ชายเดี่ยว
คู่ที่ 1
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
08:30 |
ฉะเชิงเทรา
vs
ระยอง
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ชายเดี่ยว
คู่ที่ 2
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
08:30 |
บุรีรัมย์
vs
ชุมพร
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ชายเดี่ยว
คู่ที่ 3
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
08:30 |
สุโขทัย
vs
สุพรรณบุรี
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ชายเดี่ยว
คู่ที่ 4
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
08:30 |
นครศรีธรรมราช
vs
นครราชสีมา
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
หญิงเดี่ยว
คู่ที่ 1
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
08:30 |
พัทลุง
vs
กำแพงเพชร
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
หญิงเดี่ยว
คู่ที่ 2
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
08:30 |
จันทบุรี
vs
ร้อยเอ็ด
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
หญิงเดี่ยว
คู่ที่ 3
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
08:30 |
ตราด
vs
มุกดาหาร
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
หญิงเดี่ยว
คู่ที่ 4
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
08:30 |
อุตรดิตถ์
vs
บุรีรัมย์
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
คู่ผสม
คู่ที่ 1
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
08:30 |
กาญจนบุรี
vs
ฉะเชิงเทรา
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
คู่ผสม
คู่ที่ 2
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
08:30 |
ชัยนาท
vs
พิจิตร
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
คู่ผสม
คู่ที่ 3
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
08:30 |
สุรินทร์
vs
ตรัง
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
คู่ผสม
คู่ที่ 4
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
08:30 |
กำแพงเพชร
vs
ชัยภูมิ
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ชายเดี่ยว
คู่ที่ 1
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
ฉะเชิงเทรา
vs
ชุมพร
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ชายเดี่ยว
คู่ที่ 2
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
สุพรรณบุรี
vs
นครศรีธรรมราช
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
หญิงเดี่ยว
คู่ที่ 1
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
พัทลุง
vs
จันทบุรี
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
หญิงเดี่ยว
คู่ที่ 2
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
มุกดาหาร
vs
บุรีรัมย์
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
คู่ผสม
คู่ที่ 1
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
กาญจนบุรี
vs
พิจิตร
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
คู่ผสม
คู่ที่ 2
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
สุรินทร์
vs
กำแพงเพชร
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ชายเดี่ยว
คู่ที่ 1
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:00 |
ชุมพร
vs
นครศรีธรรมราช
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
หญิงเดี่ยว
คู่ที่ 1
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:00 |
จันทบุรี
vs
มุกดาหาร
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
คู่ผสม
คู่ที่ 1
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:00 |
พิจิตร
vs
สุรินทร์
|
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |