|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.
สาย A
คู่ที่ 143
ศรีสะเกษ
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบคัดเลือก
|
09:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.
สาย A
คู่ที่ 138
สงขลา
vs
ปทุมธานี
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.
สาย A
คู่ที่ 139
กรุงเทพมหานคร
vs
พัทลุง
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.
สาย A
คู่ที่ 140
พิษณุโลก
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.
สาย A
คู่ที่ 141
กรุงเทพมหานคร
vs
สระแก้ว
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.
สาย A
คู่ที่ 142
กรุงเทพมหานคร
vs
ร้อยเอ็ด
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.
สาย B
คู่ที่ 161
สระแก้ว
vs
อุบลราชธานี
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.
สาย B
คู่ที่ 162
เพชรบูรณ์
vs
แพร่
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.
สาย B
คู่ที่ 163
นครศรีธรรมราช
vs
สงขลา
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.
สาย B
คู่ที่ 164
ตรัง
vs
สงขลา
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.
สาย B
คู่ที่ 165
นครศรีธรรมราช
vs
น่าน
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.
สาย B
คู่ที่ 166
แพร่
vs
สงขลา
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
สาย B
คู่ที่ 167
สุพรรณบุรี
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
สาย B
คู่ที่ 168
นครศรีธรรมราช
vs
พัทลุง
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.
สาย B
คู่ที่ 169
กระบี่
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.
สาย B
คู่ที่ 170
พัทลุง
vs
แพร่
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.
สาย B
คู่ที่ 171
น่าน
vs
ยโสธร
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.
สาย B
คู่ที่ 173
กรุงเทพมหานคร
vs
สงขลา
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.
สาย B
คู่ที่ 173
สุพรรณบุรี
vs
อุบลราชธานี
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.
สาย B
คู่ที่ 174
กรุงเทพมหานคร
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.
สาย B
คู่ที่ 175
พิษณุโลก
vs
อุบลราชธานี
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.
สาย B
คู่ที่ 176
ศรีสะเกษ
vs
สงขลา
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
สาย B
คู่ที่ 177
กรุงเทพมหานคร
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.
สาย B
คู่ที่ 178
แพร่
vs
อุบลราชธานี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.
สาย B
คู่ที่ 179
กรุงเทพมหานคร
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.
สาย B
คู่ที่ 180
กรุงเทพมหานคร
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.
สาย B
คู่ที่ 181
ยโสธร
vs
สงขลา
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.
สาย B
คู่ที่ 183
แพร่
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบ RE
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
สาย A
คู่ที่ 144
สงขลา
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
สาย A
คู่ที่ 145
เพชรบูรณ์
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.
สาย A
คู่ที่ 146
ร้อยเอ็ด
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.
สาย A
คู่ที่ 147
สงขลา
vs
อุบลราชธานี
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.
สาย A
คู่ที่ 148
สมุทรสาคร
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.
สาย A
คู่ที่ 149
อุตรดิตถ์
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.
สาย A
คู่ที่ 150
ปทุมธานี
vs
ชัยภูมิ
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.
สาย A
คู่ที่ 151
อุตรดิตถ์
vs
สงขลา
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.
สาย A
คู่ที่ 152
นครศรีธรรมราช
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.
สาย A
คู่ที่ 153
ยโสธร
vs
ปทุมธานี
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
สาย A
คู่ที่ 154
ศรีสะเกษ
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.
สาย A
คู่ที่ 155
ร้อยเอ็ด
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.
สาย A
คู่ที่ 156
สุพรรณบุรี
vs
น่าน
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.
สาย A
คู่ที่ 157
ปทุมธานี
vs
อุบลราชธานี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.
สาย A
คู่ที่ 158
นครศรีธรรมราช
vs
อุบลราชธานี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.
สาย A
คู่ที่ 159
สระแก้ว
vs
สงขลา
|
รอบ RE
|
11:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.
สาย A
คู่ที่ 160
ร้อยเอ็ด
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบ RE
|
11:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.
สาย A
คู่ที่ 184
กระบี่
vs
ร้อยเอ็ด
|
รอบชิงที่ 3
|
15:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.
สาย B
คู่ที่ 194
แพร่
vs
สงขลา
|
รอบชิงที่ 3
|
15:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.
สาย A
คู่ที่ 185
ศรีสะเกษ
vs
อุบลราชธานี
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:15 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
สาย A
คู่ที่ 186
สงขลา
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบชิงที่ 3
|
15:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
สาย B
คู่ที่ 195
กรุงเทพมหานคร
vs
พัทลุง
|
รอบชิงที่ 3
|
15:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
สาย A
คู่ที่ 187
นครศรีธรรมราช
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:45 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.
สาย A
คู่ที่ 188
ปทุมธานี
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบชิงที่ 3
|
16:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.
สาย B
คู่ที่ 196
นครศรีธรรมราช
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบชิงที่ 3
|
16:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.
สาย A
คู่ที่ 189
กรุงเทพมหานคร
vs
อุบลราชธานี
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
16:15 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.
