SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 พฤษภาคม 2562

กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 17
เพชรบูรณ์  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 17
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 18
อุตรดิตถ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 18
นครศรีธรรมราช  vs  พังงา
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม กาบัดดี้  4 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 35
มหาสารคาม  vs  จันทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 36
เชียงใหม่  vs  จันทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม คริกเก็ต  2 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ)   คู่ที่ 1
 รอบคัดเลือก
09:20
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ)   คู่ที่ 2
 รอบคัดเลือก
09:20
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ)   คู่ที่ 3
 รอบคัดเลือก
09:20
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ)   คู่ที่ 4
 รอบคัดเลือก
09:20
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:55
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:55
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:55
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:55
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:10
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:10
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:10
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:10
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.) 
 รอบคัดเลือก
10:30
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.) 
 รอบชิงที่ 3
10:30
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบรองชนะเลิศ
11:25
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:25
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ อิลิมิเนชั่นเรส - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
11:45
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
รวม จักรยาน  20 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 8 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  นครราชสีมา
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
บุรีรัมย์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
อำนาจเจริญ  vs  นครปฐม
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบชิงที่ 3
13:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 8 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 8 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม ชักกะเย่อ  16 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 30
สงขลา  vs  กำแพงเพชร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  2 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยภูมิ
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม/โรงเรียนวัดบ้านสนวน อำเภอห้วยราช จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   M25
ชัยภูมิ  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม/โรงเรียนวัดบ้านสนวน อำเภอห้วยราช จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม ซอฟท์บอล  2 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   คู่ที่ 77
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - หญิง   คู่ที่ 78
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - ชาย   คู่ที่ 79
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - ชาย   คู่ที่ 80
มหาสารคาม  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เซปักตะกร้อ  4 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 37
อุดรธานี  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   คู่ที่ 38
แม่ฮ่องสอน  vs  นครพนม
รอบชิงชนะเลิศ
10:40
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  2 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 1
เลย  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 3
ลำปาง  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 4
สมุทรสาคร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 6
ลำปาง  vs  สกลนคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 8
กำแพงเพชร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 9
อุดรธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 11
ปัตตานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 12
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 1
หนองคาย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 2
นครนายก  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 4
อ่างทอง  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 5
ลำพูน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 6
พิษณุโลก  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 7
กระบี่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
นนทบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
พัทลุง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
เชียงใหม่  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 11
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
ลำพูน  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 13
สมุทรสาคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 14
มุกดาหาร  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 16
เชียงใหม่  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 17
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 22
นครพนม  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 23
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 24
บุรีรัมย์  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 25
ปทุมธานี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
เพชรบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
พัทลุง  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
เลย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
ชัยภูมิ  vs  กระบี่
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 13
ชุมพร  vs  หนองคาย
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 14
นครนายก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 15
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 16
สุโขทัย  vs  นครปฐม
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 18
ปราจีนบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 19
ลำปาง  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 20
ชัยนาท  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 21
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 34
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 35
ชลบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 30
บุรีรัมย์  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 31
จันทบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 26
เชียงราย  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 27
ชัยภูมิ  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 28
นครศรีธรรมราช  vs  ปราจีนบุรี
 รอบสอง
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 29
เชียงใหม่  vs  สกลนคร
 รอบสอง
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 21
หนองคาย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 22
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 23
สมุทรสาคร  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 32
สงขลา  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 33
ชัยนาท  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 36
เชียงราย  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 37
ปราจีนบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 41
ชัยภูมิ  vs  ปราจีนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 38
บุรีรัมย์  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 39
สงขลา  vs  ชัยนาท
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 40
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 26
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม เทควันโด  67 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พุมเซ่ ทีมหญิง (หญิง 3 คน) 
 รอบคัดเลือก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พุมเซ่ ทีมหญิง (หญิง 3 คน) 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  2 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  อำนาจเจริญ
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  สุพรรณบุรี 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เทนนิส  2 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
นครพนม  vs  นครปฐม
 รอบคัดเลือก
08:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
ระยอง 2  vs  กระบี่
 รอบคัดเลือก
08:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่หญิง   สาย A
ภูเก็ต  vs  นครนายก
 รอบคัดเลือก
08:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่หญิง   สาย B
นราธิวาส  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
08:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่หญิง 
ภูเก็ต  vs  นครนายก
รอบชิงชนะเลิศ
12:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
นครปฐม  vs  นราธิวาส
รอบชิงชนะเลิศ
12:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม บริดจ์  6 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 53
อ่างทอง  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 54
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม บาสเกตบอล  2 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  ปราจีนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม 
ระยอง  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  ปราจีนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว 
นครสวรรค์  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว 
นครปฐม  vs  ปราจีนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว 
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่ 
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่ 
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่ 
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่ 
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม แบดมินตัน  14 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สงขลา  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 3
นราธิวาส  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 7
นราธิวาส  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 9
เพชรบุรี  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 11
บุรีรัมย์  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 13
ฉะเชิงเทรา  vs  ยะลา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 15
ยะลา  vs  แม่ฮ่องสอน
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 17
ประจวบคีรีขันธ์  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 18
ตรัง  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ตาก  vs  นราธิวาส
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  ยะลา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
กาฬสินธุ์  vs  ยะลา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ยะลา  vs  กาฬสินธุ์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
บุรีรัมย์  vs  ยะลา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
สงขลา  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 14
เชียงราย  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
แม่ฮ่องสอน  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม ปันจักสีลัต  18 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  อุทัยธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  เลย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 4
พัทลุง  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 2
พัทลุง  vs  กาญจนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
อุทัยธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 2
บุรีรัมย์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เปตอง  14 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โดม โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
โดม โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ฟุตซอล  2 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สนามฟุตบอล โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 
นครสวรรค์  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.บุรีรัมย์ (เขากระโดง สเตเดียม)
Official
รวม ฟุตบอล  2 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  สุราษฎร์ธานี
รอบชิงชนะเลิศ
12:13
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  หนองบัวลำภู
รอบชิงชนะเลิศ
12:28
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  นราธิวาส
รอบชิงชนะเลิศ
12:34
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  สระบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:03
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
สกลนคร  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
13:16
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
มหาสารคาม  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
13:31
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
สุราษฎร์ธานี  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
13:44
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
ร้อยเอ็ด  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
14:37
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
สุราษฎร์ธานี  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
14:52
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
ศรีสะเกษ  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
15:04
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
ขอนแก่น  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
15:48
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
ศรีสะเกษ  vs  หนองบัวลำภู
รอบชิงชนะเลิศ
15:59
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 14
หนองบัวลำภู  vs  ลำปาง
รอบชิงชนะเลิศ
16:10
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 15
สุราษฎร์ธานี  vs  กำแพงเพชร
รอบชิงชนะเลิศ
16:23
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
รอบชิงชนะเลิศ
16:54
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  หนองบัวลำภู
รอบชิงชนะเลิศ
17:09
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  17 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
12:05
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  กาฬสินธุ์
รอบชิงชนะเลิศ
12:20
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 3
อ่างทอง  vs  สุราษฎร์ธานี
รอบชิงชนะเลิศ
12:35
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 4
พิษณุโลก  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
13:05
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 5
หนองบัวลำภู  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
13:20
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 6
อุตรดิตถ์  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
13:35
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 7
ชุมพร  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
13:46
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 11
นครราชสีมา  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
14.54
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 8
ตรัง  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 9
ร้อยเอ็ด  vs  ลำปาง
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 10
อ่างทอง  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
14:38
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 14
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
15.55
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:23
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 13
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:37
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 16
พิษณุโลก  vs  สุราษฎร์ธานี
รอบชิงชนะเลิศ
16.30
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 17
นครราชสีมา  vs  นราธิวาส
รอบชิงชนะเลิศ
16.45
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 15
อุบลราชธานี  vs  อ่างทอง
รอบชิงชนะเลิศ
16:20
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 18
ตราด  vs  นราธิวาส
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  18 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้น 25 เมตร (60 นัด) ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ปืนสั้น 25 เมตร (60 นัด) บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
รวม ยิงปืน  2 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกลีลา กรุ๊ป อุปกรณ์ 5 ริบบิ้น 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา
Official
ยิมนาสติกลีลา กรุ๊ป อุปกรณ์ 5 ห่วง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา
Official
ยิมนาสติกลีลา - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา
Official
ยิมนาสติกลีลา - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา
Official
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
 
ยูยิตสู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
สระบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
สุรินทร์  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
สระบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
