SAT GRS
   
บริดจ์

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 พฤษภาคม 2562

บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 
ราชบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
พิษณุโลก  vs  นครนายก
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
นราธิวาส  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
สงขลา  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
ศรีสะเกษ  vs  มหาสารคาม
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
ราชบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
อุดรธานี  vs  นครปฐม
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
มหาสารคาม  vs  สงขลา
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
ปราจีนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
สุโขทัย  vs  นครปฐม
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
กระบี่  vs  อุดรธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
ศรีสะเกษ  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
สงขลา  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09.45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
พิษณุโลก  vs  มหาสารคาม
 รอบแบ่งกลุ่ม
09.45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
นครปฐม  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09.45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแบ่งกลุ่ม
09.45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
ภูเก็ต  vs  กระบี่
 รอบแบ่งกลุ่ม
09.45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
09.45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
กำแพงเพชร  vs  พิษณุโลก
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
นครนายก  vs  นราธิวาส
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
มหาสารคาม  vs  สงขลา
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
ปราจีนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
นครปฐม  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
ภูเก็ต  vs  อุดรธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
พิษณุโลก  vs  นราธิวาส
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
กำแพงเพชร  vs  นครนายก
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
สงขลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
มหาสารคาม  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
ราชบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
นครปฐม  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
ราชบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
สงขลา  vs  พิษณุโลก
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
ปราจีนบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
ภูเก็ต  vs  อุดรธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:10
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
สุโขทัย  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
นครปฐม  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
ศรีสะเกษ  vs  ปราจีนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 
มหาสารคาม  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
อุดรธานี  vs  มหาสารคาม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
ภูเก็ต  vs  นราธิวาส
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
พิษณุโลก  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
สงขลา  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม บริดจ์  44 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day บริดจ์
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer