Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
ผลการแข่งขันตามชนิดกีฬา
รายการชิงเหรียญประจำวัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
ตารางสรุปเหรียญตามภาค
รายชื่อนักกีฬา
รายการแข่งขันย้อนหลัง
บุรีรัมย์เกมส์
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
กีฬา วู้ดบอล นับจำนวนการตี ทีมชาย
รอบสาม
วันที่
19 พฤษภาคม 2562
เวลา
11:00 น.
สนาม
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
No.
นักกีฬา
สถิติ
D1
D2
D3
D4
Tot.
หมายเหตุ
(Remark)
4
พีรพล สาระรัตน์
กาญจนบุรี
อริญชัย สุกใส
กาญจนบุรี
อชิตพล คำมาสิริกาญจน์
กาญจนบุรี
พีรพล ระมัดจิต
กาญจนบุรี
ภูมรินทร์ ศรีคงอยู่
กาญจนบุรี
พลวัฒน์ วิชัยพันธ์พักตร์
กาญจนบุรี
191
205
205
-
601
10
จักรินทร์ บุญจาคะ
พัทลุง
กรวิชญ์ ไข่รอด
พัทลุง
ธนพล นมรักษื
พัทลุง
ณัฐพล เล็กพุ่ม
พัทลุง
ณัฐกร หนูแป้นน้อย
พัทลุง
กิตติศักดิ์ พูนปาน
พัทลุง
194
199
209
-
602
8
ฐากูร สิทธิจันทร์เสน
หนองคาย
นพรัตน์ บุญทวี
หนองคาย
ปัญญา อินทนาม
หนองคาย
ธีราเมษ สีตาแสง
หนองคาย
อนุชิต ดวงสะดี
หนองคาย
อนิรุทธิ์ พารุสุข
หนองคาย
204
208
201
-
613
12
นิติธร ทองขาว
กำแพงเพชร
พงศ์ศิริ ร่มโพธิ์
กำแพงเพชร
วชิรวิชญ์ น้อยเกิด
กำแพงเพชร
ธนวินท์ เลิศชนะวงษ์
กำแพงเพชร
วิชยุตม์ สาพาที
กำแพงเพชร
วิชญภาส น้องเกิด
กำแพงเพชร
204
202
211
-
617
5
ณัฐพงศ์ เรืองยง
นครราชสีมา
ธนวัฒน์ ศอกขุนทด
นครราชสีมา
คณิน อัคคะวิกรัย
นครราชสีมา
ปรีชา ศรีจำนงค์
นครราชสีมา
นนทกานต์ มูลเพ็ญ
นครราชสีมา
สิทธิศักดิ์ ผัดเป้า
นครราชสีมา
216
218
215
-
649
9
พลธิวัต คงฤทธิ
ตรัง
วายุ บุญชู
ตรัง
ณรงค์ศักดิ์ นะวะกะ
ตรัง
ณัฐพล หลงละเลิง
ตรัง
พงศกร ยอดศรี
ตรัง
นิธิกร ศรีรอด
ตรัง
227
231
204
-
662
11
ธนวรรธน์ เรืองวราจิระโชติ
เชียงใหม่
สุรเดช ขจิตเพชรจรัส
เชียงใหม่
สาคร ขะจู
เชียงใหม่
พิทักษ์ สิบเลาะ
เชียงใหม่
อนวัช ยี่ปา
เชียงใหม่
วรพจน์ นาบู
เชียงใหม่
224
230
225
-
679
1
ศักรินทร์ ม่วงสิงห์
กรุงเทพมหานคร
สุรศักดิ์ ปัญญา
กรุงเทพมหานคร
วรวิทย์ เขียวน้อย
กรุงเทพมหานคร
สุชาติ อภัยพลชาญ
กรุงเทพมหานคร
ธนากร ผันหลัง
กรุงเทพมหานคร
เจษฎาภรณ์ จีนเกิด
กรุงเทพมหานคร
225
227
238
-
690
2
ศุภกร ขอนแก่น
จันทบุรี
พงษ์กร กาฬสุวรรณ
จันทบุรี
จิรศักดิ์ วงค์ภักดี
จันทบุรี
ชญานนท์ บุญต้ม
จันทบุรี
ชญานิน บุญต้อ
จันทบุรี
นพนันท์ ไชยกิจ
จันทบุรี
215
234
245
-
694
3
มานะ นวลรักษา
ลพบุรี
ขวัญชัย ดาเกลี้ยง
ลพบุรี
ณัฐวุฒิ อินทร์ศวร
ลพบุรี
วรชัย รู้การ
ลพบุรี
ณัฐพล รู้การ
ลพบุรี
อักขระ เสงี่ยม
ลพบุรี
226
237
243
-
706
7
อนุวัฒน์ สมบูรณ์
ศรีสะเกษ
วณัฐพงศ์ บริบูรณ์
ศรีสะเกษ
อติชาติ สืบสายพรหม
ศรีสะเกษ
วันเฉาลิม นพเก้า
ศรีสะเกษ
สุภชัย ตาสี
ศรีสะเกษ
กฤษณพล จันทร์โท
ศรีสะเกษ
256
256
270
-
782
6
ธวัชชัย กุมรัมย์
บุรีรัมย์
ศาสตรา ประเสริฐศรี
บุรีรัมย์
จิตติภูมิ ประโลมรัมย์
บุรีรัมย์
วีระวัฒน์ ประวรรณรัมย์
บุรีรัมย์
วีระพล เที่ยงรัมย์
บุรีรัมย์
ภาณุกร พรมบุตร
บุรีรัมย์
334
329
341
-
1004
Remark :
Gold
-
เหรียญทอง
Silver
-
เหรียญเงิน
Bronze
-
เหรียญทองแดง
ไม่มาทำการแข่งขัน
-
ไม่มาทำการแข่งขัน