Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
ผลการแข่งขันตามชนิดกีฬา
รายการชิงเหรียญประจำวัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
ตารางสรุปเหรียญตามภาค
รายชื่อนักกีฬา
รายการแข่งขันย้อนหลัง
บุรีรัมย์เกมส์
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
กีฬา วู้ดบอล นับจำนวนการตี บุคคลหญิง
รอบสี่
วันที่
19 พฤษภาคม 2562
เวลา
12:30 น.
สนาม
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
No.
นักกีฬา
สถิติ
D1
D2
D3
D4
Tot.
หมายเหตุ
(Remark)
52
วรรณิตา สวัสดิ์เอื้อ
ชุมพร
49
52
52
51
204
57
เบญจมาภรณ์ เกิดแก้ว
พัทลุง
55
50
49
51
205
51
ณัฐฌา แก้วเดชะ
ชุมพร
45
52
53
58
208
53
ศศิธรณ์ จงตั้งกลาง
ชุมพร
46
54
52
57
209
8
ปาลิดา ค้างคีรี
ชลบุรี
48
51
58
53
210
58
รจนวรรณ คงทอง
พัทลุง
52
57
51
51
211
54
สุภาภรณ์ สดชื่น
ชุมพร
54
51
53
55
213
59
สุพนิดา จอมแพ่ง
พัทลุง
52
52
54
56
214
46
วรัญญา คำศรี
หนองคาย
48
56
61
53
218
55
กัญญารัตน์ ด้วงทอง
พัทลุง
56
55
53
54
218
4
ปณิตา ชะเอมพลอย
กรุงเทพมหานคร
55
63
51
50
219
9
พรสวรรค์ แก้วสุรินทร์
ชลบุรี
47
59
58
55
219
7
นรินทร นามนุ
ชลบุรี
62
57
48
57
224
11
มะลิวัน วงค์พนม
ชลบุรี
54
50
60
60
224
71
ศิริพร แซ่เล่า
เชียงราย
56
55
53
61
225
22
ธนาภา ศรีแจ่ม
กาญจนบุรี
55
55
52
63
225
14
ชญานิศ สวัสดี
ลพบุรี
55
57
57
58
227
50
ชลธิดา ธนะบัตร
ชุมพร
54
60
57
57
228
20
ณัฏฐวรรณ สายภู่สวรรค์
กาญจนบุรี
65
52
52
59
228
2
ณัฐธิดา หวังพิทักษ์
กรุงเทพมหานคร
51
61
56
63
231
72
อนุศรา แซ่ลี
เชียงราย
59
54
63
56
232
29
อัญชลี วิเวก
นครราชสีมา
58
59
53
62
232
21
ณัฏฐาพร ตรุษกุล
กาญจนบุรี
50
57
60
67
234
69
มาณี แซ่ย่าง
เชียงราย
55
60
67
53
235
1
กนกวรรณ เฮงเจริญ
กรุงเทพมหานคร
51
57
60
67
235
26
จินตนา ลาภประเสริฐ
นครราชสีมา
56
62
62
56
236
17
สุทัตตา พลขันธ์
ลพบุรี
58
57
61
60
236
56
ณัฐกุล ม่วงทอง
พัทลุง
56
59
58
63
236
13
กฤตยา สวัสดี
ลพบุรี
61
58
62
59
240
62
เจนจิรา แซ่หว้า
พิษณุโลก
56
56
62
66
240
23
ธิดา ถาวรเจริญสุโข
กาญจนบุรี
61
63
56
61
241
5
วิศาข์ ชุ่มเมืองเย็น
กรุงเทพมหานคร
58
60
58
65
241
60
อทิตยา พรมบุญแก้ว
พัทลุง
63
56
65
59
243
19
กัญญาพร สายภู่สวรรค์
กาญจนบุรี
