SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 10 พฤษภาคม 2562

คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย W  คู่ที่ 1
จันทบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  สงขลา
 รอบแรก
11:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
12:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
มหาสารคาม  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
16:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 1
นครพนม  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 2
ฉะเชิงเทรา  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 4
ลพบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 5
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 6
ลำปาง  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 7
ขอนแก่น  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
09:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 8
ภูเก็ต  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 9
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 10
ระยอง  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
09:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 11
ฉะเชิงเทรา  vs  กาญจนบุรี
 รอบสาม
09:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบสาม
09:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 14
สุรินทร์  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 15
นนทบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 16
ภูเก็ต  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 18
ปัตตานี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 20
นนทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
09:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 21
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 22
ปัตตานี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 19
นครศรีธรรมราช  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
09:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 23
ลพบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบสาม
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 24
ฉะเชิงเทรา  vs  ปัตตานี
 รอบสาม
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 25
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:15
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 26
ลพบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:15
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 27
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:15
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 28
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:15
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 29
อำนาจเจริญ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 31
ภูเก็ต  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
10:25
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   คู่ที่ 36
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   คู่ที่ 37
ระยอง  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   คู่ที่ 38
พิจิตร  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   คู่ที่ 39
ลพบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   คู่ที่ 40
ลำพูน  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   คู่ที่ 41
สุรินทร์  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   คู่ที่ 42
ปัตตานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   คู่ที่ 43
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบสอง
10:50
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   คู่ที่ 44
พิจิตร  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   คู่ที่ 45
ขอนแก่น  vs  เชียงราย
 รอบสอง
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   คู่ที่ 46
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
10:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบสาม
11:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   คู่ที่ 48
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสาม
11:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 49
ระยอง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 50
อุดรธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
11:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 51
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 52
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบแรก
11:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 32
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
11:25
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 33
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
11:25
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
11:25
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 53
ภูเก็ต  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
11:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 54
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสาม
11:35
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 35
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสาม
11:35
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 55
ปัตตานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 56
สุรินทร์  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 57
กาญจนบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 58
ภูเก็ต  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
11:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 59
กาญจนบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
11:40
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 60
ปทุมธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
12:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 61
กาญจนบุรี  vs  ระยอง
 รอบสอง
12:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 62
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
12:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 63
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
12:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 64
เชียงใหม่  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
12:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 65
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
12:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 66
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบสาม
12:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 67
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
12:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 68
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
12:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 69
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
12:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 70
อุดรธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
12:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 71
พิจิตร  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
12:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 72
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
12:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 73
กาญจนบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบสาม
12:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 75
อุดรธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบ RE
14:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 77
สุรินทร์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
14:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 79
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
14:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 81
ฉะเชิงเทรา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
14:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 83
กาญจนบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบ RE
14:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   คู่ที่ 85
นนทบุรี  vs  ระยอง
 รอบ RE
14:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   คู่ที่ 87
ปัตตานี  vs  อุดรธานี
 รอบ RE
14:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม คาราเต้โด  80 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  M1
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม/โรงเรียนวัดบ้านสนวน อำเภอห้วยราช จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ลำพูน  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม/โรงเรียนวัดบ้านสนวน อำเภอห้วยราช จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย B  M2
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:40
สนามฟุตบอล โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม/โรงเรียนวัดบ้านสนวน อำเภอห้วยราช จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
น่าน  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
11:10
สนามฟุตบอล โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม/โรงเรียนวัดบ้านสนวน อำเภอห้วยราช จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย B  M3
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
12:50
สนามฟุตบอล โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม/โรงเรียนวัดบ้านสนวน อำเภอห้วยราช จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม ซอฟท์บอล  5 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 3
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 4
พัทลุง  vs  ลำปาง
 รอบแรก
10:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 5
อุบลราชธานี  vs  ตรัง
 รอบแรก
11:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 6
ลำปาง  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
11:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 7
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
12:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
12:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 9
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 10
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 12
สงขลา  vs  ลำปาง
 รอบแรก
14:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
15:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
15:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 15
ลำปาง  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
16:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 16
นครปฐม  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
16:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เซปักตะกร้อ  16 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 1
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 2
บึงกาฬ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:40
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 3
นครพนม  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:20
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 4
บุรีรัมย์  vs  ลำปาง
 รอบแรก
12:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 1
อำนาจเจริญ  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เทนนิส  7 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 7
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
อุดรธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:40
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 9
ระยอง  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13.00
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 10
ยะลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14.40
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 11
ชัยภูมิ  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16.30
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 12
