|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
ระหว่าง |
สนาม |
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.
คู่ที่ 2
|
รอบรองชนะเลิศ
|
12.20 |
นครราชสีมา
vs
จันทบุรี
|
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.
คู่ที่ 4
|
รอบรองชนะเลิศ
|
12.50 |
กาฬสินธุ์
vs
นครสวรรค์
|
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.
คู่ที่ 1
|
รอบรองชนะเลิศ
|
12:05 |
พิษณุโลก
vs
อ่างทอง
|
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.
คู่ที่ 3
|
รอบรองชนะเลิศ
|
12:35 |
นครราชสีมา
vs
ลพบุรี
|
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.
คู่ที่ 5
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13.05 |
อ่างทอง
vs
ปทุมธานี
|
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.
คู่ที่ 6
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13.19 |
สุราษฎร์ธานี
vs
นครราชสีมา
|
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.
คู่ที่ 7
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13.19 |
ร้อยเอ็ด
vs
พิษณุโลก
|
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.
คู่ที่ 8
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13.34 |
นครราชสีมา
vs
ปทุมธานี
|
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.
คู่ที่ 9
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13.48 |
นครราชสีมา
vs
หนองบัวลำภู
|
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.
คู่ที่ 10
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:02 |
นครสวรรค์
vs
นครศรีธรรมราช
|
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 11
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:10 |
บุรีรัมย์
vs
อุตรดิตถ์
|
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 12
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:25 |
ตรัง
vs
พิษณุโลก
|
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
คู่ที่ 13
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:40 |
ศรีสะเกษ
vs
ชุมพร
|
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
คู่ที่ 14
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:55 |
พิษณุโลก
vs
พะเยา
|
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.
คู่ที่ 15
|
รอบรองชนะเลิศ
|
15:10 |
ชุมพร
vs
ตรัง
|
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.
คู่ที่ 16
|
รอบรองชนะเลิศ
|
15:15 |
หนองบัวลำภู
vs
นครสวรรค์
|
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.
คู่ที่ 17
|
รอบรองชนะเลิศ
|
15:20 |
ศรีสะเกษ
vs
ร้อยเอ็ด
|
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.
คู่ที่ 18
|
รอบรองชนะเลิศ
|
15:25 |
ลำปาง
vs
ชัยนาท
|
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รวม มวยสากลสมัครเล่น 18 รายการ |