|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร
vs
บุรีรัมย์
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13.25 |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร
vs
เชียงใหม่
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13.52 |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
คู่ที่ 1
พิษณุโลก
vs
บุรีรัมย์
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:00 |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
คู่ที่ 2
สุราษฎร์ธานี
vs
ลำปาง
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:10 |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ
vs
นราธิวาส
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:38 |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
คู่ที่ 7
สุราษฎร์ธานี
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14.18 |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 9
ร้อยเอ็ด
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14.45 |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 6
สุราษฎร์ธานี
vs
สระบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:04 |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
คู่ที่ 8
หนองบัวลำภู
vs
พิษณุโลก
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:31 |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 10
บุรีรัมย์
vs
สุราษฎร์ธานี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:58 |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
คู่ที่ 11
หนองบัวลำภู
vs
ตรัง
|
รอบรองชนะเลิศ
|
15.16 |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
คู่ที่ 13
นนทบุรี
vs
สุราษฎร์ธานี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
15.40 |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
คู่ที่ 15
ยะลา
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบรองชนะเลิศ
|
15.50 |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
คู่ที่ 12
สงขลา
vs
ลำปาง
|
รอบรองชนะเลิศ
|
15:29 |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
คู่ที่ 14
กำแพงเพชร
vs
สุรินทร์
|
รอบรองชนะเลิศ
|
15:42 |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
คู่ที่ 16
สุราษฎร์ธานี
vs
ลำปาง
|
รอบรองชนะเลิศ
|
15:56 |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร
vs
นนทบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
16.10 |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
คู่ที่ 18
หนองบัวลำภู
vs
ลำพูน
|
รอบรองชนะเลิศ
|
16:16 |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รวม มวยไทยสมัครเล่น 18 รายการ |