|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
ระหว่าง |
สนาม |
ทีมชาย
สาย 2
คู่ที่ 1
|
รอบแรก
|
09:00 |
นครราชสีมา
vs
สุพรรณบุรี
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมชาย
สาย 3
คู่ที่ 2
|
รอบแรก
|
09:00 |
เชียงใหม่
vs
ราชบุรี
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมชาย
สาย 4
คู่ที่ 3
|
รอบแรก
|
09:00 |
นนทบุรี
vs
สงขลา
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมชาย ยุวชน
คู่ที่ 4
|
พบกันหมด
|
09:00 |
กรุงเทพมหานคร
vs
สุราษฎร์ธานี
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมหญิง
สาย 2
คู่ที่ 5
|
รอบแรก
|
10:30 |
นนทบุรี
vs
นครปฐม
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมหญิง
สาย 3
คู่ที่ 6
|
รอบแรก
|
10:30 |
นครราชสีมา
vs
ขอนแก่น
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมหญิง
สาย 4
คู่ที่ 7
|
รอบแรก
|
10:30 |
เพชรบุรี
vs
ภูเก็ต
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมชาย ยุวชน
คู่ที่ 8
|
พบกันหมด
|
10:30 |
พิจิตร
vs
ขอนแก่น
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมชาย
สาย 2
คู่ที่ 9
|
รอบแรก
|
12:00 |
สุพรรณบุรี
vs
พิษณุโลก
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมชาย
สาย 3
คู่ที่ 10
|
รอบแรก
|
12:00 |
ราชบุรี
vs
ระนอง
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมหญิง ยุวชน
คู่ที่ 11
|
พบกันหมด
|
12:00 |
กรุงเทพมหานคร
vs
สุราษฎร์ธานี
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมหญิง ยุวชน
คู่ที่ 12
|
พบกันหมด
|
12:00 |
ยโสธร
vs
พิจิตร
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมชาย
สาย 4
คู่ที่ 13
|
รอบแรก
|
13:30 |
นนทบุรี
vs
อุบลราชธานี
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมหญิง
สาย 2
คู่ที่ 14
|
รอบแรก
|
13:30 |
นนทบุรี
vs
ลำพูน
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมหญิง
สาย 3
คู่ที่ 15
|
รอบแรก
|
13:30 |
นครราชสีมา
vs
พิจิตร
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมหญิง
สาย 4
คู่ที่ 16
|
รอบแรก
|
13:30 |
เพชรบุรี
vs
สงขลา
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมชาย ยุวชน
คู่ที่ 17
|
พบกันหมด
|
15:00 |
สุราษฎร์ธานี
vs
ขอนแก่น
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมชาย ยุวชน
คู่ที่ 18
|
พบกันหมด
|
15:00 |
ราชบุรี
vs
พิจิตร
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมหญิง ยุวชน
คู่ที่ 19
|
พบกันหมด
|
15:00 |
สุราษฎร์ธานี
vs
พิจิตร
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมหญิง ยุวชน
คู่ที่ 20
|
พบกันหมด
|
15:00 |
นครปฐม
vs
ยโสธร
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมชาย
สาย 1
คู่ที่ 21
|
รอบแรก
|
16:30 |
กรุงเทพมหานคร
vs
บุรีรัมย์
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมชาย
สาย 2
คู่ที่ 22
|
รอบแรก
|
16:30 |
พิษณุโลก
vs
นครราชสีมา
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมชาย
สาย 3
คู่ที่ 23
|
รอบแรก
|
16:30 |
ระนอง
vs
เชียงใหม่
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมชาย
สาย 4
คู่ที่ 24
|
รอบแรก
|
16:30 |
อุบลราชธานี
vs
สงขลา
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมหญิง
สาย 1
คู่ที่ 25
|
รอบแรก
|
18:00 |
กรุงเทพมหานคร
vs
บุรีรัมย์
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมหญิง
สาย 2
คู่ที่ 26
|
รอบแรก
|
18:00 |
ลำพูน
vs
นครปฐม
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมหญิง
สาย 3
คู่ที่ 27
|
รอบแรก
|
18:00 |
พิจิตร
vs
ขอนแก่น
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
ทีมหญิง
สาย 4
คู่ที่ 28
|
รอบแรก
|
18:00 |
สงขลา
vs
ภูเก็ต
|
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
รวม เทเบิลเทนนิส 28 รายการ |