|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
ทีมชาย 8 คน
สาย A
ฉะเชิงเทรา
vs
อุบลราชธานี
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย A
ยะลา
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย A
นครปฐม
vs
บุรีรัมย์
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย B
ชลบุรี
vs
เชียงใหม่
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย B
กำแพงเพชร
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย B
สุพรรณบุรี
vs
นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย A
ฉะเชิงเทรา
vs
ขอนแก่น
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย A
กำแพงเพชร
vs
บุรีรัมย์
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย A
กรุงเทพมหานคร
vs
อำนาจเจริญ
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย B
อุบลราชธานี
vs
เชียงใหม่
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย B
นครศรีธรรมราช
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย B
ชลบุรี
vs
นครปฐม
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย A
อุบลราชธานี
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย A
ฉะเชิงเทรา
vs
บุรีรัมย์
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย A
ยะลา
vs
นครปฐม
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย B
เชียงใหม่
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย B
ชลบุรี
vs
นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย B
กำแพงเพชร
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย A
ขอนแก่น
vs
บุรีรัมย์
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย A
ฉะเชิงเทรา
vs
อำนาจเจริญ
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย A
กำแพงเพชร
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย B
เชียงใหม่
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย B
อุบลราชธานี
vs
นครปฐม
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย B
นครศรีธรรมราช
vs
ชลบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย A
ฉะเชิงเทรา
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย A
อุบลราชธานี
vs
นครปฐม
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย A
ยะลา
vs
บุรีรัมย์
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย B
ชลบุรี
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย B
เชียงใหม่
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย B
กำแพงเพชร
vs
นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย A
ฉะเชิงเทรา
vs
บุรีรัมย์
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย A
ขอนแก่น
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย A
กำแพงเพชร
vs
อำนาจเจริญ
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย B
อุบลราชธานี
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย B
เชียงใหม่
vs
ชลบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย B
นครศรีธรรมราช
vs
นครปฐม
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย A
กรุงเทพมหานคร
vs
นครปฐม
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย A
ฉะเชิงเทรา
vs
ยะลา
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย A
อุบลราชธานี
vs
บุรีรัมย์
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย B
นครศรีธรรมราช
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย B
ชลบุรี
vs
กำแพงเพชร
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย B
เชียงใหม่
vs
นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย A
บุรีรัมย์
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย A
ฉะเชิงเทรา
vs
กำแพงเพชร
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย A
ขอนแก่น
vs
อำนาจเจริญ
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย B
สุพรรณบุรี
vs
ชลบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย B
อุบลราชธานี
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย B
เชียงใหม่
vs
นครปฐม
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย A
ฉะเชิงเทรา
vs
นครปฐม
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย A
กรุงเทพมหานคร
vs
บุรีรัมย์
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย A
อุบลราชธานี
vs
ยะลา
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย B
ชลบุรี
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย B
นครศรีธรรมราช
vs
นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 8 คน
สาย B
เชียงใหม่
vs
กำแพงเพชร
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย A
ฉะเชิงเทรา
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย A
บุรีรัมย์
vs
อำนาจเจริญ
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย A
ขอนแก่น
vs
กำแพงเพชร
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย B
อุบลราชธานี
vs
ชลบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย B
สุพรรณบุรี
vs
นครปฐม
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 8 คน
สาย B
เชียงใหม่
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบแรก
|
09:00 |
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รวม ชักกะเย่อ 60 รายการ |