SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 พฤษภาคม 2562

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกอล์ฟ พานอราม่า อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกอล์ฟ พานอราม่า อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกอล์ฟ พานอราม่า อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกอล์ฟ พานอราม่า อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 13
เพชรบูรณ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 13
กระบี่  vs  สระบุรี
 รอบสอง
14:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 14
ศรีสะเกษ  vs  กระบี่
 รอบสอง
15:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 14
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
16:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม กาบัดดี้  4 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 27
น่าน  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
08:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:10
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 29
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
12:20
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 30
ลำพูน  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
13:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลหญิง 
 ไทม์ไทรอัล
10:15
สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลชาย 
 ไทม์ไทรอัล
10:15
สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลชาย   Heat 1
 รอบแรก
11:20
สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลชาย   Heat 2
 รอบแรก
11:20
สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลชาย   Heat 3
 รอบแรก
11:20
สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลหญิง   Heat 1
 รอบแรก
11:20
สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลหญิง   Heat 2
 รอบแรก
11:20
สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
รวม จักรยาน  9 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด
09:05
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 2
สุราษฎร์ธานี  vs  สมุทรสงคราม
 พบกันหมด
09:10
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
09:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 4
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
10:20
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 5
กำแพงเพชร  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
11:05
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 6
พิจิตร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด
11:45
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
พิจิตร  vs  สงขลา
 พบกันหมด
12:20
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 8
กำแพงเพชร  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด
12:20
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด
13:05
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 10
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรสงคราม
 พบกันหมด
13:25
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
14:05
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 12
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
14:05
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 13
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
15:05
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 14
สุราษฎร์ธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 พบกันหมด
15:05
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด
16:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 16
ราชบุรี  vs  น่าน
 พบกันหมด
17:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  16 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย P  คู่ที่ 69
นครปฐม  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย Q  คู่ที่ 70
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย R  คู่ที่ 71
ราชบุรี  vs  ตรัง
 รอบสอง
11:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย S  คู่ที่ 72
สุพรรณบุรี  vs  ลำปาง
 รอบสอง
11:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   คู่ที่ 33
นครศรีธรรมราช  vs  นครพนม
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   คู่ที่ 34
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 35
ปทุมธานี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 36
ร้อยเอ็ด  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เซปักตะกร้อ  8 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย P  คู่ที่ 29
แม่ฮ่องสอน  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย Q  คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
10:40
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย R  คู่ที่ 31
อุดรธานี  vs  ลำปาง
 รอบสอง
11:20
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย S  คู่ที่ 32
นครพนม  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
12:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 3
เลย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 4
กำแพงเพชร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 5
สุราษฎร์ธานี  vs  พะเยา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 6
นครปฐม  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 7
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 8
กระบี่  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 9
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 10
กาญจนบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 23
สุราษฎร์ธานี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 24
กำแพงเพชร  vs  หนองคาย
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 25
ลพบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 26
สมุทรสาคร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 3
กาฬสินธุ์  vs  สระบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
ภูเก็ต  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 5
บุรีรัมย์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
ราชบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 9
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 10
สมุทรปราการ  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 11
มหาสารคาม  vs  พังงา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 12
ชุมพร  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 13
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 14
กำแพงเพชร  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 15
จันทบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 16
อุทัยธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
ภูเก็ต  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
ชลบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
ลำปาง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
นนทบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
ตรัง  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 35
กาฬสินธุ์  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 36
นครปฐม  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 37
ชลบุรี  vs  ลำปาง
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 38
นนทบุรี  vs  ตรัง
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 31
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 32
เชียงใหม่  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 33
มหาสารคาม  vs  ชุมพร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 34
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 27
ขอนแก่น  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 28
ชลบุรี  vs  สระบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 29
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 30
เชียงใหม่  vs  เชียงราย
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 39
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 40
ชัยภูมิ  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 41
ชัยนาท  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 42
