Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
ผลการแข่งขันตามชนิดกีฬา
รายการชิงเหรียญประจำวัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
ตารางสรุปเหรียญตามภาค
รายชื่อนักกีฬา
รายการแข่งขันย้อนหลัง
บุรีรัมย์เกมส์
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
กีฬา ว่ายน้ำ กบ 100 เมตร - หญิง
รอบคัดเลือก
วันที่
15 พฤษภาคม 2562
เวลา
09:00 น.
สนาม
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
สถิติกีฬาเยาวชนแห่งชาติ
สถิติโดย อจิรภาส์ มนตรีธิติ สังกัด ศรีสะเกษ เวลา 01:13.73 นาที @ 24/3/2561
No.
นักกีฬา
สถิติ
หมายเหตุ
ลำดับ
1
ภูริชญา จันยะมิตรี
กรุงเทพมหานคร
00:01:17.01
Q
1
2
กันยาวีร์ จิตรศรัณย์
สมุทรปราการ
00:01:17.80
Q
2
3
กมลชนก ขวัญเมือง
นครปฐม
00:01:17.91
Q
3
4
ชนิตรา รอดสม
ปทุมธานี
00:01:19.36
Q
4
5
ปาลิดา โขจุลธรรม
ราชบุรี
00:01:20.39
Q
5
6
ฐิติรัตน์ อินไชย
น่าน
00:01:20.70
Q
6
7
ปวิชญาดา ไตรทศประภา
มหาสารคาม
00:01:20.90
Q
7
8
ศศิภา เดชพันธ์
นครราชสีมา
00:01:21.05
Q
8
9
พีร์ พัฒนอวยชัย
สุพรรณบุรี
00:01:21.32
R
9
10
ประธมาพร พลคิด
จันทบุรี
00:01:21.43
R
10
11
สวาลักษณ์ นาคขุนทด
เชียงใหม่
00:01:22.07
11
12
จารุพร แสนยบุตร
ระยอง
00:01:23.57
12
13
ยศนันท์ แดงกันหา
พิษณุโลก
00:01:23.69
13
14
กันติชา ลีลาเจริญทอง
เชียงใหม่
00:01:24.15
14
15
มาริษา บุญประสิทธิ์
สุรินทร์
00:01:25.04
15
16
ชยุตรา รอดสม
ปทุมธานี
00:01:25.18
16
17
กัญญา ทองดอนน้อย
นครปฐม
00:01:25.19
17
18
ณิชชาพัชร์ กิจมงคลศักดิ์
อุบลราชธานี
00:01:25.49
18
19
เกศกนก วิเลศ
กระบี่
00:01:25.52
19
20
พิมพ์นิภา ธันยาดิษย์
สุราษฎร์ธานี
00:01:25.72
20
21
พลอย ลีลายนะ
ประจวบคีรีขันธ์
00:01:26.66
21
22
อาทิตยา รามชัย
ภูเก็ต
00:01:26.78
22
23
ฉัฐดาว คำดา
พะเยา
00:01:26.95
23
24
วริศรา วงศ์ประชุม
ยะลา
00:01:27.90
24
25
วิจิตรา อยู่หลัง
พิษณุโลก
00:01:28.27
25
26
ศรุธิตา ขาวแก้ว
นครราชสีมา
00:01:29.09
26
27
ภูษิดา วงศ์เจริญ
สุราษฎร์ธานี
00:01:29.11
27
28
กรกนก เกษมพงศากร
ภูเก็ต
00:01:30.53
28
29
ศรันยา ศรีชื่น
กำแพงเพชร
00:01:31.15
29
30
ปณาลี พลอยเพ็ชร์
บุรีรัมย์
00:01:37.01
30
Remark :
OR
-
Olympic Record
WR
-
World Record
JWR
-
Junior World Record
DNF
-
Did not Finish
DNS
-
Did Not Start
DQ
-
Disqualified
Injury
-
Injury
ไม่บันทึกสถิติ
-
Gold
-
เหรียญทอง
Silver
-
เหรียญเงิน
Bronze
-
เหรียญทองเเดง
NR
-
Youth Games Record
BT
-
ทำสถิติดีกว่าเดิม
False
-
False
NT
-
NT
DSQ
-
Q
-
Qualified by place
R
-