55
62
68
61
246
25
กมลลักษณ์ ปวนน้อย
นครราชสีมา
58
60
65
67
250
45
นริศรา ไชยลือชา
หนองคาย
62
70
61
58
251
10
มนัสนัน เรืองศรี
ชลบุรี
60
65
63
63
251
63
ธัญญารัตน์ คีรีกุลไพศาล
พิษณุโลก
58
73
62
59
252
6
สุรัตนา เกตุสำรี
กรุงเทพมหานคร
66
69
56
62
253
64
ปรียา ทรงดวงดี
พิษณุโลก
62
60
68
67
257
47
สุธาสินี เรืองทอง
หนองคาย
62
66
65
65
258
44
ชลธิชา ทองมาก
หนองคาย
69
65
61
68
263
27
ตติยาภรณ์ ไกรราชฉิมพลี
นครราชสีมา
66
70
62
66
264
61
จิดาภา ทรงคงดวงดี
พิษณุโลก
61
69
69
71
270
37
กนกอร แสงชัย
ศรีสะเกษ
62
74
72
65
273
65
วาที ทรงคงดวงดี
พิษณุโลก
56
66
71
80
273
40
พรรณษา แสงชัย
ศรีสะเกษ
60
69
73
73
275
66
อรุณศรี แซ่ลี
พิษณุโลก
71
66
73
66
276
38
ชมพูนุช พานจันทร์
ศรีสะเกษ
73
70
66
68
277
12
สุวรรณา อินทร์ฉาย
ชลบุรี
67
64
75
73
279
30
อัญวีณ์ เลิศกิจพีรพล
นครราชสีมา
79
61
73
67
280
15
ศศินิภา ทองนิ่ม
ลพบุรี
66
66
85
65
282
42
อาทิตยา กัณหบุตร
ศรีสะเกษ
72
80
67
71
290
39
ณัฐชา ไชยบุตร
ศรีสะเกษ
80
79
68
70
297
41
รุ่งอรุณทิพย์ ศรีแก้ว
ศรีสะเกษ
71
83
79
75
308
32
ทิพย์ประภา สิบรัมย์
บุรีรัมย์
87
86
80
72
325
16
สุจิรา ดาเกลี้ยง
ลพบุรี
87
88
76
79
330
36
อลิษา มั่นยืน
บุรีรัมย์
94
75
93
86
348
34
พิมพ์ชนก เยาวลักษณ์
บุรีรัมย์
104
87
76
86
353
35
สุวรรณา ทับอุดม
บุรีรัมย์
100
80
93
89
362
31
กันยมาศ แปลกรัมย์
บุรีรัมย์
86
119
102
87
394
33
นฤมล นิลสลุด
บุรีรัมย์
118
107
104
91
420
68
พัชรินทร์ วนาพงษ์สกุล
เชียงราย
54
65
-
65
-
70
ยุวรีย์ วนาพงษ์สกุล
เชียงราย
-
-
53
-
-
ไม่มาทำการแข่งขัน
3
นารากร คาระวะ
กรุงเทพมหานคร
68
-
-
-
-
ไม่มาทำการแข่งขัน
43
กฤษณา เพ็ชรเสนา
หนองคาย
-
-
-
-
-
ไม่มาทำการแข่งขัน
67
นภาพร แซ่ล้อ
เชียงราย
-
-
-
-
-
ไม่มาทำการแข่งขัน
49
ขวัญเนตร นาคสังข์
ชุมพร
-
-
-
-
-
ไม่มาทำการแข่งขัน
28
ศิริลักษณ์ น้อมสูงเนิน
นครราชสีมา
-
-
-
-
-
ไม่มาทำการแข่งขัน
18
อรปรียา พาญนอก
ลพบุรี
-
-
-
-
-
ไม่มาทำการแข่งขัน
24
วิจิตร วงศ์ใหญ่
กาญจนบุรี
-
-
-
-
-
ไม่มาทำการแข่งขัน
48
ปริญญา ภูผาดวง
หนองคาย
-
-
-
-
-
ไม่มาทำการแข่งขัน
Remark :
Gold
-
เหรียญทอง
Silver
-
เหรียญเงิน
Bronze
-
เหรียญทองแดง
ไม่มาทำการแข่งขัน
-
ไม่มาทำการแข่งขัน