SAT GRS
   
มวยปล้ำ

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 พฤษภาคม 2562

มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 227
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 228
อุตรดิตถ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย B  คู่ที่ 229
พิษณุโลก  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย B  คู่ที่ 230
นนทบุรี  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย B  คู่ที่ 231
ยโสธร  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย B  คู่ที่ 232
เพชรบูรณ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย B  คู่ที่ 233
ยโสธร  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 57 กก.   สาย B  คู่ที่ 234
เพชรบูรณ์  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย B  คู่ที่ 235
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 199
น่าน  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 200
ศรีสะเกษ  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 201
พิษณุโลก  vs  นนทบุรี
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย A  คู่ที่ 202
นครศรีธรรมราช  vs  แพร่
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย A  คู่ที่ 203
น่าน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย A  คู่ที่ 204
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย A  คู่ที่ 205
สระแก้ว  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 57 กก.   สาย A  คู่ที่ 206
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 57 กก.   สาย A  คู่ที่ 207
ศรีสะเกษ  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 208
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 209
สุพรรณบุรี  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย A  คู่ที่ 210
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย A  คู่ที่ 211
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย A  คู่ที่ 212
อุตรดิตถ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย A  คู่ที่ 213
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 57 กก.   สาย A  คู่ที่ 214
อุตรดิตถ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 57 กก.   สาย A  คู่ที่ 215
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย A  คู่ที่ 216
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย A  คู่ที่ 217
น่าน  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 236
น่าน  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 237
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย B  คู่ที่ 238
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย B  คู่ที่ 239
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย B  คู่ที่ 240
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย B  คู่ที่ 241
ตรัง  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 57 กก.   สาย B  คู่ที่ 242
น่าน  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 57 กก.   สาย B  คู่ที่ 243
ร้อยเอ็ด  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย B  คู่ที่ 244
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย B  คู่ที่ 245
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 246
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย B  คู่ที่ 247
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย B  คู่ที่ 248
นครศรีธรรมราช  vs  ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 57 กก.   สาย B  คู่ที่ 249
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย B  คู่ที่ 250
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 218
กรุงเทพมหานคร  vs  ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย A  คู่ที่ 219
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย A  คู่ที่ 220
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 57 กก.   สาย A  คู่ที่ 221
อุบลราชธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย A  คู่ที่ 222
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย A  คู่ที่ 225
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย A  คู่ที่ 225
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 251
พิษณุโลก  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ RE
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย B  คู่ที่ 252
ยโสธร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 57 กก.   สาย B  คู่ที่ 253
พัทลุง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบ RE
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 57 กก.   สาย A  คู่ที่ 254
สมุทรปราการ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 57 กก.   สาย B  คู่ที่ 264
ร้อยเอ็ด  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 57 กก.   สาย A  คู่ที่ 255
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:10
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย A  คู่ที่ 256
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
15:15
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย B  คู่ที่ 265
นครศรีธรรมราช  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
15:15
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย A  คู่ที่ 257
ร้อยเอ็ด  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:20
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย A  คู่ที่ 258
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
15:25
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย B  คู่ที่ 266
ยโสธร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:25
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย A  คู่ที่ 259
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 260
นครศรีธรรมราช  vs  ยโสธร
 รอบชิงที่ 3
15:35
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 267
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:35
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 261
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:40
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย A  คู่ที่ 262
พิษณุโลก  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
15:45
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย B  คู่ที่ 268
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
15:45
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย A  คู่ที่ 263
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:55
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   สาย A  คู่ที่ 99
สุพรรณบุรี  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   สาย A  คู่ที่ 100
ขอนแก่น  vs  ชัยภูมิ
 รอบคัดเลือก
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   สาย A  คู่ที่ 101
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง มากกว่า 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 102
ชัยภูมิ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   สาย B  คู่ที่ 110
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   สาย B  คู่ที่ 111
กำแพงเพชร  vs  ยโสธร
 รอบคัดเลือก
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง มากกว่า 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 112
กระบี่  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   สาย B  คู่ที่ 113
เพชรบูรณ์  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   สาย B  คู่ที่ 114
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง มากกว่า 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 115
ยโสธร  vs  หนองบัวลำภู
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง มากกว่า 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 116
นครศรีธรรมราช  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   สาย A  คู่ที่ 103
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   สาย A  คู่ที่ 104
ยโสธร  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง มากกว่า 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 105
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง มากกว่า 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 106
สมุทรปราการ  vs  ชัยภูมิ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   สาย A  คู่ที่ 107
ขอนแก่น  vs  ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
17:50
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง มากกว่า 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 108
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
17:50
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   สาย B  คู่ที่ 117
เพชรบูรณ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:50
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง มากกว่า 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 118
ยโสธร  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
17:50
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   สาย B  คู่ที่ 119
น่าน  vs  ปทุมธานี
 รอบ RE
18:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   สาย A  คู่ที่ 109
ชัยภูมิ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
18:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง มากกว่า 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 121
หนองบัวลำภู  vs  สมุทรสาคร
 รอบชิงที่ 3
18:10
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง มากกว่า 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 125
ราชบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบชิงที่ 3
18:10
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง มากกว่า 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 122
ยโสธร  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
18:20
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   สาย A  คู่ที่ 123
ปทุมธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบชิงที่ 3
18:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   สาย B  คู่ที่ 126
นครศรีธรรมราช  vs  ยโสธร
 รอบชิงที่ 3
18:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   สาย A  คู่ที่ 124
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
18:40
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม มวยปล้ำ  95 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day มวยปล้ำ
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer