ประจำวันที่ 10 พฤษภาคม 2562
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 13.35 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 4 กรุงเทพมหานคร  vs เชียงใหม่
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
2 13:15 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 1 นครปฐม  vs พัทลุง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
3 13:25 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 2 นครสวรรค์  vs กระบี่
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
4 13:30 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 3 กาฬสินธุ์  vs ศรีสะเกษ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
5 14.45 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบแรก คู่ที่ 8 กระบี่  vs ชัยนาท
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
6 14.45 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบแรก คู่ที่ 9 นครสวรรค์  vs ตราด
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
7 14.50 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบแรก คู่ที่ 10 ปทุมธานี  vs ศรีสะเกษ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
8 14:20 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก คู่ที่ 5 ศรีสะเกษ  vs จันทบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
9 14:30 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก คู่ที่ 6 ตรัง  vs พระนครศรีอยุธยา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
10 14:40 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบแรก คู่ที่ 7 ตาก  vs กรุงเทพมหานคร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
11 14:55 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบแรก คู่ที่ 11 นครปฐม  vs นราธิวาส
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
12 15:10 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบแรก คู่ที่ 12 นครสวรรค์  vs ลำพูน
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
13 15:15 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบแรก คู่ที่ 13 สมุทรปราการ  vs ตรัง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
14 15:25 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก คู่ที่ 14 สมุทรปราการ  vs บุรีรัมย์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
15 15:30 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก คู่ที่ 15 นครสวรรค์  vs อ่างทอง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
16 15:45 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก คู่ที่ 16 อุบลราชธานี  vs ขอนแก่น
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
17 15:55 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก คู่ที่ 17 แม่ฮ่องสอน  vs ลำพูน
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
18 16:00 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.  รอบแรก คู่ที่ 18 นครสวรรค์  vs บุรีรัมย์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
19 16:15 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.  รอบแรก คู่ที่ 19 อุบลราชธานี  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
20 16:28 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบแรก คู่ที่ 20 ลพบุรี  vs หนองบัวลำภู
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
21 16:35 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 21 ชลบุรี  vs บึงกาฬ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
22 16:48 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 22 ระยอง  vs สิงห์บุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
23 16:52 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบแรก คู่ที่ 23 เชียงราย  vs ชุมพร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
24 17.00 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบแรก คู่ที่ 24 น่าน  vs อุบลราชธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
25 17.10 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบแรก คู่ที่ 25 ร้อยเอ็ด  vs ปทุมธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
26 17.15 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบแรก คู่ที่ 26 กรุงเทพมหานคร  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
27 17.20 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบแรก คู่ที่ 27 ราชบุรี  vs ชลบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
28 17.28 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบแรก คู่ที่ 28 ศรีสะเกษ  vs ตรัง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
29 17.36 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบแรก คู่ที่ 29 เพชรบูรณ์  vs ตาก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
จำนวนรายการทั้งหมด 29 รายการ
 
ประจำวันที่ 11 พฤษภาคม 2562
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 12.12 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบแรก คู่ที่ 1 ร้อยเอ็ด  vs สมุทรปราการ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
2 12.20 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบแรก คู่ที่ 2 พิษณุโลก  vs สมุทรสงคราม
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
3 12.28 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบแรก คู่ที่ 3 ระยอง  vs สุราษฎร์ธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
4 12:35 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบแรก คู่ที่ 4 นครราชสีมา  vs ลำปาง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
5 12:45 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบแรก คู่ที่ 5 กระบี่  vs อำนาจเจริญ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
6 12:50 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบแรก คู่ที่ 6 ชุมพร  vs พะเยา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
7 13:05 มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.  รอบแรก คู่ที่ 7 สงขลา  vs นครราชสีมา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
8 13:10 มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.  รอบแรก คู่ที่ 8 กำแพงเพชร  vs พระนครศรีอยุธยา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
9 13:15 มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.  รอบแรก คู่ที่ 9 ลำปาง  vs หนองบัวลำภู
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
10 13:30 มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.  รอบแรก คู่ที่ 10 กรุงเทพมหานคร  vs อุตรดิตถ์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
11 13:45 มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.  รอบแรก คู่ที่ 11 อุบลราชธานี  vs ตรัง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
12 13:55 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 12 ชัยนาท  vs ร้อยเอ็ด
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
13 14.45 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบแรก คู่ที่ 20 ยโสธร  vs ลพบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
14 14:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 13 สระแก้ว  vs นราธิวาส
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
15 14:15 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 14 ศรีสะเกษ  vs กรุงเทพมหานคร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
16 14:25 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 15 กรุงเทพมหานคร  vs ชุมพร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
17 14:25 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 16 บุรีรัมย์  vs ตรัง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
18 14:35 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 17 ขอนแก่น  vs หนองบัวลำภู
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
19 14:40 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 18 ชัยนาท  vs นครสวรรค์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