ลำปาง  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 15
เพชรบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 16
เชียงใหม่  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 17
ปราจีนบุรี  vs  นครปฐม
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 18
ขอนแก่น  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 11
นนทบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 12
บุรีรัมย์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 13
ลพบุรี  vs  พะเยา
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 14
นครปฐม  vs  สตูล
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 43
ขอนแก่น  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 44
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 45
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 46
มหาสารคาม  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 47
กาฬสินธุ์  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 48
ชลบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 53
กาฬสินธุ์  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 52
กรุงเทพมหานคร  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 51
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 49
ชลบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 50
ชัยนาท  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 54
ชลบุรี  vs  ชัยนาท
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 19
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 20
ลพบุรี  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 21
พิษณุโลก  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 22
นครปฐม  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 24
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม เทควันโด  78 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พุมเซ่ คู่ผสม (ชาย 1 คน หญิง 1 คน) 
 รอบคัดเลือก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พุมเซ่ ฟรีสไตล์ (หญิงเดี่ยว) 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พุมเซ่ คู่ผสม (ชาย 1 คน หญิง 1 คน) 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  3 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
อำนาจเจริญ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 5
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 7
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 10
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เทนนิส  10 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  นครนายก
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โดม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 23
ระนอง  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
โดม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม เนตบอล   2 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 
ราชบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
พิษณุโลก  vs  นครนายก
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
นราธิวาส  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
สงขลา  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
ศรีสะเกษ  vs  มหาสารคาม
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
ราชบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
อุดรธานี  vs  นครปฐม
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
มหาสารคาม  vs  สงขลา
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
ปราจีนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
สุโขทัย  vs  นครปฐม
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
กระบี่  vs  อุดรธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
ศรีสะเกษ  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
สงขลา  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09.45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
พิษณุโลก  vs  มหาสารคาม
 รอบแบ่งกลุ่ม
09.45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
นครปฐม  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09.45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแบ่งกลุ่ม
09.45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
ภูเก็ต  vs  กระบี่
 รอบแบ่งกลุ่ม
09.45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
09.45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
กำแพงเพชร  vs  พิษณุโลก
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
นครนายก  vs  นราธิวาส
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
มหาสารคาม  vs  สงขลา
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
ปราจีนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
นครปฐม  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
ภูเก็ต  vs  อุดรธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
พิษณุโลก  vs  นราธิวาส
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
กำแพงเพชร  vs  นครนายก
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
สงขลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
มหาสารคาม  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
ราชบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
นครปฐม  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
ราชบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
สงขลา  vs  พิษณุโลก
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
ปราจีนบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
ภูเก็ต  vs  อุดรธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:10
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
สุโขทัย  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
นครปฐม  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
ศรีสะเกษ  vs  ปราจีนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
มหาสารคาม  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
อุดรธานี  vs  มหาสารคาม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
ภูเก็ต  vs  นราธิวาส
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
พิษณุโลก  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
สงขลา  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม บริดจ์  44 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 101
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
 ไม่ระบุ
16:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 109
อุดรธานี  vs  แพร่
 ไม่ระบุ
16:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 110
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 ไม่ระบุ
16:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 102
ราชบุรี  vs  อุดรธานี
 ไม่ระบุ
16:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 103
เชียงราย  vs  อุดรธานี
 รอบที่7-8
16:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 111
อุดรธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบที่7-8
16:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 112
แพร่  vs  เชียงใหม่
 รอบ 5-6
17:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 104
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบ 5-6
17:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 105
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 113
นครปฐม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
17:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 114
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
17:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 106
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
17:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 115
ศรีสะเกษ  vs  อ่างทอง
 รอบชิงที่ 3
18.00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 107
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
18:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 108
ชลบุรี  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
18:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 116
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
18:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม บาสเกตบอล  16 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 RR1
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย B
สุพรรณบุรี  vs  ตรัง
 RR3
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย C
นครปฐม  vs  สกลนคร
 RR1
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย D
ระนอง  vs  เชียงราย
 RR3
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย E
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 RR3
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย F
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 RR1
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย G
นราธิวาส  vs  ชลบุรี
 RR3
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย H
นครราชสีมา  vs  ลำปาง
 RR1
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย A
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 RR1
10:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย B
ลพบุรี  vs  สมุทรปราการ
 RR3
10:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย C
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
 RR1
10:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย D
นครพนม  vs  นครสวรรค์
 RR3
10:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย E
สกลนคร  vs  นครปฐม
 RR3
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย F
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 RR1
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย G
ระยอง  vs  เชียงราย
 RR3
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย H
นครสวรรค์  vs  นครพนม
 RR1
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 RR1
11:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 RR3
11:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย C
สกลนคร  vs  สุพรรณบุรี
 RR1
11:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D
ระนอง  vs  ปราจีนบุรี
 RR3
11:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย E
นครศรีธรรมราช  vs  ลำปาง
 RR3
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย F
นครสวรรค์  vs  อุดรธานี
 RR1
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G
ยะลา  vs  นครราชสีมา
 RR3
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย H
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 RR1
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย A
นครศรีธรรมราช  vs  แพร่
 RR1
12:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย B
อุดรธานี  vs  นครสวรรค์
 RR3
12:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย C
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 RR1
12:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย D
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 RR3
12:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย E
นครปฐม  vs  เชียงราย
 RR3
12:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย F
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 RR1
12:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย G
ลำปาง  vs  นครศรีธรรมราช
 RR3
12:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย H
ปราจีนบุรี  vs  อุดรธานี
 RR1
12:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 RR1
13:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย B
ลำปาง  vs  ภูเก็ต
 RR3
13:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย C
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 RR1
13:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย D
ตรัง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 RR3
13:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย E
ตรัง  vs  นครปฐม
 RR3
13:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย F
ลำปาง  vs  นครราชสีมา
 RR1
13:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย G
นครศรีธรรมราช  vs  เลย
 RR3
13:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย H
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 RR1
13:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย A
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 RR1
14:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย B
สมุทรปราการ  vs  ลพบุรี
 RR3
14:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย C
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 RR1
14:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย D
ตรัง  vs  นครสวรรค์
 RR3
14:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย E
ภูเก็ต  vs  ปราจีนบุรี
 RR3
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย F
สุพรรณบุรี  vs  เชียงราย
 RR1
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย G
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครศรีธรรมราช
 RR3
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย H
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 RR1
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย A
นครปฐม  vs  ฉะเชิงเทรา
 RR1
15:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย B
เชียงใหม่  vs  อุดรธานี
 RR3
15:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย C
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 RR1
15:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย D
แพร่  vs  นครราชสีมา
 RR3
15:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย E
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 RR3
15:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย F
นครราชสีมา  vs  สมุทรปราการ
 RR1
15:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย G
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 RR3
15:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย H
เชียงใหม่  vs  สระบุรี
 RR1
15:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม แบดมินตัน  56 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ชุมพร  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
นราธิวาส  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 5
นครสวรรค์  vs  นราธิวาส
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  เพชรบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 9
ยะลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 10
สงขลา  vs  ตาก
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 13
สงขลา  vs  นราธิวาส
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 14
นครราชสีมา  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 17
บุรีรัมย์  vs  เพชรบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 18
ยะลา  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 21
บุรีรัมย์  vs  เพชรบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 22
นครราชสีมา  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 25
กาฬสินธุ์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 26
นราธิวาส  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 29
สตูล  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 33
พระนครศรีอยุธยา  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 35
ตรัง  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 36
บุรีรัมย์  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
ตาก  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  นราธิวาส
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
สมุทรสาคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ยะลา  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
กาฬสินธุ์  vs  เพชรบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
นราธิวาส  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
ยะลา  vs  นราธิวาส
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
กาฬสินธุ์  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
บุรีรัมย์  vs  กาฬสินธุ์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
ศรีสะเกษ  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
สงขลา  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
