|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
ทีมชาย 3 คน ทีม A
สาย A
คู่ที่ 1
ชลบุรี
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 3 คน ทีม A
สาย B
คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี
vs
จันทบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 3 คน ทีม B
สาย A
คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ
vs
นครปฐม
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 3 คน ทีม B
สาย A
คู่ที่ 1
ชลบุรี
vs
จันทบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 3 คน ทีม B
สาย B
คู่ที่ 1
ลำปาง
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 3 คน ทีม A
สาย A
คู่ที่ 1
ชลบุรี
vs
ขอนแก่น
|
รอบสอง
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 3 คน ทีม A
สาย A
คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ
vs
บุรีรัมย์
|
รอบสอง
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 3 คน ทีม A
สาย B
คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี
vs
นครปฐม
|
รอบสอง
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 3 คน ทีม A
สาย B
คู่ที่ 2
ตรัง
vs
น่าน
|
รอบสอง
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 3 คน ทีม B
สาย A
คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ
vs
น่าน
|
รอบสอง
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 3 คน ทีม B
สาย A
คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร
vs
ชลบุรี
|
รอบสอง
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 3 คน ทีม B
สาย B
คู่ที่ 1
ตรัง
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบสอง
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 3 คน ทีม B
สาย B
คู่ที่ 2
จันทบุรี
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบสอง
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 3 คน ทีม A
สาย A
คู่ที่ 1
จันทบุรี
vs
นครปฐม
|
รอบสอง
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 3 คน ทีม A
สาย A
คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบสอง
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 3 คน ทีม A
สาย B
คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร
vs
ขอนแก่น
|
รอบสอง
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 3 คน ทีม A
สาย B
คู่ที่ 2
ชลบุรี
vs
ลำปาง
|
รอบสอง
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 3 คน ทีม B
สาย A
คู่ที่ 1
ชลบุรี
vs
บุรีรัมย์
|
รอบสอง
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 3 คน ทีม B
สาย A
คู่ที่ 2
นครปฐม
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบสอง
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 3 คน ทีม B
สาย B
คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบสอง
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 3 คน ทีม B
สาย B
คู่ที่ 2
ขอนแก่น
vs
ตรัง
|
รอบสอง
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 3 คน ทีม A
สาย A
คู่ที่ 1
ชลบุรี
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 3 คน ทีม A
สาย B
คู่ที่ 1
นครปฐม
vs
ตรัง
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 3 คน ทีม B
สาย A
คู่ที่ 1
น่าน
vs
ชลบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 3 คน ทีม B
สาย B
คู่ที่ 1
ตรัง
vs
จันทบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 3 คน ทีม A
สาย A
คู่ที่ 1
นครปฐม
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 3 คน ทีม A
สาย B
คู่ที่ 1
ขอนแก่น
vs
ชลบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 3 คน ทีม B
สาย A
คู่ที่ 1
ชลบุรี
vs
นครปฐม
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 3 คน ทีม B
สาย B
คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร
vs
ตรัง
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 3 คน ทีม A
คู่ที่ 1
ชลบุรี
vs
ตรัง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย 3 คน ทีม B
คู่ที่ 1
ชลบุรี
vs
ตรัง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 3 คน ทีม A
คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ
vs
ชลบุรี
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง 3 คน ทีม B
คู่ที่ 1
ชลบุรี
vs
ตรัง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รวม ยูโด 33 รายการ |