20 15:00 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบแรก คู่ที่ 21 นครสวรรค์  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
21 15:15 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบแรก คู่ที่ 22 นครราชสีมา  vs สตูล
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
22 15:25 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบแรก คู่ที่ 23 ลำพูน  vs นนทบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
23 15:40 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบแรก คู่ที่ 24 อ่างทอง  vs ยะลา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
24 15:45 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบแรก คู่ที่ 25 ปทุมธานี  vs อุตรดิตถ์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
25 16:05 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบแรก คู่ที่ 26 กรุงเทพมหานคร  vs พะเยา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
26 16:10 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบแรก คู่ที่ 27 สมุทรปราการ  vs นครศรีธรรมราช
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
27 16:20 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบแรก คู่ที่ 28 อุตรดิตถ์  vs นราธิวาส
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
28 16:25 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบแรก คู่ที่ 29 ชัยนาท  vs ปทุมธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
29 16:30 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบแรก คู่ที่ 30 ตาก  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
30 16:35 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบแรก คู่ที่ 31 นครราชสีมา  vs ศรีสะเกษ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
31 16:50 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบแรก คู่ที่ 32 ร้อยเอ็ด  vs บึงกาฬ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
32 17:00 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบแรก คู่ที่ 33 นครศรีธรรมราช  vs น่าน
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
33 17:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.  รอบแรก คู่ที่ 34 ศรีสะเกษ  vs อุบลราชธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
34 17:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.  รอบแรก คู่ที่ 35 นครราชสีมา  vs ชลบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
35 17:25 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.  รอบแรก คู่ที่ 36 ชุมพร  vs น่าน
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
จำนวนรายการทั้งหมด 35 รายการ
 
ประจำวันที่ 12 พฤษภาคม 2562
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 12:15 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 1 พิษณุโลก  vs พัทลุง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
2 12:22 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบแรก คู่ที่ 39 สมุทรปราการ  vs นครศรีธรรมราช
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
3 12:30 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 2 ชลบุรี  vs นครศรีธรรมราช
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
4 12:45 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 3 ชุมพร  vs ประจวบคีรีขันธ์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
5 12:50 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 4 นครสวรรค์  vs อ่างทอง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
6 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 5 นครราชสีมา  vs ศรีสะเกษ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
7 13:25 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 6 สระแก้ว  vs ตาก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
8 13:33 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 7 ร้อยเอ็ด  vs เพชรบูรณ์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
9 13:48 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 8 กรุงเทพมหานคร  vs จันทบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
10 14:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก คู่ที่ 9 นครราชสีมา  vs ศรีสะเกษ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
11 14:15 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก คู่ที่ 10 อุบลราชธานี  vs นครศรีธรรมราช
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
12 14:15 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก คู่ที่ 11 เพชรบูรณ์  vs ยะลา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
13 14:20 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก คู่ที่ 12 น่าน  vs ลพบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
14 14:30 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก คู่ที่ 13 สมุทรสงคราม  vs ตราด
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
15 14:45 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก คู่ที่ 14 กาฬสินธุ์  vs กระบี่
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
16 14:50 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก คู่ที่ 15 นครสวรรค์  vs กำแพงเพชร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
17 15.44 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบแรก คู่ที่ 19 ลำพูน  vs ร้อยเอ็ด
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
18 15:08 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก คู่ที่ 16 ตรัง  vs พะเยา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
19 15:20 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบแรก คู่ที่ 17 กำแพงเพชร  vs กรุงเทพมหานคร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
20 15:35 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบแรก คู่ที่ 18 สระแก้ว  vs อ่างทอง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
21 16.05 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบแรก คู่ที่ 20 นครศรีธรรมราช  vs ปทุมธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
22 16:15 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบแรก คู่ที่ 21 สุราษฎร์ธานี  vs ชัยนาท
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
23 16:20 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบแรก คู่ที่ 22 ศรีสะเกษ  vs สงขลา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
24 16:24 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบแรก คู่ที่ 23 นครพนม  vs พะเยา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
25 16:30 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก คู่ที่ 25 นครราชสีมา  vs บุรีรัมย์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
26 16:40 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบแรก คู่ที่ 24 นครสวรรค์  vs นครราชสีมา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
27 16:42 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก คู่ที่ 26 สระแก้ว  vs ชลบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
28 16:56 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก คู่ที่ 27 น่าน  vs กาญจนบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
29 17:02 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก คู่ที่ 28 นครสวรรค์  vs ตรัง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
30 17:18 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก คู่ที่ 29 พิษณุโลก  vs อุบลราชธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
31 17:32 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก คู่ที่ 30 นครศรีธรรมราช  vs ชุมพร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
32 17:45 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก คู่ที่ 31 กรุงเทพมหานคร  vs ยะลา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
33 17:45 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก คู่ที่ 32 ลำพูน  vs สุพรรณบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