สาย A
คู่ที่ 190
นครศรีธรรมราช
vs
พิษณุโลก
|
รอบชิงที่ 3
|
16:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.
สาย B
คู่ที่ 197
แพร่
vs
ยโสธร
|
รอบชิงที่ 3
|
16:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.
สาย A
คู่ที่ 191
สงขลา
vs
อุบลราชธานี
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
16:45 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.
สาย A
คู่ที่ 192
น่าน
vs
สมุทรสาคร
|
รอบชิงที่ 3
|
17:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.
สาย B
คู่ที่ 198
กรุงเทพมหานคร
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบชิงที่ 3
|
17:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
สาย A
คู่ที่ 64
กำแพงเพชร
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบคัดเลือก
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
สาย B
คู่ที่ 79
นครศรีธรรมราช
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบคัดเลือก
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
สาย A
คู่ที่ 65
สงขลา
vs
หนองบัวลำภู
|
รอบคัดเลือก
|
17:05 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
สาย A
คู่ที่ 66
ปทุมธานี
vs
สมุทรปราการ
|
รอบคัดเลือก
|
17:05 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
สาย B
คู่ที่ 80
ร้อยเอ็ด
vs
ยโสธร
|
รอบคัดเลือก
|
17:05 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
สาย A
คู่ที่ 67
กระบี่
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบ 16 คน
|
17:10 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
สาย B
คู่ที่ 81
ขอนแก่น
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบ 16 คน
|
17:10 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.
สาย A
คู่ที่ 193
สุพรรณบุรี
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
17:15 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
สาย A
คู่ที่ 68
กรุงเทพมหานคร
vs
ร้อยเอ็ด
|
รอบ 16 คน
|
17:15 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
สาย B
คู่ที่ 82
พัทลุง
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบ 16 คน
|
17:15 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
สาย A
คู่ที่ 69
เพชรบูรณ์
vs
ราชบุรี
|
รอบ 16 คน
|
17:20 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
สาย B
คู่ที่ 83
กำแพงเพชร
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบ 16 คน
|
17:20 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
สาย A
คู่ที่ 70
ปทุมธานี
vs
พิษณุโลก
|
รอบ 16 คน
|
17:25 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
สาย B
คู่ที่ 84
นครปฐม
vs
สมุทรสาคร
|
รอบ 16 คน
|
17:25 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
สาย A
คู่ที่ 71
เพชรบูรณ์
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
17:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
สาย B
คู่ที่ 85
กระบี่
vs
สมุทรสาคร
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
17:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
สาย A
คู่ที่ 72
ร้อยเอ็ด
vs
สมุทรปราการ
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
17:35 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
สาย B
คู่ที่ 86
ศรีสะเกษ
vs
หนองบัวลำภู
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
17:35 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
สาย A
คู่ที่ 73
สุพรรณบุรี
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
17:40 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
สาย B
คู่ที่ 87
ศรีสะเกษ
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
17:40 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
สาย A
คู่ที่ 74
สมุทรสาคร
vs
พิษณุโลก
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
17:45 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
สาย B
คู่ที่ 88
นครศรีธรรมราช
vs
เพชรบูรณ์
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
17:45 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
สาย A
คู่ที่ 75
ศรีสะเกษ
vs
สมุทรปราการ
|
รอบรองชนะเลิศ
|
17:50 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
สาย B
คู่ที่ 89
สมุทรสาคร
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบรองชนะเลิศ
|
17:50 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
สาย A
คู่ที่ 76
นครศรีธรรมราช
vs
พิษณุโลก
|
รอบรองชนะเลิศ
|
17:55 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
สาย B
คู่ที่ 90
กรุงเทพมหานคร
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบรองชนะเลิศ
|
17:55 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
สาย A
คู่ที่ 77
นครศรีธรรมราช
vs
หนองบัวลำภู
|
รอบ RE
|
18:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
สาย B
คู่ที่ 91
กำแพงเพชร
vs
เพชรบูรณ์
|
รอบ RE
|
18:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
สาย A
คู่ที่ 78
กำแพงเพชร
vs
เพชรบูรณ์
|
รอบ RE
|
18:05 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
สาย B
คู่ที่ 92
ร้อยเอ็ด
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบ RE
|
18:05 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
สาย A
คู่ที่ 93
เพชรบูรณ์
vs
สมุทรสาคร
|
รอบชิงที่ 3
|
18:10 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
สาย B
คู่ที่ 97
นครศรีธรรมราช
vs
สมุทรปราการ
|
รอบชิงที่ 3
|
18:10 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
สาย A
คู่ที่ 94
อุตรดิตถ์
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
18:15 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
สาย A
คู่ที่ 95
สุพรรณบุรี
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบชิงที่ 3
|
18:20 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
สาย B
คู่ที่ 98
พิษณุโลก
vs
เพชรบูรณ์
|
รอบชิงที่ 3
|
18:20 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
สาย A
คู่ที่ 96
กรุงเทพมหานคร
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
18:25 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รวม มวยปล้ำ 95 รายการ |