|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
ระหว่าง |
สนาม |
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย
คู่ที่ 1
|
รอบ 16 คน
|
13:00 |
ลพบุรี
vs
นครสวรรค์
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย
คู่ที่ 1
|
รอบ 16 คน
|
13:00 |
น่าน
vs
นครสวรรค์ 2
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย
คู่ที่ 1
|
รอบ 16 คน
|
13:00 |
ลพบุรี 2
vs
กรุงเทพมหานคร 2
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย
คู่ที่ 2
|
รอบ 16 คน
|
13:15 |
กรุงเทพมหานคร
vs
อุบลราชธานี
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย
คู่ที่ 2
|
รอบ 16 คน
|
13:15 |
อุบลราชธานี 2
vs
บุรีรัมย์
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย
คู่ที่ 2
|
รอบ 16 คน
|
13:15 |
สมุทรปราการ
vs
แพร่
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย
คู่ที่ 3
|
รอบ 16 คน
|
13:30 |
บุรีรัมย์ 2
vs
ชลบุรี
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 1
|
รอบ 16 คน
|
13:30 |
น่าน
vs
สมุทรปราการ
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 1
|
รอบ 16 คน
|
13:30 |
น่าน 2
vs
สมุทรปราการ 2
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 2
|
รอบ 16 คน
|
13:40 |
ภูเก็ต
vs
อุตรดิตถ์
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 2
|
รอบ 16 คน
|
13:40 |
แพร่
vs
ภูเก็ต 2
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 3
|
รอบ 16 คน
|
13:50 |
กรุงเทพมหานคร 2
vs
บุรีรัมย์
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย
คู่ที่ 1
|
รอบ 8 ทีม
|
14:00 |
ชลบุรี 2
vs
นครสวรรค์
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย
คู่ที่ 1
|
รอบ 8 ทีม
|
14:00 |
อุบลราชธานี 2
vs
กรุงเทพมหานคร 2
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย
คู่ที่ 2
|
รอบ 8 ทีม
|
14:15 |
กรุงเทพมหานคร
vs
นครสวรรค์ 2
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย
คู่ที่ 2
|
รอบ 8 ทีม
|
14:15 |
สมุทรปราการ
vs
ชลบุรี
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 1
|
รอบ 8 ทีม
|
14:30 |
ปัตตานี
vs
สมุทรปราการ
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 2
|
รอบ 8 ทีม
|
14:30 |
กรุงเทพมหานคร
vs
ภูเก็ต 2
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 1
|
รอบ 8 ทีม
|
14:40 |
ภูเก็ต
vs
สมุทรปราการ 2
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 2
|
รอบ 8 ทีม
|
14:40 |
กรุงเทพมหานคร 2
vs
นนทบุรี
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย
คู่ที่ 1
|
รอบรองชนะเลิศ
|
15:00 |
ชลบุรี 2
vs
กรุงเทพมหานคร
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย
คู่ที่ 2
|
รอบรองชนะเลิศ
|
15:00 |
กรุงเทพมหานคร 2
vs
ชลบุรี
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 1
|
รอบรองชนะเลิศ
|
15:20 |
ปัตตานี
vs
ภูเก็ต
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 2
|
รอบรองชนะเลิศ
|
15:20 |
ภูเก็ต 2
vs
นนทบุรี
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:40 |
ชลบุรี 2
vs
กรุงเทพมหานคร 2
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
16:00 |
ปัตตานี
vs
นนทบุรี
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
รวม ฟันดาบ 26 รายการ |