34 18:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบแรก คู่ที่ 33 อุบลราชธานี  vs ชุมพร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
35 18:10 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบแรก คู่ที่ 34 ร้อยเอ็ด  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
36 18:25 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบแรก คู่ที่ 35 บุรีรัมย์  vs ชลบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
37 18:30 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบแรก คู่ที่ 36 ตรัง  vs สงขลา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
38 18:45 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบแรก คู่ที่ 37 อ่างทอง  vs จันทบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
39 19:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบแรก คู่ที่ 38 ศรีสะเกษ  vs นครสวรรค์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
40 19:18 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบแรก คู่ที่ 40 เพชรบูรณ์  vs กรุงเทพมหานคร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
จำนวนรายการทั้งหมด 40 รายการ
 
ประจำวันที่ 13 พฤษภาคม 2562
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 12:05 มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 สมุทรปราการ  vs นครราชสีมา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
2 12:10 มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 กำแพงเพชร  vs หนองบัวลำภู
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
3 12:30 มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 3 นครสวรรค์  vs อุตรดิตถ์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
4 12:35 มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 4 อุบลราชธานี  vs นครศรีธรรมราช
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
5 12:45 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 5 สงขลา  vs ชุมพร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
6 12:50 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 6 ร้อยเอ็ด  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
7 13.13 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 8 ชลบุรี  vs ศรีสะเกษ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
8 13.17 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 9 บึงกาฬ  vs ร้อยเอ็ด
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
9 13.22 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 10 ลำปาง  vs หนองบัวลำภู
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
10 13.25 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 11 กาญจนบุรี  vs ชัยนาท
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
11 13.35 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบแรก คู่ที่ 12 อ่างทอง  vs นราธิวาส
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
12 13.45 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบแรก คู่ที่ 13 สุรินทร์  vs ลำปาง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
13 13.50 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบแรก คู่ที่ 14 กำแพงเพชร  vs ตราด
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
14 13:02 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 7 สุราษฎร์ธานี  vs พะเยา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
15 14:00 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบแรก คู่ที่ 15 นครราชสีมา  vs ชุมพร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
16 14:10 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบแรก คู่ที่ 16 อุบลราชธานี  vs ลำพูน
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
17 14:14 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบแรก คู่ที่ 17 เพชรบูรณ์  vs ชลบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
18 14:28 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบแรก คู่ที่ 18 นครศรีธรรมราช  vs ยโสธร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
19 14:42 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบแรก คู่ที่ 19 ตรัง  vs กรุงเทพมหานคร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
20 14:57 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.  รอบแรก คู่ที่ 20 สระแก้ว  vs นครสวรรค์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
21 15:10 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.  รอบแรก คู่ที่ 21 กระบี่  vs ตรัง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
22 15:15 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.  รอบแรก คู่ที่ 22 นครราชสีมา  vs ชลบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
23 15:25 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.  รอบแรก คู่ที่ 23 สระบุรี  vs สุพรรณบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
24 15:40 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.  รอบแรก คู่ที่ 24 กำแพงเพชร  vs ชุมพร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
25 15:50 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.  รอบแรก คู่ที่ 25 เพชรบูรณ์  vs ตาก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
26 16.11 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.  รอบแรก คู่ที่ 27 พิษณุโลก  vs ศรีสะเกษ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
27 16.52 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 30 หนองบัวลำภู  vs นราธิวาส
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
28 16:05 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.  รอบแรก คู่ที่ 26 ยะลา  vs นครปฐม
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
29 16:32 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 28 กรุงเทพมหานคร  vs ชลบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
30 16:38 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 29 กำแพงเพชร  vs อุตรดิตถ์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
31 16:55 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 31 ลำปาง  vs ศรีสะเกษ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
32 17:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 32 อ่างทอง  vs สุราษฎร์ธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
33 17:15 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 33 สมุทรปราการ  vs กระบี่
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
34 17:15 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 34 สุพรรณบุรี  vs ชัยภูมิ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
35 17:33 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 35 ระยอง  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
จำนวนรายการทั้งหมด 35 รายการ
 
ประจำวันที่ 14 พฤษภาคม 2562
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 12.10 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 พิษณุโลก  vs นครศรีธรรมราช
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
2 12.20 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 ชุมพร  vs อ่างทอง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
3 12:30 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 3 นครราชสีมา  vs ตาก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
4 12:35 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 4 เพชรบูรณ์  vs จันทบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
5 12:50 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 5 นครราชสีมา  vs นครศรีธรรมราช
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
6 13.15 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 6 เพชรบูรณ์  vs ลพบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
7 13.25 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 7 สมุทรสงคราม  vs กาฬสินธุ์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
