Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
ผลการแข่งขันตามชนิดกีฬา
รายการชิงเหรียญประจำวัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
ตารางสรุปเหรียญตามภาค
รายชื่อนักกีฬา
รายการแข่งขันย้อนหลัง
บุรีรัมย์เกมส์
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
กีฬา เรือพาย เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร
รอบ รอบชิงชนะเลิศ
วันที่
16 พฤษภาคม 2562
เวลา
15:04 น.
สนาม
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
No.
นักกีฬา
สถิติ
หมายเหตุ
ลำดับ
1
ธเนศ ปรีปาน
น่าน
ธีระพล จูทิม
น่าน
สุเมธ ไชยเรือน
น่าน
ทรงพล ก๋าริยศ
น่าน
สุธาวัลย์ ยะคำ
น่าน
วชิรวิทย์ กาวิน
น่าน
เอกพงษ์ คำพูล
น่าน
ทรงพล วิเศษศรี
น่าน
ฐานวัฒน์ อรัญ
น่าน
อัฐพล อุทธิยา
น่าน
วรวิทย์ ปัญญาวงค์
น่าน
ชญานิน เจดีย์กันท์
น่าน
ภัทรพล ไชยสมทิพย์
น่าน
00:05:47.25
Gold
1
1
ธเนศ ปรีปาน
น่าน
ธีระพล จูทิม
น่าน
สุเมธ ไชยเรือน
น่าน
ทรงพล ก๋าริยศ
น่าน
สุธาวัลย์ ยะคำ
น่าน
วชิรวิทย์ กาวิน
น่าน
เอกพงษ์ คำพูล
น่าน
ทรงพล วิเศษศรี
น่าน
ฐานวัฒน์ อรัญ
น่าน
อัฐพล อุทธิยา
น่าน
วรวิทย์ ปัญญาวงค์
น่าน
ชญานิน เจดีย์กันท์
น่าน
ภัทรพล ไชยสมทิพย์
น่าน
00:05:47.25
Gold
2
2
อรรถสดาวุฒิ แพสันเทียะ
มุกดาหาร
ธีระมนต์ รุ่งโรจน์ธวัชกิจ
มุกดาหาร
วันฉัตร พิกุลศรี
มุกดาหาร
อดิศร สุทธิประภา
มุกดาหาร
วรพงษ์ พรหมเสนา
มุกดาหาร
ปิยะพงษ์ กุลสุทธิ์
มุกดาหาร
กฤษฎา เมืองโคตร
มุกดาหาร
สิริชัย เมืองโคตร
มุกดาหาร
กันติทัต เนาคำแพง
มุกดาหาร
เกียรติศักดิ์ หงษ์ทองแต่ง
มุกดาหาร
ธนกร เมืองโคตร
มุกดาหาร
วัชระ ประกอบสุข
มุกดาหาร
00:05:51.62
Silver
3
2
อรรถสดาวุฒิ แพสันเทียะ
มุกดาหาร
ธีระมนต์ รุ่งโรจน์ธวัชกิจ
มุกดาหาร
วันฉัตร พิกุลศรี
มุกดาหาร
อดิศร สุทธิประภา
มุกดาหาร
วรพงษ์ พรหมเสนา
มุกดาหาร
ปิยะพงษ์ กุลสุทธิ์
มุกดาหาร
กฤษฎา เมืองโคตร
มุกดาหาร
สิริชัย เมืองโคตร
มุกดาหาร
กันติทัต เนาคำแพง
มุกดาหาร
เกียรติศักดิ์ หงษ์ทองแต่ง
มุกดาหาร
ธนกร เมืองโคตร
มุกดาหาร
วัชระ ประกอบสุข
มุกดาหาร
00:05:51.62
Silver
4
3
โซเฟียน บาเหะ
นราธิวาส
มูฮัมมัดฟิตรี จะนะ
นราธิวาส
อับดุลเราะห์มาน สะมะแอ
นราธิวาส
อับดุลฮากีม มามุ
นราธิวาส
อับดุลบาชิด สาและ
นราธิวาส
อับดุลฮากิม เจ๊ะดาโอ๊ะ
นราธิวาส
อิมรอน นิซาแย
นราธิวาส
ฟัดดรู ฎิยาอุลอิสลาม
นราธิวาส
สุไลมาน แวตีแย
นราธิวาส
มูฮัมหมัดไฟซอล สาและ
นราธิวาส
ภาณุวัฒน์ จันทร์หอม
นราธิวาส
อนันต์ บินมะมิง
นราธิวาส
00:05:59.99
Bronze
5
3
โซเฟียน บาเหะ
นราธิวาส
มูฮัมมัดฟิตรี จะนะ
นราธิวาส
อับดุลเราะห์มาน สะมะแอ
นราธิวาส
อับดุลฮากีม มามุ
นราธิวาส
อับดุลบาชิด สาและ
นราธิวาส
อับดุลฮากิม เจ๊ะดาโอ๊ะ
นราธิวาส
อิมรอน นิซาแย
นราธิวาส
ฟัดดรู ฎิยาอุลอิสลาม
นราธิวาส
สุไลมาน แวตีแย
นราธิวาส
มูฮัมหมัดไฟซอล สาและ
นราธิวาส
ภาณุวัฒน์ จันทร์หอม
นราธิวาส
อนันต์ บินมะมิง
นราธิวาส
00:05:59.99
Bronze
6
4
วัชรายุทธ ถือทอง
นครศรีธรรมราช
อภิรุณ บุญสิว
นครศรีธรรมราช
ธนบดี มลิวัลย์
นครศรีธรรมราช
เอกชัย ห้องแก้ว
นครศรีธรรมราช
วิชญ์พล ทองคำแสน
นครศรีธรรมราช
สัมมนา ส่งนาก
นครศรีธรรมราช
เจษฎา สมหวัง
นครศรีธรรมราช
ภาณุพงศ์ ดวงแข
นครศรีธรรมราช
สิทธิโชค พรหมช่วย
นครศรีธรรมราช
สิทธิชัย พรหมช่วย
นครศรีธรรมราช
พงศ์พิพัฒน์ นาคมาศ
นครศรีธรรมราช
จตุพิธ โพธิ์ถึง
นครศรีธรรมราช
00:06:00.46
7
4
วัชรายุทธ ถือทอง
นครศรีธรรมราช
อภิรุณ บุญสิว
นครศรีธรรมราช
ธนบดี มลิวัลย์
นครศรีธรรมราช
เอกชัย ห้องแก้ว
นครศรีธรรมราช
วิชญ์พล ทองคำแสน
นครศรีธรรมราช
สัมมนา ส่งนาก
นครศรีธรรมราช
เจษฎา สมหวัง
นครศรีธรรมราช
ภาณุพงศ์ ดวงแข
นครศรีธรรมราช
สิทธิโชค พรหมช่วย
นครศรีธรรมราช
สิทธิชัย พรหมช่วย
นครศรีธรรมราช
พงศ์พิพัฒน์ นาคมาศ
นครศรีธรรมราช
จตุพิธ โพธิ์ถึง
นครศรีธรรมราช
00:06:00.46
8
ผู้เล่นตัวจริง
ผู้เล่นตัวสำรอง
กัปตันทีม
Remark :
QF
-
Qualified for Final
QS
-
Qualified for Semi-final
??
-
Not Clear
X
-
Eliminated
*
-
False Start
DQ
-
Disqualified
DNF
-
Did Not Finish
DNS
-
Did Not Start
C
-
Celcius
ชนะ Bye
-
ชนะ Bye
ไม่บันทึกสถิติ
-
ไม่บันทึกสถิติ
WD
-
withdraw
BYE
-
BYE
Gold
-
เหรียญทอง
Silver
-
เหรียญเงิน
Bronze
-
เหรียญทองแดง