Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
ผลการแข่งขันตามชนิดกีฬา
รายการชิงเหรียญประจำวัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
ตารางสรุปเหรียญตามภาค
รายชื่อนักกีฬา
รายการแข่งขันย้อนหลัง
บุรีรัมย์เกมส์
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
กีฬา ว่ายน้ำ ผลัดผสม 4 x 100 เมตร - หญิง
รอบคัดเลือก
วันที่
17 พฤษภาคม 2562
เวลา
09:00 น.
สนาม
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
สถิติกีฬาเยาวชนแห่งชาติ
สถิติโดย ทีมผลัดหญิงสมุทรปราการ สังกัด มหาสารคาม เวลา 04:23.58 นาที @ 26/3/2561
No.
นักกีฬา
สถิติ
หมายเหตุ
ลำดับ
7
สิเนห์อานิญช์ โชติวัตธนาเดชา
อุบลราชธานี
นันท์นภัส ทาระบุตร
อุบลราชธานี
ชนันรัตน์ แสงงาม
อุบลราชธานี
ณิชชาพัชร์ กิจมงคลศักดิ์
อุบลราชธานี
00:04:58.70
Q
1
5
ธนัญญาพร แถมนา
เชียงใหม่
นัทธมน พึ่งพุ่ม
เชียงใหม่
เอื้องทิพย์ แสงหล้า
เชียงใหม่
สิริวิมล นันท์ธนะวานิช
เชียงใหม่
00:05:02.08
Q
2
2
ณีรนุช ปงลังกา
กรุงเทพมหานคร
ชลกาญจน์ ทรงกิจ
กรุงเทพมหานคร
สุพรรษา กังหันทอง
กรุงเทพมหานคร
ประกายฟ้า ลีฬหานนท์
กรุงเทพมหานคร
00:05:07.42
Q
3
3
เบญญาภา บัณฑิต
นครราชสีมา
ศรุธิตา ขาวแก้ว
นครราชสีมา
ศิรภัสสร ระวังทรัพย์
นครราชสีมา
โกลัญญา แก้วยงกฎ
นครราชสีมา
00:05:10.56
Q
4
4
วิจิตรา อยู่หลัง
พิษณุโลก
มนิษา อยู่เย็น
พิษณุโลก
ยศนันท์ แดงกันหา
พิษณุโลก
ภัทรสุดา หนูทอง
พิษณุโลก
00:05:12.73
Q
5
1
ดวงใจ สิทธิพิทักษ์
นนทบุรี
พลอยชมภู โสตะบรรณ์
นนทบุรี
นุชวรา วิจักษณาพงษ์
นนทบุรี
แพรวา วาสนาพิทักษ์
นนทบุรี
00:05:13.73
Q
6
6
กวิสรา ตันเสถียร
นครปฐม
จิราภรณ์ สุขมาเพียร
นครปฐม
อริศรา ประยุทธสินธุ์
นครปฐม
กัญญา ทองดอนน้อย
นครปฐม
00:05:29.27
Q
7
8
พีรดา อภิชนาพงศ์
สุราษฎร์ธานี
พิมพ์นิภา ธันยาดิษย์
สุราษฎร์ธานี
ภูษิดา วงศ์เจริญ
สุราษฎร์ธานี
ภูษณิศา วงศ์เจริญ
สุราษฎร์ธานี
00:05:31.44
Q
8
Remark :
OR
-
Olympic Record
WR
-
World Record
JWR
-
Junior World Record
DNF
-
Did not Finish
DNS
-
Did Not Start
DQ
-
Disqualified
Injury
-
Injury
ไม่บันทึกสถิติ
-
Gold
-
เหรียญทอง
Silver
-
เหรียญเงิน
Bronze
-
เหรียญทองเเดง
NR
-
Youth Games Record
BT
-
ทำสถิติดีกว่าเดิม
False
-
False
NT
-
NT
DSQ
-
Q
-
Qualified by place
R
-