|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
ระหว่าง |
สนาม |
หญิงเดี่ยว
คู่ที่ 1
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
09:00 |
กระบี่
vs
นนทบุรี
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
หญิงเดี่ยว
คู่ที่ 2
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
09:00 |
สุพรรณบุรี
vs
ขอนแก่น
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
หญิงเดี่ยว
คู่ที่ 3
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
09:00 |
สุราษฎร์ธานี
vs
สุพรรณบุรี
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
หญิงเดี่ยว
คู่ที่ 4
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
09:00 |
สมุทรปราการ
vs
กรุงเทพมหานคร
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ชายเดี่ยว
คู่ที่ 5
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
09:00 |
สมุทรปราการ
vs
ภูเก็ต
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ชายเดี่ยว
คู่ที่ 6
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
เชียงใหม่
vs
กรุงเทพมหานคร
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ชายเดี่ยว
คู่ที่ 7
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
ปทุมธานี
vs
อำนาจเจริญ
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ชายเดี่ยว
คู่ที่ 8
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
สุพรรณบุรี
vs
กำแพงเพชร
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
หญิงคู่
คู่ที่ 9
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
นครศรีธรรมราช
vs
ประจวบคีรีขันธ์
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
หญิงคู่
คู่ที่ 10
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
กรุงเทพมหานคร
vs
สมุทรปราการ
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
หญิงคู่
คู่ที่ 11
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
11:00 |
ขอนแก่น
vs
สงขลา
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
หญิงคู่
คู่ที่ 12
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
11:00 |
เชียงใหม่
vs
สุพรรณบุรี
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ชายคู่
คู่ที่ 13
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
11:00 |
เชียงใหม่
vs
ภูเก็ต
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ชายคู่
คู่ที่ 14
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
11:00 |
กรุงเทพมหานคร
vs
อำนาจเจริญ
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ชายคู่
คู่ที่ 15
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
11:00 |
ชลบุรี
vs
นครราชสีมา
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ชายคู่
คู่ที่ 16
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
12:00 |
เชียงใหม่
vs
สุพรรณบุรี
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
คู่ผสม
คู่ที่ 17
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
12:00 |
สุพรรณบุรี
vs
สมุทรปราการ
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
คู่ผสม
คู่ที่ 18
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
12:00 |
ชลบุรี
vs
สุพรรณบุรี
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
คู่ผสม
คู่ที่ 19
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
13:00 |
สงขลา
vs
ภูเก็ต
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
คู่ผสม
คู่ที่ 20
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
13:00 |
กรุงเทพมหานคร
vs
อุบลราชธานี
|
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
รวม เทนนิส 20 รายการ |