|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.
คู่ที่ 1
เลย
vs
บุรีรัมย์
|
รอบแรก
|
08:30 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.
คู่ที่ 2
ชลบุรี
vs
นครสวรรค์
|
รอบแรก
|
08:30 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.
คู่ที่ 3
ลำปาง
vs
จันทบุรี
|
รอบแรก
|
08:30 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.
คู่ที่ 4
สมุทรสาคร
vs
เพชรบุรี
|
รอบแรก
|
08:30 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 5
ขอนแก่น
vs
สงขลา
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 6
ลำปาง
vs
สกลนคร
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 7
ภูเก็ต
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 8
กำแพงเพชร
vs
เชียงใหม่
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.
คู่ที่ 9
อุดรธานี
vs
ประจวบคีรีขันธ์
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.
คู่ที่ 10
ภูเก็ต
vs
ลพบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.
คู่ที่ 11
ปัตตานี
vs
ชลบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.
คู่ที่ 12
ปทุมธานี
vs
เชียงราย
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
คู่ที่ 1
หนองคาย
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
คู่ที่ 2
นครนายก
vs
นนทบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
คู่ที่ 3
ขอนแก่น
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
คู่ที่ 4
อ่างทอง
vs
อุดรธานี
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
คู่ที่ 5
ลำพูน
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
คู่ที่ 6
พิษณุโลก
vs
สุโขทัย
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
คู่ที่ 7
กระบี่
vs
นครปฐม
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
คู่ที่ 8
นนทบุรี
vs
สมุทรสาคร
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
คู่ที่ 9
พัทลุง
vs
นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
คู่ที่ 10
เชียงใหม่
vs
อ่างทอง
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
คู่ที่ 11
สุโขทัย
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
คู่ที่ 12
ลำพูน
vs
ชัยภูมิ
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.
คู่ที่ 13
สมุทรสาคร
vs
ตรัง
|
รอบแรก
|
09:30 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.
คู่ที่ 14
มุกดาหาร
vs
บุรีรัมย์
|
รอบสอง
|
10:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.
คู่ที่ 15
ชลบุรี
vs
สุโขทัย
|
รอบสอง
|
10:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.
คู่ที่ 16
เชียงใหม่
vs
จันทบุรี
|
รอบสอง
|
10:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.
คู่ที่ 17
สมุทรสาคร
vs
ภูเก็ต
|
รอบสอง
|
10:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.
คู่ที่ 22
นครพนม
vs
ประจวบคีรีขันธ์
|
รอบสอง
|
10:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.
คู่ที่ 23
ภูเก็ต
vs
เชียงใหม่
|
รอบสอง
|
10:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.
คู่ที่ 24
บุรีรัมย์
vs
ชลบุรี
|
รอบสอง
|
10:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.
คู่ที่ 25
ปทุมธานี
vs
สุโขทัย
|
รอบสอง
|
10:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
คู่ที่ 13
ชุมพร
vs
หนองคาย
|
รอบสอง
|
10:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
คู่ที่ 14
นครนายก
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบสอง
|
10:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
คู่ที่ 15
อุดรธานี
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบสอง
|
10:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
คู่ที่ 16
สุโขทัย
vs
นครปฐม
|
รอบสอง
|
10:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
คู่ที่ 17
เพชรบุรี
vs
สมุทรสาคร
|
รอบสอง
|
10:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
คู่ที่ 18
พัทลุง
vs
อ่างทอง
|
รอบสอง
|
10:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
คู่ที่ 19
เลย
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบสอง
|
10:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
คู่ที่ 20
ชัยภูมิ
vs
กระบี่
|
รอบสอง
|
10:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 18
ปราจีนบุรี
vs
สงขลา
|
รอบสอง
|
10:30 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 19
ลำปาง
vs
นนทบุรี
|
รอบสอง
|
10:30 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 20
ชัยนาท
vs
ภูเก็ต
|
รอบสอง
|
10:30 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 21
เชียงใหม่
vs
ปทุมธานี
|
รอบสอง
|
10:30 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.
คู่ที่ 26
เชียงราย
vs
สมุทรสาคร
|
รอบสอง
|
11:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.
คู่ที่ 27
ชัยภูมิ
vs
พิษณุโลก
|
รอบสอง
|
11:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.
คู่ที่ 28
นครศรีธรรมราช
vs
ปราจีนบุรี
|
รอบสอง
|
11:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.
คู่ที่ 29
เชียงใหม่
vs
สกลนคร
|
รอบสอง
|
11:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.
คู่ที่ 30
บุรีรัมย์
vs
ชลบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.
คู่ที่ 31
จันทบุรี
vs
สมุทรสาคร
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.
คู่ที่ 34
ประจวบคีรีขันธ์
vs
ภูเก็ต
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.
คู่ที่ 35
ชลบุรี
vs
สุโขทัย
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
คู่ที่ 21
หนองคาย
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
คู่ที่ 22
นครศรีธรรมราช
vs
สุโขทัย
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
คู่ที่ 23
สมุทรสาคร
vs
พัทลุง
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร
vs
ชัยภูมิ
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 32
สงขลา
vs
ลำปาง
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 33
ชัยนาท
vs
ปทุมธานี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.
คู่ที่ 36
เชียงราย
vs
ชัยภูมิ
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:30 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.
คู่ที่ 37
ปราจีนบุรี
vs
เชียงใหม่
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:30 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.
คู่ที่ 41
ชัยภูมิ
vs
ปราจีนบุรี
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.
คู่ที่ 38
บุรีรัมย์
vs
สมุทรสาคร
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 39
สงขลา
vs
ชัยนาท
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.
คู่ที่ 40
ประจวบคีรีขันธ์
vs
สุโขทัย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
คู่ที่ 26
พัทลุง
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รวม เทควันโด 67 รายการ |