|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
ระหว่าง |
สนาม |
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
คู่ที่ 1
|
รอบแรก
|
12.45 |
กระบี่
vs
ชุมพร
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
คู่ที่ 2
|
รอบแรก
|
13.10 |
ศรีสะเกษ
vs
ยะลา
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
คู่ที่ 3
|
รอบแรก
|
13.20 |
สุโขทัย
vs
อุดรธานี
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
คู่ที่ 4
|
รอบแรก
|
13.30 |
ชัยนาท
vs
นราธิวาส
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 5
|
รอบแรก
|
13.38 |
อำนาจเจริญ
vs
ตรัง
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 6
|
รอบแรก
|
13.52 |
ชลบุรี
vs
สระบุรี
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
คู่ที่ 7
|
รอบแรก
|
14.00 |
สุราษฎร์ธานี
vs
สกลนคร
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
คู่ที่ 9
|
รอบแรก
|
14.25 |
ประจวบคีรีขันธ์
vs
ตาก
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
คู่ที่ 10
|
รอบแรก
|
14.35 |
พระนครศรีอยุธยา
vs
เพชรบูรณ์
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
คู่ที่ 11
|
รอบแรก
|
14.47 |
ยโสธร
vs
ศรีสะเกษ
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
คู่ที่ 8
|
รอบแรก
|
14:15 |
กระบี่
vs
สิงห์บุรี
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
คู่ที่ 13
|
รอบแรก
|
15.08 |
อุทัยธานี
vs
น่าน
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 15
|
รอบแรก
|
15.35 |
สมุทรปราการ
vs
นครราชสีมา
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 17
|
รอบแรก
|
15.56 |
สุราษฎร์ธานี
vs
เพชรบูรณ์
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
คู่ที่ 12
|
รอบแรก
|
15:00 |
พังงา
vs
ปทุมธานี
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
คู่ที่ 14
|
รอบแรก
|
15:20 |
ตรัง
vs
กรุงเทพมหานคร
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 16
|
รอบแรก
|
15:45 |
พังงา
vs
ปราจีนบุรี
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 19
|
รอบแรก
|
16.24 |
ตรัง
vs
ชัยภูมิ
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 21
|
รอบแรก
|
16.44 |
ชัยนาท
vs
กาญจนบุรี
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 22
|
รอบแรก
|
16.55 |
กรุงเทพมหานคร
vs
สกลนคร
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 18
|
รอบแรก
|
16:10 |
มหาสารคาม
vs
เชียงใหม่
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 20
|
รอบแรก
|
16:30 |
เชียงราย
vs
สิงห์บุรี
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
คู่ที่ 23
|
รอบแรก
|
17.05 |
บุรีรัมย์
vs
ราชบุรี
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 25
|
รอบแรก
|
17.35 |
ปราจีนบุรี
vs
ปทุมธานี
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 27
|
รอบแรก
|
17.45 |
สงขลา
vs
บุรีรัมย์
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 24
|
รอบแรก
|
17:20 |
ตรัง
vs
ศรีสะเกษ
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 26
|
รอบแรก
|
17:40 |
สุรินทร์
vs
ยะลา
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 28
|
รอบแรก
|
17:55 |
กรุงเทพมหานคร
vs
สิงห์บุรี
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
คู่ที่ 29
|
รอบแรก
|
18.05 |
เพชรบูรณ์
vs
แพร่
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
คู่ที่ 31
|
รอบแรก
|
18.30 |
กรุงเทพมหานคร
vs
สระบุรี
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 33
|
รอบแรก
|
18.57 |
นราธิวาส
vs
สุราษฎร์ธานี
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
คู่ที่ 30
|
รอบแรก
|
18:18 |
ลำปาง
vs
ลพบุรี
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 32
|
รอบแรก
|
18:44 |
สุรินทร์
vs
หนองบัวลำภู
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
คู่ที่ 35
|
รอบแรก
|
19.13 |
แพร่
vs
สุราษฎร์ธานี
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
คู่ที่ 37
|
รอบแรก
|
19.30 |
กำแพงเพชร
vs
ระยอง
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
คู่ที่ 34
|
รอบแรก
|
19:06 |
ระยอง
vs
พังงา
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
คู่ที่ 36
|
รอบแรก
|
19:23 |
ราชบุรี
vs
สุราษฎร์ธานี
|
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
รวม มวยไทยสมัครเล่น 37 รายการ |