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
17.55
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบแรก
17:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 7
นครปฐม  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
17:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
17:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
17:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 3
เพชรบูรณ์  vs  สระบุรี
 รอบแรก
17:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
17:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 10
ศรีสะเกษ  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
18:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
เชียงราย  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
18:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 5
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
18:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 12
ชุมพร  vs  แพร่
 รอบแรก
18:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม บาสเกตบอล  16 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 3
ขอนแก่น  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
08:00
โดม โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย 4
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
08:00
โดม โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย 1
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
โดม โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย 2
นครปฐม  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
12:00
โดม โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย 3
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:00
โดม โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย 4
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
16:00
โดม โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ฟุตซอล  6 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 3
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15.00
สนามฟุตบอล โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย 4
กระบี่  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.บุรีรัมย์ (เขากระโดง สเตเดียม) สนาม 2
Official
ทีมชาย   สาย 3
นครสวรรค์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.บุรีรัมย์ (เขากระโดง สเตเดียม) สนาม 3
Official
รวม ฟุตบอล  3 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13.35
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:15
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:25
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 3
กาฬสินธุ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 8
กระบี่  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
14.45
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 9
นครสวรรค์  vs  ตราด
 รอบแรก
14.45
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 10
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14.50
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 5
ศรีสะเกษ  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
14:20
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 6
ตรัง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
14:30
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 7
ตาก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:40
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 11
นครปฐม  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
14:55
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 12
นครสวรรค์  vs  ลำพูน
 รอบแรก
15:10
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 13
สมุทรปราการ  vs  ตรัง
 รอบแรก
15:15
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 14
สมุทรปราการ  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
15:25
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 15
นครสวรรค์  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
15:30
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 16
อุบลราชธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
15:45
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 17
แม่ฮ่องสอน  vs  ลำพูน
 รอบแรก
15:55
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 18
นครสวรรค์  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:00
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 19
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
16:15
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 20
ลพบุรี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
16:28
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 21
ชลบุรี  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
16:35
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 22
ระยอง  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
16:48
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 23
เชียงราย  vs  ชุมพร
 รอบแรก
16:52
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 24
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
17.00
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 25
ร้อยเอ็ด  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
17.10
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
17.15
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 27
ราชบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
17.20
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 28
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบแรก
17.28
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 29
เพชรบูรณ์  vs  ตาก
 รอบแรก
17.36
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  29 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย 
 สะสมคะแนน
10:00
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง 
 สะสมคะแนน
10:00
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย 
 สะสมคะแนน
10:00
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง 
 สะสมคะแนน
10:00
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา
Official
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตบอล มณฑลทหารบกที่ 26 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
ร้อยเอ็ด  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
10:30
สนามฟุตบอล มณฑลทหารบกที่ 26 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 3
นครปฐม  vs  นครนายก
 รอบแรก
14:30
สนามฟุตบอล มณฑลทหารบกที่ 26 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 4
สุรินทร์  vs  กระบี่
 รอบแรก
16:00
สนามฟุตบอล มณฑลทหารบกที่ 26 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม รักบี้ฟุตบอล  4 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10:15
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 3
บุรีรัมย์  vs  สงขลา
 รอบแรก
12:00
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  สระบุรี
 รอบแรก
12:45
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
14:00
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 6
เชียงราย  vs  สงขลา
 รอบแรก
15:15
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:30
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 8
สมุทรปราการ  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
17:45
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม วอลเลย์บอล  8 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุวชน ชาย   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
สวนศิวะ 12 บุรีรัมย์คาสเซิ่ล อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชาย   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
09:00
สวนศิวะ 12 บุรีรัมย์คาสเซิ่ล อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชาย   คู่ที่ 3
บุรีรัมย์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:30
สวนศิวะ 12 บุรีรัมย์คาสเซิ่ล อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ง  คู่ที่ 4
ชัยนาท  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:30
สวนศิวะ 12 บุรีรัมย์คาสเซิ่ล อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 5
บุรีรัมย์  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
10:00
สวนศิวะ 12 บุรีรัมย์คาสเซิ่ล อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 6
เพชรบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
10:00
สวนศิวะ 12 บุรีรัมย์คาสเซิ่ล อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:30
สวนศิวะ 12 บุรีรัมย์คาสเซิ่ล อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:30
สวนศิวะ 12 บุรีรัมย์คาสเซิ่ล อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร 2  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:00
สวนศิวะ 12 บุรีรัมย์คาสเซิ่ล อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:00
สวนศิวะ 12 บุรีรัมย์คาสเซิ่ล อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 11
พัทลุง  vs  ตาก
 รอบแรก
14:30
สวนศิวะ 12 บุรีรัมย์คาสเซิ่ล อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 12
จันทบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
14:30
สวนศิวะ 12 บุรีรัมย์คาสเซิ่ล อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 13
กาญจนบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน 2
 รอบแรก
15:00
สวนศิวะ 12 บุรีรัมย์คาสเซิ่ล อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 14
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่ 2
 รอบแรก
15:00
สวนศิวะ 12 บุรีรัมย์คาสเซิ่ล อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 15
นนทบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
15:30
สวนศิวะ 12 บุรีรัมย์คาสเซิ่ล อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  15 รายการ  
 
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 1
เพชรบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
10:00
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
10:00
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 4
สระบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 5
จันทบุรี  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 6
ตรัง  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม สนุกเกอร์  6 รายการ  
 
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 5
พะเยา  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 7
ตาก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
ลานด้านหน้า สนามช้าง อารีน่า (ฝั่งตลาดไนท์เซราะกราว) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 8
เชียงราย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:40
ลานด้านหน้า สนามช้าง อารีน่า (ฝั่งตลาดไนท์เซราะกราว) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 9
สระบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:20
ลานด้านหน้า สนามช้าง อารีน่า (ฝั่งตลาดไนท์เซราะกราว) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 6
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:30
โดม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
อุบลราชธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
11:00
ลานด้านหน้า สนามช้าง อารีน่า (ฝั่งตลาดไนท์เซราะกราว) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 11
สมุทรปราการ  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
11:40
ลานด้านหน้า สนามช้าง อารีน่า (ฝั่งตลาดไนท์เซราะกราว) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 7
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
12:00
โดม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 12
สงขลา  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
12:20
ลานด้านหน้า สนามช้าง อารีน่า (ฝั่งตลาดไนท์เซราะกราว) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
จันทบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม แฮนด์บอล  10 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer