|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 1
ลพบุรี
vs
อุบลราชธานี
|
รอบ 32 คน
|
13:00 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 3
แพร่
vs
ปราจีนบุรี
|
รอบ 32 คน
|
13:00 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 5
สมุทรปราการ 2
vs
ปราจีนบุรี 2
|
รอบ 32 คน
|
13:00 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 2
ลพบุรี 2
vs
เชียงใหม่
|
รอบ 32 คน
|
13:15 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 4
บุรีรัมย์
vs
ชลบุรี 2
|
รอบ 32 คน
|
13:15 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 6
น่าน 2
vs
บุรีรัมย์ 2
|
รอบ 32 คน
|
13:15 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร
vs
ลพบุรี
|
รอบ 16 คน
|
13:30 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 4
แพร่
vs
อุบลราชธานี 2
|
รอบ 16 คน
|
13:30 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 7
แพร่ 2
vs
ชุมพร
|
รอบ 16 คน
|
13:30 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 2
สมุทรปราการ
vs
ชลบุรี
|
รอบ 16 คน
|
13:45 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 5
นครสวรรค์
vs
ชลบุรี 2
|
รอบ 16 คน
|
13:45 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 8
น่าน 2
vs
นครสวรรค์ 2
|
รอบ 16 คน
|
13:45 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร 2
vs
ลพบุรี 2
|
รอบ 16 คน
|
14:00 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 6
สมุทรปราการ 2
vs
น่าน
|
รอบ 16 คน
|
14:00 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 1
เชียงใหม่
vs
บุรีรัมย์
|
รอบ 16 คน
|
14:20 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 4
ชุมพร
vs
กรุงเทพมหานคร 2
|
รอบ 16 คน
|
14:20 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 7
นครสวรรค์
vs
นนทบุรี 2
|
รอบ 16 คน
|
14:20 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 2
สมุทรปราการ
vs
สมุทรปราการ 2
|
รอบ 16 คน
|
14:35 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 5
เชียงใหม่ 2
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบ 16 คน
|
14:35 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 8
นครสวรรค์ 2
vs
ชลบุรี
|
รอบ 16 คน
|
14:35 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร
vs
แพร่
|
รอบ 16 คน
|
14:50 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 6
นนทบุรี
vs
ภูเก็ต
|
รอบ 16 คน
|
14:50 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร
vs
ชลบุรี
|
รอบ 8 ทีม
|
15:05 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 3
นครสวรรค์
vs
น่าน
|
รอบ 8 ทีม
|
15:05 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร 2
vs
แพร่
|
รอบ 8 ทีม
|
15:20 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 4
ชุมพร
vs
นครสวรรค์ 2
|
รอบ 8 ทีม
|
15:20 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 1
เชียงใหม่
vs
สมุทรปราการ 2
|
รอบ 8 ทีม
|
15:40 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 3
เชียงใหม่ 2
vs
ภูเก็ต
|
รอบ 8 ทีม
|
15:40 |
หอประชุมบัวชมพู โรงเรียนอนุบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร
vs
กรุงเทพมหานคร 2
|
รอบ 8 ทีม
|
15:55 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 4
นนทบุรี 2
vs
ชลบุรี
|
รอบ 8 ทีม
|
15:55 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร
vs
กรุงเทพมหานคร 2
|
รอบรองชนะเลิศ
|
16:10 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 2
นครสวรรค์
vs
นครสวรรค์ 2
|
รอบรองชนะเลิศ
|
16:10 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 1
เชียงใหม่
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบรองชนะเลิศ
|
16:15 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง
คู่ที่ 2
เชียงใหม่ 2
vs
ชลบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
16:15 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบเอเป้ บุคคลชาย
คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร 2
vs
นครสวรรค์ 2
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
16:40 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง
กรุงเทพมหานคร
vs
ชลบุรี
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
16:40 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รวม ฟันดาบ 36 รายการ |