|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
ระหว่าง |
สนาม |
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
คู่ที่ 1
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
ชุมพร
vs
สงขลา
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
คู่ที่ 2
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
นราธิวาส
vs
นครราชสีมา
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
คู่ที่ 5
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
นครสวรรค์
vs
นราธิวาส
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
คู่ที่ 6
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
นครราชสีมา
vs
เพชรบุรี
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
คู่ที่ 9
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
ยะลา
vs
ศรีสะเกษ
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
คู่ที่ 10
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
สงขลา
vs
ตาก
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
คู่ที่ 13
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
สงขลา
vs
นราธิวาส
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
คู่ที่ 14
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
นครราชสีมา
vs
นครสวรรค์
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย
คู่ที่ 17
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
บุรีรัมย์
vs
เพชรบุรี
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย
คู่ที่ 18
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
ยะลา
vs
สมุทรสาคร
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย
คู่ที่ 21
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
บุรีรัมย์
vs
เพชรบุรี
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย
คู่ที่ 22
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
นครราชสีมา
vs
ยะลา
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
คู่ที่ 25
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
กาฬสินธุ์
vs
ฉะเชิงเทรา
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
คู่ที่ 26
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
นราธิวาส
vs
ยะลา
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย
คู่ที่ 29
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
สตูล
vs
ยะลา
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย
คู่ที่ 30
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
กรุงเทพมหานคร
vs
แม่ฮ่องสอน
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
คู่ที่ 33
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
พระนครศรีอยุธยา
vs
ประจวบคีรีขันธ์
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
คู่ที่ 34
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
กรุงเทพมหานคร
vs
บุรีรัมย์
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย
คู่ที่ 35
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
ตรัง
vs
ชลบุรี
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย
คู่ที่ 36
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
บุรีรัมย์
vs
นครราชสีมา
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 3
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
ตาก
vs
ชุมพร
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 4
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
กรุงเทพมหานคร
vs
นราธิวาส
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 7
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
สมุทรสาคร
vs
ศรีสะเกษ
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 8
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
ยะลา
vs
บุรีรัมย์
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 11
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
กาฬสินธุ์
vs
เพชรบุรี
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 12
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
นราธิวาส
vs
ยะลา
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 15
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
ยะลา
vs
นราธิวาส
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 16
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
กาฬสินธุ์
vs
สงขลา
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 19
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
บุรีรัมย์
vs
กาฬสินธุ์
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 20
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
ศรีสะเกษ
vs
ยะลา
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 23
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
สงขลา
vs
สมุทรสาคร
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 24
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
ชุมพร
vs
ฉะเชิงเทรา
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 27
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
นครศรีธรรมราช
vs
เชียงราย
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 28
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
นครสวรรค์
vs
กรุงเทพมหานคร
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 31
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
ชุมพร
vs
แม่ฮ่องสอน
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 32
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
บุรีรัมย์
vs
เพชรบุรี
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รวม ปันจักสีลัต 36 รายการ |