8 13.35 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 8 นครสวรรค์  vs ตรัง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
9 13.45 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 9 กำแพงเพชร  vs อ่างทอง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
10 14:05 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 10 ร้อยเอ็ด  vs ปทุมธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
11 14:05 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 11 สุราษฎร์ธานี  vs ศรีสะเกษ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
12 14:20 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 12 พะเยา  vs นครราชสีมา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
13 14:25 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 13 นครปฐม  vs ร้อยเอ็ด
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
14 14:40 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 14 พิษณุโลก  vs สุราษฎร์ธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
15 14:52 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 15 นครราชสีมา  vs อำนาจเจริญ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
16 14:55 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 16 พะเยา  vs ปทุมธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
17 15:05 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 17 บุรีรัมย์  vs ชัยนาท
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
18 15:15 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 18 อุตรดิตถ์  vs สิงห์บุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
19 15:30 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 19 ตรัง  vs สระแก้ว
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
20 15:45 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 20 กรุงเทพมหานคร  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
21 15:55 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 21 นครราชสีมา  vs ชลบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
22 16:10 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 22 น่าน  vs ตรัง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
23 16:25 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 23 พิษณุโลก  vs นครศรีธรรมราช
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
24 16:30 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 24 ยะลา  vs สุพรรณบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
25 16:45 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 25 ยโสธร  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
26 17.35 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 28 กรุงเทพมหานคร  vs นครศรีธรรมราช
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
27 17.40 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 29 กรุงเทพมหานคร  vs อุตรดิตถ์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
28 17.55 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 30 ปทุมธานี  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
29 17:10 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 26 นครราชสีมา  vs ลำพูน
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
30 18.20 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 27 อ่างทอง  vs ปทุมธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
31 18.20 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 33 ตราด
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
32 18.20 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 34 กรุงเทพมหานคร  vs ร้อยเอ็ด
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
33 18.20 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 35 ลำปาง  vs นครราชสีมา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
34 18.35 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 36 น่าน  vs นราธิวาส
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
35 18:00 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 31 นครราชสีมา  vs ร้อยเอ็ด
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
36 18:05 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 32 นครศรีธรรมราช  vs สุราษฎร์ธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
จำนวนรายการทั้งหมด 36 รายการ
 
ประจำวันที่ 15 พฤษภาคม 2562
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 12:05 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 อ่างทอง  vs ลำปาง 2
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
2 12:22 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 กำแพงเพชร  vs ชุมพร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
3 12:31 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 3 ลำพูน  vs เพชรบูรณ์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
4 12:41 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 4 นครศรีธรรมราช  vs ตรัง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
5 12:50 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 5 นครสวรรค์  vs ตรัง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
6 13.15 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 7 ชุมพร  vs ตาก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
7 13.30 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 8 ยะลา  vs ศรีสะเกษ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
8 13.30 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 9 กรุงเทพมหานคร  vs อุตรดิตถ์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
9 13.40 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 10 หนองบัวลำภู  vs ศรีสะเกษ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
10 13.45 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 11 อ่างทอง  vs กระบี่
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
11 13.50 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 12 ชัยภูมิ  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
12 13:05 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 6 นครราชสีมา  vs สุพรรณบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
13 14:05 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 13 อุบลราชธานี  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
14 14:25 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 14 บุรีรัมย์  vs สงขลา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
15 14:35 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 15 อ่างทอง  vs ศรีสะเกษ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
16 14:51 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 16 นครศรีธรรมราช  vs กรุงเทพมหานคร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
17 15:06 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 17 นครราชสีมา  vs อุบลราชธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
18 15:12 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 18 ปทุมธานี  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
19 15:27 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 19 ราชบุรี  vs ตรัง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
20 15:31 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 20 เพชรบูรณ์  vs นราธิวาส
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
จำนวนรายการทั้งหมด 20 รายการ
 
ประจำวันที่ 16 พฤษภาคม 2562
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 12.20 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 นครราชสีมา  vs จันทบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
2 12.50 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 4 กาฬสินธุ์  vs นครสวรรค์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
3 12:05 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 พิษณุโลก  vs อ่างทอง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
