มวยสากลสมัครเล่น
 

ตารางการแข่งขันประจำวันที่ 17 พฤษภาคม 2562

มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 1
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
อ่างทอง  vs  ชุมพร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
12:20
ลำพูน  vs  ตรัง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 3
 รอบรองชนะเลิศ
12:40
นครราชสีมา  vs  ตรัง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 4
 รอบรองชนะเลิศ
12:55
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 5
 รอบรองชนะเลิศ
13:10
นครสวรรค์  vs  นครราชสีมา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 6
 รอบรองชนะเลิศ
13:20
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 7
 รอบรองชนะเลิศ
13:32
พิษณุโลก  vs  ลำพูน
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 8
 รอบรองชนะเลิศ
13:45
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 11
 รอบรองชนะเลิศ
14.30
อุบลราชธานี  vs  สงขลา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 12
 รอบรองชนะเลิศ
14.35
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 13
 รอบรองชนะเลิศ
14.50
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 9
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 10
 รอบรองชนะเลิศ
14:16
อ่างทอง  vs  พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 14
 รอบรองชนะเลิศ
15.05
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 15
 รอบรองชนะเลิศ
15.20
นครราชสีมา  vs  พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 16
 รอบรองชนะเลิศ
15.35
ตรัง  vs  นราธิวาส
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 17
 รอบรองชนะเลิศ
15.50
ตราด  vs  ร้อยเอ็ด
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 18
 รอบรองชนะเลิศ
15.55
นครราชสีมา  vs  นราธิวาส
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
รวม มวยสากลสมัครเล่น  18 รายการ