SAT GRS
   
มวยปล้ำ

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 พฤษภาคม 2562

มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   สาย A  คู่ที่ 329
ตรัง  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   สาย A  คู่ที่ 330
น่าน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 69 กก.   สาย A  คู่ที่ 331
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง น้ำหนัก 73 กก.   สาย A  คู่ที่ 332
อุตรดิตถ์  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง น้ำหนัก 73 กก.   สาย A  คู่ที่ 333
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   สาย B  คู่ที่ 359
ขอนแก่น  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 69 กก.   สาย B  คู่ที่ 360
ตรัง  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 69 กก.   สาย B  คู่ที่ 361
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง น้ำหนัก 73 กก.   สาย B  คู่ที่ 362
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก.   สาย B  คู่ที่ 363
อุตรดิตถ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง น้ำหนัก 73 กก.   สาย B  คู่ที่ 380
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรปราการ
 รอบสาม
10.30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก.   สาย B  คู่ที่ 364
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   สาย B  คู่ที่ 365
นนทบุรี  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   สาย B  คู่ที่ 366
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   สาย B  คู่ที่ 366
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   สาย B  คู่ที่ 367
แพร่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   สาย B  คู่ที่ 367
แพร่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   สาย B  คู่ที่ 368
ขอนแก่น  vs  ตรัง
 รอบสอง
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   สาย B  คู่ที่ 369
น่าน  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก.   สาย A  คู่ที่ 334
พัทลุง  vs  ยโสธร
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก.   สาย A  คู่ที่ 335
พิษณุโลก  vs  สระแก้ว
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก.   สาย A  คู่ที่ 336
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   สาย A  คู่ที่ 337
สุพรรณบุรี  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   สาย A  คู่ที่ 338
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   สาย A  คู่ที่ 339
กระบี่  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 69 กก.   สาย A  คู่ที่ 340
สมุทรสาคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 69 กก.   สาย A  คู่ที่ 341
ยโสธร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง น้ำหนัก 73 กก.   สาย A  คู่ที่ 342
สมุทรปราการ  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 69 กก.   สาย B  คู่ที่ 370
ตรัง  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง น้ำหนัก 73 กก.   สาย B  คู่ที่ 371
ศรีสะเกษ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง น้ำหนัก 73 กก.   สาย B  คู่ที่ 372
ขอนแก่น  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก.   สาย B  คู่ที่ 373
ยโสธร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก.   สาย B  คู่ที่ 374
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   สาย B  คู่ที่ 375
น่าน  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   สาย B  คู่ที่ 376
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   สาย B  คู่ที่ 377
กระบี่  vs  ขอนแก่น
 รอบสาม
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 69 กก.   สาย B  คู่ที่ 378
สมุทรปราการ  vs  สมุทรสาคร
 รอบสาม
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 69 กก.   สาย B  คู่ที่ 379
นครศรีธรรมราช  vs  ยโสธร
 รอบสาม
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก.   สาย A  คู่ที่ 343
สมุทรสาคร  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก.   สาย A  คู่ที่ 344
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   สาย A  คู่ที่ 345
ร้อยเอ็ด  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   สาย A  คู่ที่ 346
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก.   สาย B  คู่ที่ 381
แพร่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   สาย B  คู่ที่ 382
น่าน  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   สาย B  คู่ที่ 383
พิษณุโลก  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 69 กก.   สาย B  คู่ที่ 384
ยโสธร  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง น้ำหนัก 73 กก.   สาย B  คู่ที่ 385
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   สาย B  คู่ที่ 387
นนทบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ RE
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง น้ำหนัก 73 กก.   สาย A  คู่ที่ 350
อุตรดิตถ์  vs  พิษณุโลก
 รอบสาม
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง น้ำหนัก 73 กก.   สาย A  คู่ที่ 351
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบสาม
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก.   สาย A  คู่ที่ 352
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   สาย A  คู่ที่ 353
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   สาย A  คู่ที่ 354
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 69 กก.   สาย A  คู่ที่ 355
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง น้ำหนัก 73 กก.   สาย A  คู่ที่ 356
อุบลราชธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   สาย A  คู่ที่ 347
ตรัง  vs  อุดรธานี
 รอบสาม
11:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   สาย A  คู่ที่ 348
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบสาม
11:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 69 กก.   สาย A  คู่ที่ 349
ตรัง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสาม
11:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก.   สาย A  คู่ที่ 357
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
11:50
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   สาย A  คู่ที่ 358
แพร่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
11:50
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 69 กก.   สาย A  คู่ที่ 388
ยโสธร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
14:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก.   สาย B  คู่ที่ 398
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบชิงที่ 3
14:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 69 กก.   สาย A  คู่ที่ 389
สมุทรปราการ  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
14:35
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   สาย B  คู่ที่ 399
แพร่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
14:40
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง น้ำหนัก 73 กก.   สาย A  คู่ที่ 390
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรปราการ
 รอบชิงที่ 3
14:40
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง น้ำหนัก 73 กก.   สาย A  คู่ที่ 391
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:45
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   สาย A  คู่ที่ 392
พิษณุโลก  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
14:50
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   สาย A  คู่ที่ 393
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
14:55
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก.   สาย A  คู่ที่ 394
ยโสธร  vs  แพร่
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก.   สาย A  คู่ที่ 395
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:05
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   สาย A  คู่ที่ 396
อุตรดิตถ์  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบชิงที่ 3
15:10
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   สาย A  คู่ที่ 397
น่าน  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:15
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม มวยปล้ำ  72 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day มวยปล้ำ
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer