Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
ผลการแข่งขันตามชนิดกีฬา
รายการชิงเหรียญประจำวัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
ตารางสรุปเหรียญตามภาค
รายชื่อนักกีฬา
รายการแข่งขันย้อนหลัง
บุรีรัมย์เกมส์
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
รายการ ยิมนาสติก ยิมนาสติกลีลา - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
วันที่
19 พฤษภาคม 2562
เวลา
14:00 น.
สนาม
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา
No.
นักกีฬา
สถิติ
หมายเหตุ
อันดับ
12
พิยดา
พีรมธุกร
สมุทรสาคร
56.95
Gold
1
1
ดลพร
ชุ่มชูจันทร์
สมุทรปราการ
49.3
Silver
2
20
ลักษิกา
เกียรติถาวรชัย
กรุงเทพมหานคร
47.65
Bronze
3
33
ธัญชนก
ค้าไม้
นครนายก
46.15
4
2
ธันยาภัทร์
ธนวัจน์อัฐญา
สมุทรปราการ
45.5
5
31
พิชญธิดา
เกตุสกุล
นนทบุรี
38.3
6
4
วีร์รัมพร
เจริญประกอบ
สมุทรปราการ
38.3
7
13
สุพิชญา
ปิ่นฝั้น
สมุทรสาคร
38.05
8
19
ณวิตา
วิบูลย์ธีรวุฒิ
กรุงเทพมหานคร
37.85
9
5
จันทรัสม์
ถนอมบุญ
นครปฐม
35.15
10
11
ณัชชนม์
โสภณวชิราพร
สมุทรสาคร
34.95
11
18
กมลนัทธ์
ศรแผลง
กรุงเทพมหานคร
34.3
12
28
ชลธิชากร
จรรย์โกมล
นนทบุรี
33.65
13
21
จีนา
ฤกษ์เมือง
ปทุมธานี
32.1
14
6
นันทวดี
ตั้งธนาธรทิพย์
นครปฐม
27.6
15
23
มนัสชนก
ศิริเลิศรุ่งเรือง
ปทุมธานี
27.25
16
7
วรวลัญช์
วรสิทธิชัยกุล
นครปฐม
26.9
17
14
นนฐภร
สุขมีศรี
ลำพูน
26.3
18
16
สิรินดา
พันสถา
ลำพูน
26.05
19
36
ลีลาวดี
โฮค
ชลบุรี
25.55
20
22
พิมพ์ลภัส
พรหมมา
ปทุมธานี
25
21
8
กันติชา
สีจันทร์
เชียงใหม่
24.7
22
35
รัตนาวดี
โฮค
ชลบุรี
24
23
24
ชลธิชา
ใหญ่ผา
อุบลราชธานี
22.45
24
34
ชิชากร
จันทสุทธิ์
จันทบุรี
22.2
25
25
ณัชภัสร์
ชินณรงค์
อุบลราชธานี
21.3
26
30
พิชชากาญจน์
เกียรติกาญจน์
นนทบุรี
15.9
27
29
เปมิกา
จารุจินดา
นนทบุรี
15.05
28
9
จินตรามณฑ์
ทวีเมธีโชติ
เชียงใหม่
14.35
29
27
ไอลดา
ปรีชาเสถียร
อุบลราชธานี
12.95
30
32
พุทเทวา
อนุมาศ
นครราชสีมา
12.2
31
17
หทัยภัทร
มหมัติ
ลำพูน
10.75
32
10
พิมลสิรี
ลำจวน
เชียงใหม่
8.7
33
15
พิมพ์ชนก
ซัง
ลำพูน
3.85
34
26
อภิญญา
ฤทธิบรรเจิด
อุบลราชธานี
1.3
35
3
ปุณณิชา
สุทธิธรรม
สมุทรปราการ
0
36
Remark :
NOC
-
NOC
5 Ribbons
-
5 Ribbons
3 H+2 B
-
3 Hoops + 2 Balls
DNS
-
Dis not start
DNF
-
Did not finish
TV
-
Technical Value
DSQ
-
Disqualified
WD
-
Withdrawn
R
-
Reserve
AV
-
Artistic Value
EX
-
Execution
Q
-
Qualified for Final
Comp. No.
-
Competitor Number
J1 - J5
-
Execution judges
FIG
-
International Gymnastics Federation
J6 - J7
-
Difficulty judges
2nd
-
2nd routine
"="
-
Equal sign indicates that two or more gymnasts share the same rank
FIG
-
International Gymnastics Federation
1st
-
1st routine
Diff.
-
Difficulty
Gold
-
เหรียญทอง
Silver
-
เหรียญเงิน
Bronze
-
เหรียญทองแดง
ไม่บันทึกสถิติทีม
-
ไม่บันทึกสถิติทีม
บุรีรัมย์เกมส์ กีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 35