SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 พฤษภาคม 2562

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เดิน 10,000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
07:30
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
วิ่ง 5,000 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:40
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 1
 อัฎฐะกรีฑา 5
09:20
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 2
 อัฎฐะกรีฑา 5
09:20
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ขว้างจักร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:40
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทุ่มน้ำหนัก - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กระโดดสูง - ชาย 
 อัฎฐะกรีฑา 6
10:20
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:40
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:40
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
11:00
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
11:00
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
พุ่งแหลน - ชาย 
 อัฎฐะกรีฑา 7
14:00
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เขย่งก้าวกระโดด - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กระโดดสูง - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
วิ่งวิบาก 2,000 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
วิ่งวิบาก 2,000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
วิ่ง 1, 000 เมตร - ชาย 
 อัฎฐะกรีฑา 8
16:00
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
อัฏฐกรีฑา - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:15
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม กรีฑา  20 รายการ  
 
กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย 
 วันที่ 2
07:00
สนามกอล์ฟ พานอราม่า อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
ทีมชาย 
 วันที่ 2
07:00
สนามกอล์ฟ พานอราม่า อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
บุคคลหญิง 
 วันที่ 1
07:00
สนามกอล์ฟ พานอราม่า อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
ทีมหญิง 
 วันที่ 1
07:00
สนามกอล์ฟ พานอราม่า อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 5
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:00
โดม โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
กระบี่  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 6
พังงา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 7
สระบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบแรก
15:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
ลำพูน  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม กาบัดดี้  8 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
RC Muti - Rotor FPV Racing F3U  
 สะสมคะแนน
08:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เครื่องบินจำลองบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R เครื่องยนต์น้ำมัน 
 สะสมคะแนน
09:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เครื่องบินจำลองบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R มอเตอร์ไฟฟ้า 
 สะสมคะแนน
10:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม กีฬาทางอากาศ   3 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 19
มหาสารคาม  vs  น่าน
 รอบแรก
08:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบแรก
10:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 21
ปัตตานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:50
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย Z  คู่ที่ 22
ลพบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:10
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน อินไลน์เรส - ชาย (118.2 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
ถนนหมายเลข 21 - 226 คลองส่งน้ำห้วยจรเข้มาก -บ้านปรุ
Official
รวม จักรยาน  1 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 4 คน   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
นครราชสีมา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
ยะลา  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
อำนาจเจริญ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
นครปฐม  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
บุรีรัมย์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
อุบลราชธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
ยะลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
อำนาจเจริญ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
กำแพงเพชร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
บุรีรัมย์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
บุรีรัมย์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
อุบลราชธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
กรุงเทพมหานคร  vs  ยะลา
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
กำแพงเพชร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
บุรีรัมย์  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
ชลบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
นครปฐม  vs  ยะลา
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
อุบลราชธานี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
กำแพงเพชร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
บุรีรัมย์  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
สุพรรณบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
อุบลราชธานี  vs  ยะลา
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
นครปฐม  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
บุรีรัมย์  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
กำแพงเพชร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม ชักกะเย่อ  60 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
08:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 2
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
08:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  สมุทรสาคร
 พบกันหมด
09:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 4
ราชบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด
09:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 5
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด
09:15
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  สงขลา
 พบกันหมด
09:15
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 7
กำแพงเพชร  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
09:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย D  คู่ที่ 8
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
09:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 9
ขอนแก่น  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
09:45
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
09:55
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 11
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 พบกันหมด
10:10
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย E  คู่ที่ 12
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสงคราม
 พบกันหมด
10:10
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย E  คู่ที่ 13
กำแพงเพชร  vs  ภูเก็ต
 พบกันหมด
10:20
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย F  คู่ที่ 14
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด
10:25
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย G  คู่ที่ 15
น่าน  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
10:40
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย H  คู่ที่ 16
ชลบุรี  vs  สงขลา
 พบกันหมด
10:40
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 พบกันหมด
10:55
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 18
สุราษฎร์ธานี  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด
11:20
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 19
กำแพงเพชร  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
11:20
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย H  คู่ที่ 20
พิจิตร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด
11:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 21
พิจิตร  vs  สงขลา
 รอบ 16 คน
11:55
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบ 16 คน
12:10
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 23
ราชบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบ 16 คน
12:15
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 24
ชลบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 คน
14:15
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 25
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 คน
14:38
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 26
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 คน
14:45
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 27
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบ 16 คน
14:50
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 28
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
15:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 16 คน
15:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 30
กำแพงเพชร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 16 คน
15:50
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 31
ศรีสะเกษ  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 16 คน
16:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 32
นครราชสีมา  vs  สมุทรสงคราม
 รอบ 16 คน
16:10
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 33
กำแพงเพชร  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 คน
16:25
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 34
สุราษฎร์ธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 16 คน
16:35
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 35
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
16:55
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 36
น่าน  vs  สงขลา
 รอบ 16 คน
17:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  36 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 17
ลำพูน  vs  ชัยภูมิ
 Payoff
08:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม/โรงเรียนวัดบ้านสนวน อำเภอห้วยราช จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย Y  M18
น่าน  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม/โรงเรียนวัดบ้านสนวน อำเภอห้วยราช จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 Payoff
10:40
สนามฟุตบอล โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม/โรงเรียนวัดบ้านสนวน อำเภอห้วยราช จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย X  M19
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:10
สนามฟุตบอล โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม/โรงเรียนวัดบ้านสนวน อำเภอห้วยราช จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 19
บุรีรัมย์  vs  ชลบุรี
 Payoff
12:50
สนามฟุตบอล โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม/โรงเรียนวัดบ้านสนวน อำเภอห้วยราช จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 20
ระยอง  vs  ขอนแก่น
 Payoff
15:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม/โรงเรียนวัดบ้านสนวน อำเภอห้วยราช จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย C  คู่ที่ 53
ขอนแก่น  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย D  คู่ที่ 54
อุบลราชธานี  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 55
ราชบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
11:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 56
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย C  คู่ที่ 57
ลำปาง  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
13:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย D  คู่ที่ 58
ราชบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 59
นครปฐม  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
15:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 60
บุรีรัมย์  vs  สงขลา
 รอบแรก
15:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย P  คู่ที่ 25
นครศรีธรรมราช  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
17:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย Q  คู่ที่ 26
นครพนม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
17:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย R  คู่ที่ 27
นครสวรรค์  vs  สงขลา
 รอบสอง
18:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย S  คู่ที่ 28
ชลบุรี  vs  ตาก
 รอบสอง
18:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เซปักตะกร้อ  12 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 21
แม่ฮ่องสอน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 22
นครสวรรค์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:40
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 23
ชัยนาท  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
11:20
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 24
นครศรีธรรมราช  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
12:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 1
ชัยภูมิ  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 3
สงขลา  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 5
อุทัยธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 6
ลพบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 7
สมุทรปราการ  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 8
ภูเก็ต  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 10
พะเยา  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 11
น่าน  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  ชุมพร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 13
พระนครศรีอยุธยา  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 1
สกลนคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 2
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 3
พัทลุง  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
นครปฐม  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 6
กระบี่  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 7
ราชบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 4
พิษณุโลก  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 8
ภูเก็ต  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 9
ลำปาง  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 10
เพชรบูรณ์  vs  พัทลุง
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  สระแก้ว
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  พัทลุง
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 15
สงขลา  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 16
สมุทรสาคร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
ชุมพร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
นครสวรรค์  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
ชลบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 14
อุทัยธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 15
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 16
ชุมพร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 17
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 18
มหาสารคาม  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 19
ปัตตานี  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 20
พระนครศรีอยุธยา  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 21
ลพบุรี  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 22
นนทบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 20
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 21
สมุทรสาคร  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 22
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 23
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 24
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 25
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 26
นครปฐม  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 27
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 29
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 24
ลพบุรี  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 30
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 31
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 28
สมุทรปราการ  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 23
ชุมพร  vs  พระนครศรีอยุธยา
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม เทควันโด  62 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พุมเซ่ ชายเดี่ยว (ชาย 1 คน) 
 รอบคัดเลือก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พุมเซ่ ชายเดี่ยว (ชาย 1 คน) 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  2 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
มหาสารคาม  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
กระบี่  vs  อำนาจเจริญ
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
พิษณุโลก  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
ประจวบคีรีขันธ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
สุราษฎร์ธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 10
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 11
สมุทรปราการ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 12
อำนาจเจริญ  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 13
ปทุมธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 14
ขอนแก่น  vs  อำนาจเจริญ
 รอบสอง
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 15
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 16
กำแพงเพชร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
12:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เทนนิส  16 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 18
กำแพงเพชร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 19
ระนอง  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10:00
โดม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 20
นครนายก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
11:30
โดม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 21
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
โดม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม เนตบอล   5 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมผสม 
กาญจนบุรี  vs  นครนายก
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
ภูเก็ต  vs  สงขลา
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
เชียงราย  vs  อุดรธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
มหาสารคาม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
ศรีสะเกษ  vs  ระยอง
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
สงขลา  vs  นครนายก
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
อุดรธานี  vs  มหาสารคาม
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
ระยอง  vs  พิษณุโลก
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
นครนายก  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
สงขลา  vs  กาญจนบุรี
 รอบคัดเลือก
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
เชียงราย  vs  มหาสารคาม
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
ราชบุรี  vs  ระยอง
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
มหาสารคาม  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
นครนายก  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
พิษณุโลก  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม บริดจ์  22 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 37
ชัยภูมิ  vs  ระยอง
 รอบสอง
09:00
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 38
เชียงราย  vs  ยะลา
 รอบสอง
10:35
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 39
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
12.25
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 40
บุรีรัมย์  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
14.10
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 41