4 12:35 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 3 นครราชสีมา  vs ลพบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
5 13.05 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 5 อ่างทอง  vs ปทุมธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
6 13.19 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 6 สุราษฎร์ธานี  vs นครราชสีมา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
7 13.19 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 7 ร้อยเอ็ด  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
8 13.34 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 8 นครราชสีมา  vs ปทุมธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
9 13.48 มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 9 นครราชสีมา  vs หนองบัวลำภู
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
10 14:02 มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 10 นครสวรรค์  vs นครศรีธรรมราช
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
11 14:10 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 11 บุรีรัมย์  vs อุตรดิตถ์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
12 14:25 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 12 ตรัง  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
13 14:40 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 13 ศรีสะเกษ  vs ชุมพร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
14 14:55 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 14 พิษณุโลก  vs พะเยา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
15 15:10 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 15 ชุมพร  vs ตรัง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
16 15:15 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 16 หนองบัวลำภู  vs นครสวรรค์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
17 15:20 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 17 ศรีสะเกษ  vs ร้อยเอ็ด
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
18 15:25 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 18 ลำปาง  vs ชัยนาท
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
จำนวนรายการทั้งหมด 18 รายการ
 
ประจำวันที่ 17 พฤษภาคม 2562
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 12:05 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 อ่างทอง  vs ชุมพร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
2 12:20 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 ลำพูน  vs ตรัง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
3 12:40 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 3 นครราชสีมา  vs ตรัง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
4 12:55 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 4 พิษณุโลก  vs สุพรรณบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
5 13:10 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 5 นครสวรรค์  vs นครราชสีมา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
6 13:20 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 6 ชุมพร  vs ศรีสะเกษ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
7 13:32 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 7 พิษณุโลก  vs ลำพูน
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
8 13:45 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 8 ปทุมธานี  vs กรุงเทพมหานคร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
9 14.30 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 11 อุบลราชธานี  vs สงขลา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
10 14.35 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 12 อ่างทอง  vs กรุงเทพมหานคร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
11 14.50 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 13 กรุงเทพมหานคร  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
12 14:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 9 กรุงเทพมหานคร  vs ศรีสะเกษ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
13 14:16 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 10 อ่างทอง  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
14 15.05 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 14 นครราชสีมา  vs สุราษฎร์ธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
15 15.20 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 15 นครราชสีมา  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
16 15.35 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 16 ตรัง  vs นราธิวาส
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
17 15.50 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 17 ตราด  vs ร้อยเอ็ด
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
18 15.55 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 18 นครราชสีมา  vs นราธิวาส
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
จำนวนรายการทั้งหมด 18 รายการ
 
ประจำวันที่ 19 พฤษภาคม 2562
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 12:05 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 1 พิษณุโลก  vs นครราชสีมา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
2 12:20 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 2 นครราชสีมา  vs กาฬสินธุ์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
3 12:35 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 3 อ่างทอง  vs สุราษฎร์ธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
4 13:05 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 4 พิษณุโลก  vs นครราชสีมา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
5 13:20 มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 5 หนองบัวลำภู  vs นครศรีธรรมราช
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
6 13:35 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 6 อุตรดิตถ์  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
7 13:46 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 7 ชุมพร  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
8 14.54 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 11 นครราชสีมา  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
9 14:00 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 8 ตรัง  vs นครสวรรค์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
10 14:30 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 9 ร้อยเอ็ด  vs ลำปาง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
11 14:38 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 10 อ่างทอง  vs ตรัง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
12 15.55 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 14 ศรีสะเกษ  vs พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
13 15:23 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 12 นครราชสีมา  vs ศรีสะเกษ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
14 15:37 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 13 พิษณุโลก  vs กรุงเทพมหานคร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
15 16.30 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 16 พิษณุโลก  vs สุราษฎร์ธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
16 16.45 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 17 นครราชสีมา  vs นราธิวาส
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
17 16:20 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 15 อุบลราชธานี  vs อ่างทอง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
18 17:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 18 ตราด  vs นราธิวาส
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
จำนวนรายการทั้งหมด 18 รายการ