SAT GRS
   
คาราเต้โด

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 พฤษภาคม 2562

คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 385
สุโขทัย  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
08:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 386
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 387
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
08:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 388
ลพบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
08:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 389
นครศรีธรรมราช  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
08:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 390
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
08:10
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 391
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบสาม
08:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 392
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสาม
08:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 393
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 394
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 380
ระยอง  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 381
ขอนแก่น  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
08:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 382
พิจิตร  vs  นครสวรรค์
 รอบ RE
08:35
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 383
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
08:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 384
ระยอง  vs  ปัตตานี
 รอบชิงที่ 3
08:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 395
สุโขทัย  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
08:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 396
ลำพูน  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
08:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 397
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
08:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 398
ชลบุรี  vs  กาฬสินธุ์
 รอบสอง
08:40
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 399
สุโขทัย  vs  กาญจนบุรี
 รอบสาม
08:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 400
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบสาม
08:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 406
ขอนแก่น  vs  ปัตตานี
 รอบ RE
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 410
ปัตตานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
09:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 402
กาญจนบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:20
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 403
นครสวรรค์  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
09:30
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 404
นครสวรรค์  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 405
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:50
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 407
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 408
ลพบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 412
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 413
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม คาราเต้โด  31 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day คาราเต้โด
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer