|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
ทีมผสม
กาญจนบุรี
vs
นครนายก
|
รอบแบ่งกลุ่ม
|
08:30 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ภูเก็ต
vs
สงขลา
|
รอบแบ่งกลุ่ม
|
08:30 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมผสม
เชียงราย
vs
อุดรธานี
|
รอบแบ่งกลุ่ม
|
08:30 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมผสม
มหาสารคาม
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบแบ่งกลุ่ม
|
08:30 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมผสม
ศรีสะเกษ
vs
ระยอง
|
รอบแบ่งกลุ่ม
|
08:30 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมผสม
พิษณุโลก
vs
ราชบุรี
|
รอบแบ่งกลุ่ม
|
08:30 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมผสม
สงขลา
vs
นครนายก
|
รอบแบ่งกลุ่ม
|
09:45 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมผสม
กาญจนบุรี
vs
ภูเก็ต
|
รอบแบ่งกลุ่ม
|
09:45 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมผสม
กรุงเทพมหานคร
vs
เชียงราย
|
รอบแบ่งกลุ่ม
|
09:45 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมผสม
อุดรธานี
vs
มหาสารคาม
|
รอบแบ่งกลุ่ม
|
09:45 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมผสม
ราชบุรี
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบแบ่งกลุ่ม
|
09:45 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมผสม
ระยอง
vs
พิษณุโลก
|
รอบแบ่งกลุ่ม
|
09:45 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมผสม
นครนายก
vs
ภูเก็ต
|
รอบแบ่งกลุ่ม
|
11:00 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมผสม
สงขลา
vs
กาญจนบุรี
|
รอบคัดเลือก
|
11:00 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมผสม
เชียงราย
vs
มหาสารคาม
|
รอบแบ่งกลุ่ม
|
11:00 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมผสม
กรุงเทพมหานคร
vs
อุดรธานี
|
รอบแบ่งกลุ่ม
|
11:00 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมผสม
ศรีสะเกษ
vs
พิษณุโลก
|
รอบแบ่งกลุ่ม
|
11:00 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมผสม
ราชบุรี
vs
ระยอง
|
รอบแบ่งกลุ่ม
|
11:00 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมผสม
กรุงเทพมหานคร
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
13:30 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมผสม
มหาสารคาม
vs
ภูเก็ต
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
13:30 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมผสม
นครนายก
vs
อุดรธานี
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
13:30 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมผสม
พิษณุโลก
vs
สงขลา
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
13:30 |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รวม บริดจ์ 22 รายการ |