|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
วิ่ง 10, 000 เมตร - ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:00 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
วิ่ง 100 เมตร - ชาย
Heat 1
|
อัฎฐะกรีฑา 1
|
09:00 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
วิ่ง 100 เมตร - ชาย
Heat 2
|
อัฎฐะกรีฑา 1
|
09:00 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
09:20 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
09:20 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
09:40 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
09:40 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
พุ่งแหลน - หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
09:50 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
กระโดดไกล - ชาย
|
อัฎฐะกรีฑา 2
|
10:00 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
10:00 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
10:00 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
10:20 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
10:20 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทุ่มน้ำหนัก - ชาย
|
อัฎฐะกรีฑา 3
|
15:00 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เขย่งก้าวกระโดด - หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:15 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
กระโดดค้ำ - ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:30 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
16:30 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
16:50 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
วิ่ง 1,500 เมตร - หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
17:10 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
วิ่ง 1,500 เมตร - ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
17:30 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
วิ่ง 400 เมตร - ชาย
Heat 1
|
อัฎฐะกรีฑา 4
|
17:50 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
วิ่ง 400 เมตร - ชาย
Heat 2
|
อัฎฐะกรีฑา 4
|
17:50 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
18:10 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
18:20 |
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รวม กรีฑา 24 รายการ |