อุดรธานี  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
15.45
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 74
นครปฐม  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
16:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 63
ระยอง  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
16:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 42
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
17.10
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 75
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
17:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 64
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
17:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 66
เพชรบูรณ์  vs  สระบุรี
 รอบที่9-10
17:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 67
นครศรีธรรมราช  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
18:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 78
เชียงใหม่  vs  แพร่
 รอบสอง
18:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 79
ศรีสะเกษ  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
18:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 68
เชียงราย  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
18:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 69
นครศรีธรรมราช  vs  ระยอง
 รอบสอง
18:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 80
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบสอง
18:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 81
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
19:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 70
เชียงราย  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
19:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 71
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
19:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 82
แพร่  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
19:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม บาสเกตบอล  21 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม แบดมินตัน  2 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ชุมพร  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
สงขลา  vs  สุโขทัย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 3
นราธิวาส  vs  เพชรบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ตาก  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 10
สุโขทัย  vs  นราธิวาส
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 11
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 12
เพชรบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 17
ฉะเชิงเทรา  vs  ยะลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 19
นราธิวาส  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 20
ชลบุรี  vs  ตาก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 24
นราธิวาส  vs  ชัยภูมิ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 25
นครราชสีมา  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 26
นครสวรรค์  vs  ยะลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 29
สตูล  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 30
ฉะเชิงเทรา  vs  ยะลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 32
สุพรรณบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 34
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 35
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 36
ศรีสะเกษ  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
สุโขทัย  vs  ตาก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
นราธิวาส  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
สมุทรสาคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
เพชรบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
เชียงราย  vs  ยะลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
บุรีรัมย์  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
นครศรีธรรมราช  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบคัดเลือก
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
ประจวบคีรีขันธ์  vs  บุรีรัมย์
 รอบคัดเลือก
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 27
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 28
ยะลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
ชลบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม ปันจักสีลัต  36 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  ระยอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
บุรีรัมย์  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
สุโขทัย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
จันทบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
ตราด  vs  มุกดาหาร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
อุตรดิตถ์  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 2
ชัยนาท  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 3
สุรินทร์  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 4
กำแพงเพชร  vs  ชัยภูมิ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
มุกดาหาร  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 2
สุรินทร์  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
ชุมพร  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
จันทบุรี  vs  มุกดาหาร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  สุรินทร์
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เปตอง  21 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟิตเนสชาย ความสูงเกิน 170 ซม. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โดม สวนรมย์บุรี 200 ปี เทศบาลเมืองบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟิตเนสหญิง รุ่น Open 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โดม สวนรมย์บุรี 200 ปี เทศบาลเมืองบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงเกิน 160 เซนติเมตร ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โดม สวนรมย์บุรี 200 ปี เทศบาลเมืองบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงเกิน 170 เซนติเมตร ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โดม สวนรมย์บุรี 200 ปี เทศบาลเมืองบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แอธเลติคฟิสิคชาย ความสูงเกิน 170 ซม.ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โดม สวนรมย์บุรี 200 ปี เทศบาลเมืองบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงเกิน 160 ซม. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โดม สวนรมย์บุรี 200 ปี เทศบาลเมืองบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Welter Weight นน.เกิน 70 กก. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โดม สวนรมย์บุรี 200 ปี เทศบาลเมืองบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เพาะกาย  7 รายการ  
 
ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 32 คน
13:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
แพร่  vs  ปราจีนบุรี
 รอบ 32 คน
13:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 5
สมุทรปราการ 2  vs  ปราจีนบุรี 2
 รอบ 32 คน
13:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 6
น่าน 2  vs  บุรีรัมย์ 2
 รอบ 32 คน
13:15
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 4
บุรีรัมย์  vs  ชลบุรี 2
 รอบ 32 คน
13:15
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ลพบุรี 2  vs  เชียงใหม่
 รอบ 32 คน
13:15
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบ 16 คน
13:30
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 4
แพร่  vs  อุบลราชธานี 2
 รอบ 16 คน
13:30
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 7
แพร่ 2  vs  ชุมพร
 รอบ 16 คน
13:30
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 8
น่าน 2  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบ 16 คน
13:45
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 5
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี 2
 รอบ 16 คน
13:45
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี
 รอบ 16 คน
13:45
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ลพบุรี 2
 รอบ 16 คน
14:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 6
สมุทรปราการ 2  vs  น่าน
 รอบ 16 คน
14:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบ 16 คน
14:20
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  นนทบุรี 2
 รอบ 16 คน
14:20
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  บุรีรัมย์
 รอบ 16 คน
14:20
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบ 16 คน
14:35
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
นครสวรรค์ 2  vs  ชลบุรี
 รอบ 16 คน
14:35
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
เชียงใหม่ 2  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ 16 คน
14:35
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบ 16 คน
14:50
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  แพร่
 รอบ 16 คน
14:50
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
15:05
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  น่าน
 รอบ 8 ทีม
15:05
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ชุมพร  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบ 8 ทีม
15:20
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร 2  vs  แพร่
 รอบ 8 ทีม
15:20
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบ 8 ทีม
15:40
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
เชียงใหม่ 2  vs  ภูเก็ต
 รอบ 8 ทีม
15:40
หอประชุมบัวชมพู โรงเรียนอนุบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
นนทบุรี 2  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
15:55
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบ 8 ทีม
15:55
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
16:10
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบรองชนะเลิศ
16:10
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
16:15
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
เชียงใหม่ 2  vs