มวยสากลสมัครเล่น
 

ตารางการแข่งขันประจำวันที่ 13 พฤษภาคม 2562

มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:05
สมุทรปราการ  vs  นครราชสีมา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:10
กำแพงเพชร  vs  หนองบัวลำภู
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
นครสวรรค์  vs  อุตรดิตถ์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:35
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 5
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:45
สงขลา  vs  ชุมพร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 6
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:50
ร้อยเอ็ด  vs  พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 8
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.13
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 9
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.17
บึงกาฬ  vs  ร้อยเอ็ด
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 10
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.22
ลำปาง  vs  หนองบัวลำภู
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 11
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.25
กาญจนบุรี  vs  ชัยนาท
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 12
 รอบแรก
13.35
อ่างทอง  vs  นราธิวาส
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 13
 รอบแรก
13.45
สุรินทร์  vs  ลำปาง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 14
 รอบแรก
13.50
กำแพงเพชร  vs  ตราด
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 7
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:02
สุราษฎร์ธานี  vs  พะเยา
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 15
 รอบแรก
14:00
นครราชสีมา  vs  ชุมพร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 16
 รอบแรก
14:10
อุบลราชธานี  vs  ลำพูน
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 17
 รอบแรก
14:14
เพชรบูรณ์  vs  ชลบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 18
 รอบแรก
14:28
นครศรีธรรมราช  vs  ยโสธร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 19
 รอบแรก
14:42
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 20
 รอบแรก
14:57
สระแก้ว  vs  นครสวรรค์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 21
 รอบแรก
15:10
กระบี่  vs  ตรัง
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 22
 รอบแรก
15:15
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 23
 รอบแรก
15:25
สระบุรี  vs  สุพรรณบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 24
 รอบแรก
15:40
กำแพงเพชร  vs  ชุมพร
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 25
 รอบแรก
15:50
เพชรบูรณ์  vs  ตาก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 27
 รอบแรก
16.11
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 30
 รอบแรก
16.52
หนองบัวลำภู  vs  นราธิวาส
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 26
 รอบแรก
16:05
ยะลา  vs  นครปฐม
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 28
 รอบแรก
16:32
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 29
 รอบแรก
16:38
กำแพงเพชร  vs  อุตรดิตถ์
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 31
 รอบแรก
16:55
ลำปาง  vs  ศรีสะเกษ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 32
 รอบแรก
17:00
อ่างทอง  vs  สุราษฎร์ธานี
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 33
 รอบแรก
17:15
สมุทรปราการ  vs  กระบี่
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 34
 รอบแรก
17:15
สุพรรณบุรี  vs  ชัยภูมิ
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 35
 รอบแรก
17:33
ระยอง  vs  พิษณุโลก
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
รวม มวยสากลสมัครเล่น  35 รายการ