มุกดาหาร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
พะเยา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
พัทลุง  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  กระบี่
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
สระบุรี  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
เพชรบูรณ์  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  กระบี่
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
สระบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
มุกดาหาร  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
พะเยา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
สุรินทร์  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
กระบี่  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
สระบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
กระบี่  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ชุมพร  vs  มุกดาหาร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
พะเยา  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  นนทบุรี
 รอบ RE
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  บุรีรัมย์
 รอบ RE
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  สุรินทร์
 รอบ RE
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  ลำปาง
 รอบ RE
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบ RE
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  เพชรบูรณ์
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  ปทุมธานี
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
ลำปาง  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  พะเยา
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
บุรีรัมย์  vs  มุกดาหาร
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สุรินทร์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
ชุมพร  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 2
สระบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สุรินทร์  vs  ลำปาง
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
ชุมพร  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ลำพูน
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
ชุมพร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 2
มุกดาหาร  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
ชุมพร  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สุรินทร์  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  มุกดาหาร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบ RE
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ลำปาง  vs  ปทุมธานี
 รอบ RE
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
 รอบ RE
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบ RE
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  สระบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ลำปาง  vs  เชียงใหม่
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  สระบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ชุมพร  vs  สุรินทร์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ชุมพร  vs  มุกดาหาร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ยูยิตสู  85 รายการ  
 
เรือพาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คยัค ชาย 1 คน (k1) 200 เมตร 
 H1
08.30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร 
 H1
08.35
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 1 คน (C2) ระยะ 200 เมตร 
 H1
08.40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค 1 คน หญิง (K1W) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี 
 H1
08.45
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 H1
08.50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 H1
08.55
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร 
 H2
09.05
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 1 คน (C2) ระยะ 200 เมตร 
 H2
09.10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค 1 คน หญิง (K1W) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี 
 H2
09.15
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 H2
09.20
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 H2
09.25
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 200 เมตร 
 H3
09.30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร 
 H3
09.35
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 1 คน (C2) ระยะ 200 เมตร 
 H3
09.40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 H3
09.45
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 H3
09.50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 200 เมตร 
 H1
09.55
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 200 เมตร 
 H2
09:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 200 เมตร 
 H1
10.00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร 
 H1
10.05
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค 1 คน ชาย (K1M) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี 
 H1
10.10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 H1
10.15
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 H1
10.20
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 200 เมตร 
 H2
10.25
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 200 เมตร 
 H2
10.30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร 
 H2
10.35
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค 1 คน ชาย (K1M) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี 
 H2
10.40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 H2
10.45
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 H2
10.50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 200 เมตร 
 H3
10.55
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 200 เมตร 
 H3
11.00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร 
 H3
11.05
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค 1 คน ชาย (K1M) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี 
 H3
11.10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 H3
11.15
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 H3
11.20
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 200 เมตร 
 R
11.25
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร 
 R1
11.30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 1 คน (C2) ระยะ 200 เมตร 
 R1
11.35
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค 1 คน หญิง (K1W) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี 
 R1
11.40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 R
11.45
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร 
 R2
11.50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค 1 คน หญิง (K1W) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี 
 R2
11.55
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 1 คน (C2) ระยะ 200 เมตร 
 R
12.00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 R
12.05
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 200 เมตร 
 R1
12.10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 200 เมตร 
 R
12.15
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร 
 R
12.20
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค 1 คน ชาย (K1M) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี 
 R
12.25
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 R
12.30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 R
12.35
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 200 เมตร 
 R2
12.40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 200 เมตร 
 SF1
13.40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร 
 SF1
13.45
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 1 คน (C2) ระยะ 200 เมตร 
 SF1
13.50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 SF1
13.55
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 SF1
14.00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 200 เมตร 
 SF2
14.05
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร 
 SF2
14.10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 1 คน (C2) ระยะ 200 เมตร 
 SF2
14.15
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
 SF2
14.20
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
 SF2
14.25
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 200 เมตร 
 SF1
14.30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 200 เมตร 
 SF1
14.35
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร 
 SF1
14.40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์