|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
ทีมชาย
สาย A
คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ
vs
ลำพูน
|
รอบสาม
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย B
คู่ที่ 1
เชียงราย
vs
สมุทรสาคร
|
รอบสาม
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย C
คู่ที่ 1
กาญจนบุรี
vs
อุดรธานี
|
รอบสาม
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย D
คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี
vs
นนทบุรี
|
รอบสาม
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย D
คู่ที่ 2
พัทลุง
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบสาม
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย A
คู่ที่ 1
นครราชสีมา
vs
ชลบุรี
|
รอบสาม
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย A
คู่ที่ 3
มหาสารคาม
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบสาม
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย B
คู่ที่ 1
นนทบุรี
vs
พัทลุง
|
รอบสาม
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย B
คู่ที่ 2
นครปฐม
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบสาม
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย B
คู่ที่ 3
สุราษฎร์ธานี
vs
ลำปาง
|
รอบสาม
|
09:00 |
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย X
คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร
vs
สุราษฎร์ธานี
|
รอบ 8 ทีม
|
13:00 |
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย X
คู่ที่ 2
เชียงใหม่
vs
สมุทรสาคร
|
รอบ 8 ทีม
|
13:00 |
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย Y
คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ
vs
นนทบุรี
|
รอบ 8 ทีม
|
13:00 |
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย Y
คู่ที่ 2
อุดรธานี
vs
นครราชสีมา
|
รอบ 8 ทีม
|
13:00 |
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย A
คู่ที่ 1
นครราชสีมา
vs
มหาสารคาม
|
รอบสี่
|
13:00 |
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย A
คู่ที่ 2
ชลบุรี
vs
เพชรบูรณ์
|
รอบสี่
|
13:00 |
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย B
คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร
vs
สุราษฎร์ธานี
|
รอบสี่
|
13:00 |
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย B
คู่ที่ 2
นนทบุรี
vs
นครปฐม
|
รอบสี่
|
13:00 |
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย B
คู่ที่ 3
พัทลุง
vs
ลำปาง
|
รอบสี่
|
13:00 |
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รวม หมากล้อม 19 รายการ |