Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
ผลการแข่งขันตามชนิดกีฬา
รายการชิงเหรียญประจำวัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
ตารางสรุปเหรียญตามภาค
รายชื่อนักกีฬา
รายการแข่งขันย้อนหลัง
บุรีรัมย์เกมส์
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
กีฬา วู้ดบอล นับจำนวนการตี ทีมหญิง
รอบสอง
วันที่
18 พฤษภาคม 2562
เวลา
08:30 น.
สนาม
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
No.
นักกีฬา
สถิติ
D1
D2
D3
D4
Tot.
หมายเหตุ
(Remark)
9
ศศิธรณ์ จงตั้งกลาง
ชุมพร
วรรณิตา สวัสดิ์เอื้อ
ชุมพร
ขวัญเนตร นาคสังข์
ชุมพร
สุภาภรณ์ สดชื่น
ชุมพร
ณัฐฌา แก้วเดชะ
ชุมพร
ชลธิดา ธนะบัตร
ชุมพร
194
209
-
-
403
2
มนัสนัน เรืองศรี
ชลบุรี
นรินทร นามนุ
ชลบุรี
สุวรรณา อินทร์ฉาย
ชลบุรี
มะลิวัน วงค์พนม
ชลบุรี
พรสวรรค์ แก้วสุรินทร์
ชลบุรี
ปาลิดา ค้างคีรี
ชลบุรี
209
217
-
-
426
10
กัญญารัตน์ ด้วงทอง
พัทลุง
ณัฐกุล ม่วงทอง
พัทลุง
สุพนิดา จอมแพ่ง
พัทลุง
เบญจมาภรณ์ เกิดแก้ว
พัทลุง
อทิตยา พรมบุญแก้ว
พัทลุง
รจนวรรณ คงทอง
พัทลุง
215
213
-
-
428
4
วิจิตร วงศ์ใหญ่
กาญจนบุรี
ณัฏฐวรรณ สายภู่สวรรค์
กาญจนบุรี
กัญญาพร สายภู่สวรรค์
กาญจนบุรี
ณัฏฐาพร ตรุษกุล
กาญจนบุรี
ธนาภา ศรีแจ่ม
กาญจนบุรี
ธิดา ถาวรเจริญสุโข
กาญจนบุรี
221
226
-
-
447
1
ปณิตา ชะเอมพลอย
กรุงเทพมหานคร
ณัฐธิดา หวังพิทักษ์
กรุงเทพมหานคร
สุรัตนา เกตุสำรี
กรุงเทพมหานคร
กนกวรรณ เฮงเจริญ
กรุงเทพมหานคร
วิศาข์ ชุ่มเมืองเย็น
กรุงเทพมหานคร
นารากร คาระวะ
กรุงเทพมหานคร
215
241
-
-
456
12
พัชรินทร์ วนาพงษ์สกุล
เชียงราย
นภาพร แซ่ล้อ
เชียงราย
ศิริพร แซ่เล่า
เชียงราย
ยุวรีย์ วนาพงษ์สกุล
เชียงราย
อนุศรา แซ่ลี
เชียงราย
มาณี แซ่ย่าง
เชียงราย
224
234
-
-
458
3
สุทัตตา พลขันธ์
ลพบุรี
ชญานิศ สวัสดี
ลพบุรี
ศศินิภา ทองนิ่ม
ลพบุรี
อรปรียา พาญนอก
ลพบุรี
กฤตยา สวัสดี
ลพบุรี
สุจิรา ดาเกลี้ยง
ลพบุรี
240
238
-
-
478
11
ปรียา ทรงดวงดี
พิษณุโลก
จิดาภา ทรงคงดวงดี
พิษณุโลก
อรุณศรี แซ่ลี
พิษณุโลก
วาที ทรงคงดวงดี
พิษณุโลก
เจนจิรา แซ่หว้า
พิษณุโลก
ธัญญารัตน์ คีรีกุลไพศาล
พิษณุโลก
231
248
-
-
479
5
จินตนา ลาภประเสริฐ
นครราชสีมา
ศิริลักษณ์ น้อมสูงเนิน
นครราชสีมา
อัญวีณ์ เลิศกิจพีรพล
นครราชสีมา
กมลลักษณ์ ปวนน้อย
นครราชสีมา
ตติยาภรณ์ ไกรราชฉิมพลี
นครราชสีมา
อัญชลี วิเวก
นครราชสีมา
238
242
-
-
480
8
สุธาสินี เรืองทอง
หนองคาย
วรัญญา คำศรี
หนองคาย
ปริญญา ภูผาดวง
หนองคาย
นริศรา ไชยลือชา
หนองคาย
ชลธิชา ทองมาก
หนองคาย
กฤษณา เพ็ชรเสนา
หนองคาย
241
254
-
-
495
7
อาทิตยา กัณหบุตร
ศรีสะเกษ
รุ่งอรุณทิพย์ ศรีแก้ว
ศรีสะเกษ
พรรณษา แสงชัย
ศรีสะเกษ
ชมพูนุช พานจันทร์
ศรีสะเกษ
ณัฐชา ไชยบุตร
ศรีสะเกษ
กนกอร แสงชัย
ศรีสะเกษ
265
292
-
-
557
6
ทิพย์ประภา สิบรัมย์
บุรีรัมย์
พิมพ์ชนก เยาวลักษณ์
บุรีรัมย์
นฤมล นิลสลุด
บุรีรัมย์
อลิษา มั่นยืน
บุรีรัมย์
สุวรรณา ทับอุดม
บุรีรัมย์
กันยมาศ แปลกรัมย์
บุรีรัมย์
367
328
-
-
695
Remark :
Gold
-
เหรียญทอง
Silver
-
เหรียญเงิน
Bronze
-
เหรียญทองแดง
ไม่มาทำการแข่งขัน
-
ไม่มาทำการแข่งขัน