|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
ระหว่าง |
สนาม |
วิ่ง 3,000 เมตร - หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:00 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทุ่มน้ำหนัก - ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:40 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
กระโดดไกล - หญิง
|
สัตตกรีฑา 5
|
09:00 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่ง 800 เมตร - หญิง
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
09:00 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่ง 800 เมตร - หญิง
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
09:00 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่ง 800 เมตร - ชาย
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
09:20 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่ง 800 เมตร - ชาย
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
09:20 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
กระโดดสูง - ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
09:20 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่ง 200 เมตร - หญิง
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
09:40 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่ง 200 เมตร - หญิง
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
09:40 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่ง 200 เมตร - หญิง
Heat 3
|
รอบคัดเลือก
|
09:40 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่ง 200 เมตร - ชาย
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
10:00 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่ง 200 เมตร - ชาย
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
10:00 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่ง 200 เมตร - ชาย
Heat 3
|
รอบคัดเลือก
|
10:00 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
10:20 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
10:20 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
10:40 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
10:40 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ขว้างค้อน - หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:40 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
กระโดดค้ำ - หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:10 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
กระโดดไกล - ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:10 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
พุ่งแหลน - หญิง
|
สัตตกรีฑา 6
|
15:20 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
16:00 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
16:20 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่ง 200 เมตร - หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
16:40 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่ง 200 เมตร - ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
16:50 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่ง 800 เมตร - หญิง
Heat 1
|
สัตตกรีฑา 7
|
17:00 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่ง 800 เมตร - หญิง
Heat 2
|
สัตตกรีฑา 7
|
17:00 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
สัตตกรีฑา - หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
17:00 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่ง 800 เมตร - หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
17:30 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่ง 800 เมตร - ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
17:40 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่งผลัด เมดเลย์ หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
18:00 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
วิ่งผลัด เมดเลย์ ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
18:10 |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
รวม กรีฑา 33 รายการ |