Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
ผลการแข่งขันตามชนิดกีฬา
รายการชิงเหรียญประจำวัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
ตารางสรุปเหรียญตามภาค
รายชื่อนักกีฬา
รายการแข่งขันย้อนหลัง
บุรีรัมย์เกมส์
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
รายการ ยิมนาสติก ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
วันที่
11 พฤษภาคม 2562
เวลา
10:00 น.
สนาม
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา
No.
นักกีฬา
สถิติ
หมายเหตุ
อันดับ
9
128
สีน้ำ
รักษ์ภู
สมุทรสาคร
42.15
Gold
1
11
221
ฤชดา
ตาสี
สุพรรณบุรี
39.4
Silver
2
14
224
สุภัทชา
วรรณทอง
สุพรรณบุรี
38.25
Bronze
3
3
122
บัณฑิตา
พุทธรัตน์
กรุงเทพมหานคร
33.45
4
34
311
ณาคีตา
ประสานชาติ
ชัยภูมิ
33.45
5
15
510
ณัฏฐากร
ขันแก้ว
เชียงใหม่
32.85
6
1
120
กรวินท์
อินทร์ประเสริฐ
กรุงเทพมหานคร
32.85
7
2
121
ขจารินทร์
ฮาจิฮาเอสฟาฮานิ
กรุงเทพมหานคร
32.35
8
13
223
สุชาทิพย์
ใจประโชติ
สุพรรณบุรี
32.1
9
7
126
นัชชา
พวงน้อย
สมุทรสาคร
31.75
10
20
515
กมุทพร
ธินวล
สุโขทัย
31.7
11
5
124
มาร์ตา
ซอเกษม
กรุงเทพมหานคร
31.25
12
12
222
สุชาดา
วรรณทอง
สุพรรณบุรี
31.05
13
38
412
ฐิติชญาน์
ผลสุวรรณ
ตรัง
30.95
14
35
312
ธนัชชา
กันทา
ปราจีนบุรี
30.6
15
17
512
ภคปัทม์
กองแสน
เชียงใหม่
30.25
16
18
513
รมย์ชลีย์
สิงหเนตร
เชียงใหม่
28.8
17
24
519
ศิริกัลยา
มหาเรือนขวัญ
สุโขทัย
28.8
18
28
132
อลิล่า
เชิญขวัญ
นนทบุรี
28.35
19
27
131
พัณณ์ชิตา
กานต์ยาทัศน์
นนทบุรี
28.05
20
30
134
ชฎากร
อินทุประภา
สระบุรี
26.65
21
23
518
วรัทยา
มหาเรือนขวัญ
สุโขทัย
26.6
22
6
125
ธัญวรัตน์
ป้อมน้อย
สมุทรสาคร
26.4
23
8
127
ปุณญิศา
อำมินทร์
สมุทรสาคร
26.05
24
16
511
เพียงพอดี
อินคำ
เชียงใหม่
24.6
25
36
410
มุกตาภา
สิทธิศักดิ์
สงขลา
18.05
26
32
226
ฉัตรฤทัย
ไกรเดช
อุบลราชธานี
16.3
27
21
516
ธยาณี
ผายวัฒน์
สุโขทัย
14.35
28
31
225
นิวาริน
จันทร์กรุง
นครปฐม
12.2
29
37
411
สกุลกาญจน์
เพ็ชรสกุล
สงขลา
10.65
30
29
133
คคนางค์
เมอรบาท
ปทุมธานี
10.3
31
22
517
ธีรฑิตา
พุ่มม่วง
สุโขทัย
9.6
32
25
129
วิภาวี
แก้วทิพยเนตร
ชลบุรี
2.15
33
26
130
สุตาภัทร
หินพิมาย
ชลบุรี
0.2
34
39
520
นัทธ์ชนัน
เหล่าอารยะ
น่าน
0
35
10
220
ธนวรรณ
ชาติวรรณรัตน์
สุพรรณบุรี
0
36
33
310
รฐา
ศาลาแก้ว
อุบลราชธานี
0
37
4
123
ปัณณธร
โรจน์พลากร
กรุงเทพมหานคร
0
38
19
514
อานนี่
เซะบากอ
เชียงใหม่
0
39
บุรีรัมย์เกมส์ กีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 35