|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.
คู่ที่ 1
พิษณุโลก
vs
พัทลุง
|
รอบแรก
|
12:15 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
คู่ที่ 39
สมุทรปราการ
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบแรก
|
12:22 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.
คู่ที่ 2
ชลบุรี
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบแรก
|
12:30 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.
คู่ที่ 3
ชุมพร
vs
ประจวบคีรีขันธ์
|
รอบแรก
|
12:45 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.
คู่ที่ 4
นครสวรรค์
vs
อ่างทอง
|
รอบแรก
|
12:50 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.
คู่ที่ 5
นครราชสีมา
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบแรก
|
13:00 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.
คู่ที่ 6
สระแก้ว
vs
ตาก
|
รอบแรก
|
13:25 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.
คู่ที่ 7
ร้อยเอ็ด
vs
เพชรบูรณ์
|
รอบแรก
|
13:33 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.
คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร
vs
จันทบุรี
|
รอบแรก
|
13:48 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.
คู่ที่ 9
นครราชสีมา
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบแรก
|
14:00 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.
คู่ที่ 10
อุบลราชธานี
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบแรก
|
14:15 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.
คู่ที่ 11
เพชรบูรณ์
vs
ยะลา
|
รอบแรก
|
14:15 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.
คู่ที่ 12
น่าน
vs
ลพบุรี
|
รอบแรก
|
14:20 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.
คู่ที่ 13
สมุทรสงคราม
vs
ตราด
|
รอบแรก
|
14:30 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.
คู่ที่ 14
กาฬสินธุ์
vs
กระบี่
|
รอบแรก
|
14:45 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.
คู่ที่ 15
นครสวรรค์
vs
กำแพงเพชร
|
รอบแรก
|
14:50 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.
คู่ที่ 19
ลำพูน
vs
ร้อยเอ็ด
|
รอบแรก
|
15.44 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.
คู่ที่ 16
ตรัง
vs
พะเยา
|
รอบแรก
|
15:08 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.
คู่ที่ 17
กำแพงเพชร
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
15:20 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.
คู่ที่ 18
สระแก้ว
vs
อ่างทอง
|
รอบแรก
|
15:35 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.
คู่ที่ 20
นครศรีธรรมราช
vs
ปทุมธานี
|
รอบแรก
|
16.05 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.
คู่ที่ 21
สุราษฎร์ธานี
vs
ชัยนาท
|
รอบแรก
|
16:15 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.
คู่ที่ 22
ศรีสะเกษ
vs
สงขลา
|
รอบแรก
|
16:20 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.
คู่ที่ 23
นครพนม
vs
พะเยา
|
รอบแรก
|
16:24 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 25
นครราชสีมา
vs
บุรีรัมย์
|
รอบแรก
|
16:30 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.
คู่ที่ 24
นครสวรรค์
vs
นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
16:40 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 26
สระแก้ว
vs
ชลบุรี
|
รอบแรก
|
16:42 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 27
น่าน
vs
กาญจนบุรี
|
รอบแรก
|
16:56 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 28
นครสวรรค์
vs
ตรัง
|
รอบแรก
|
17:02 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 29
พิษณุโลก
vs
อุบลราชธานี
|
รอบแรก
|
17:18 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 30
นครศรีธรรมราช
vs
ชุมพร
|
รอบแรก
|
17:32 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร
vs
ยะลา
|
รอบแรก
|
17:45 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 32
ลำพูน
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบแรก
|
17:45 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
คู่ที่ 33
อุบลราชธานี
vs
ชุมพร
|
รอบแรก
|
18:00 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
คู่ที่ 34
ร้อยเอ็ด
vs
พิษณุโลก
|
รอบแรก
|
18:10 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
คู่ที่ 35
บุรีรัมย์
vs
ชลบุรี
|
รอบแรก
|
18:25 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
คู่ที่ 36
ตรัง
vs
สงขลา
|
รอบแรก
|
18:30 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
คู่ที่ 37
อ่างทอง
vs
จันทบุรี
|
รอบแรก
|
18:45 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
คู่ที่ 38
ศรีสะเกษ
vs
นครสวรรค์
|
รอบแรก
|
19:00 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
คู่ที่ 40
เพชรบูรณ์
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
19:18 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รวม มวยสากลสมัครเล่น 40 รายการ |