ชุมพร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 27
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 28
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
ชุมพร  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
บุรีรัมย์  vs  เพชรบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม ปันจักสีลัต  36 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 2
ตาก  vs  สิงห์บุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 4
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 1
ราชบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 3
สระบุรี  vs  ตาก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 4
จันทบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  ตาก
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 1
อุดรธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 2
สระบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 1
อุดรธานี  vs  สระบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เปตอง  14 รายการ  
 
ฟิกเกอร์สเกต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
แอดวานซ์พรี-โนวิส (Advance Pre-Novice) หญิง 
 รอบคัดเลือก
14:50
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ
Official
อีลิทจูเนียร์ (Elite Junior) หญิง 
 รอบคัดเลือก
14:50
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ
Official
เบสิคจูเนียร์ (Basic Junior) หญิง 
 รอบคัดเลือก
15:25
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ
Official
แอดวานซ์โนวิส (Advance Novice) หญิง 
 รอบคัดเลือก
16:00
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ
Official
เบสิคโนวิส (Basic Novice) หญิง 
 รอบคัดเลือก
17:10
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ
Official
อินเทอร์มิเดียทโนวิส (Intermediate Novice) หญิง 
 รอบคัดเลือก
17:40
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ
Official
เบสิคพรี-โนวิส (Basic Pre-Novice) หญิง 
 รอบคัดเลือก
18:20
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ
Official
รวม ฟิกเกอร์สเกต  7 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
13.25
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
13.52
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 2
สุราษฎร์ธานี  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
13:10
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  นราธิวาส
 รอบรองชนะเลิศ
13:38
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14.18
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
ร้อยเอ็ด  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14.45
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
สุราษฎร์ธานี  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:04
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
หนองบัวลำภู  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
14:31
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
บุรีรัมย์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:58
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 11
หนองบัวลำภู  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
15.16
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 13
นนทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
15.40
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 15
ยะลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15.50
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
สงขลา  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
15:29
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 14
กำแพงเพชร  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
15:42
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 16
สุราษฎร์ธานี  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
15:56
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16.10
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
หนองบัวลำภู  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
16:16
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  18 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 1
อ่างทอง  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 2
ลำพูน  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
12:20
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
12:40
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 4
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:55
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 5
นครสวรรค์  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:10
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 6
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:20
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 7
พิษณุโลก  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
13:32
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 8
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:45
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 11
อุบลราชธานี  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
14.30
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 12
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14.35
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
14.50
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 10
อ่างทอง  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
14:16
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 14
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
15.05
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 15
นครราชสีมา  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
15.20
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 16
ตรัง  vs  นราธิวาส
 รอบรองชนะเลิศ
15.35
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 17
ตราด  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
15.50
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 18
นครราชสีมา  vs  นราธิวาส
 รอบรองชนะเลิศ
15.55
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  18 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้นยิงเร็ว 25 เมตร 60 นัด บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ปืนสั้นยิงเร็ว 25 เมตร 60 นัด ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ปืนยาวท่านอน 50 เมตร 60 นัด บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
รวม ยิงปืน  3 รายการ  
 
ยูยิตสู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สระบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
ปทุมธานี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ลำปาง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
มุกดาหาร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Duo - หญิง หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Duo - หญิง หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Duo - หญิง หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สระบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
ชุมพร  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
ชุมพร  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 2
สุรินทร์  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
มุกดาหาร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 2
ชุมพร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Duo - หญิง หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Duo - หญิง หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 1
ประจวบคีรีขันธ์  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สุรินทร์  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
มุกดาหาร  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Duo - หญิง หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุรินทร์
 รอบ RE
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สระบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบ RE
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ลำปาง  vs  เชียงใหม