาย B
รอบแรก
คู่ที่ 4
|
นครปฐม
vs
สุรินทร์
|
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
14:30 |
แฮนด์บอล - ทีมหญิง สาย B
รอบแรก
คู่ที่ 2
|
พัทลุง
vs
นนทบุรี
|
โดม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
15.00 |
ฟุตบอล - ทีมหญิง สาย 2
รอบแรก
|
สุรินทร์
vs
สุพรรณบุรี
|
สนามฟุตบอล โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
15:00 |
ฟุตบอล - ทีมชาย สาย 2
รอบแรก
|
ขอนแก่น
vs
ชลบุรี
|
สนามกีฬากลาง อบจ.บุรีรัมย์ (เขากระโดง สเตเดียม) สนาม 2 |
15:00 |
ฟุตบอล - ทีมชาย สาย 1
รอบแรก
|
นครราชสีมา
vs
สมุทรปราการ
|
สนามกีฬากลาง อบจ.บุรีรัมย์ (เขากระโดง สเตเดียม) สนาม 3 |
15:00 |
แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง สาย A
รอบแรก
คู่ที่ 1
|
จันทบุรี
vs
อุบลราชธานี
|
ลานด้านหน้า สนามช้าง อารีน่า (ฝั่งตลาดไนท์เซราะกราว) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
15:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 45 |
กรุงเทพมหานคร
vs
นนทบุรี
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
15:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 46 |
สงขลา
vs
สุพรรณบุรี
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
15:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 47 |
กรุงเทพมหานคร
vs
นครราชสีมา
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
15:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 48 |
เพชรบุรี
vs
นนทบุรี
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
16.25 |
บาสเกตบอล - ทีมหญิง สาย ค
รอบแรก
คู่ที่ 5
|
นครปฐม
vs
เชียงใหม่
|
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
16:00 |
แฮนด์บอล - ทีมชาย สาย A
รอบแรก
คู่ที่ 3
|
พะเยา
vs
เพชรบุรี
|
โดม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
16:30 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย ยุวชน
พบกันหมด
คู่ที่ 49 |
กรุงเทพมหานคร
vs
ราชบุรี
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
16:30 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย ยุวชน
พบกันหมด
คู่ที่ 50 |
พิจิตร
vs
สุราษฎร์ธานี
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
16:30 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง ยุวชน
พบกันหมด
คู่ที่ 51 |
กรุงเทพมหานคร
vs
นครปฐม
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
16:30 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง ยุวชน
พบกันหมด
คู่ที่ 52 |
ยโสธร
vs
สุราษฎร์ธานี
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
17:30 |
แฮนด์บอล - ทีมชาย สาย B
รอบแรก
คู่ที่ 4
|
กรุงเทพมหานคร
vs
สมุทรสงคราม
|
โดม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
18.00 |
บาสเกตบอล - ทีมชาย สาย C
รอบแรก
คู่ที่ 6
|
ปทุมธานี
vs
บุรีรัมย์
|
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|