SAT GRS
   
มวยปล้ำ

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 พฤษภาคม 2562

มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย A  คู่ที่ 269
น่าน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย A  คู่ที่ 270
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย A  คู่ที่ 271
อุบลราชธานี  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 61 กก.   สาย A  คู่ที่ 272
กระบี่  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   สาย A  คู่ที่ 273
สงขลา  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย B  คู่ที่ 292
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย B  คู่ที่ 293
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย B  คู่ที่ 294
น่าน  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 61 กก.   สาย B  คู่ที่ 295
นครศรีธรรมราช  vs  ยโสธร
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   สาย B  คู่ที่ 296
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย B  คู่ที่ 297
กรุงเทพมหานคร  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย B  คู่ที่ 298
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย B  คู่ที่ 299
เพชรบูรณ์  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย B  คู่ที่ 300
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 61 กก.   สาย B  คู่ที่ 301
ชัยภูมิ  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 61 กก.   สาย B  คู่ที่ 302
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   สาย B  คู่ที่ 303
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   สาย B  คู่ที่ 304
กระบี่  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   สาย B  คู่ที่ 305
พัทลุง  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   สาย B  คู่ที่ 306
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย A  คู่ที่ 274
อุตรดิตถ์  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย A  คู่ที่ 275
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย A  คู่ที่ 276
ยโสธร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย A  คู่ที่ 277
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 61 กก.   สาย A  คู่ที่ 278
สมุทรสาคร  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 61 กก.   สาย A  คู่ที่ 279
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   สาย A  คู่ที่ 280
ยโสธร  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   สาย A  คู่ที่ 281
ร้อยเอ็ด  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   สาย A  คู่ที่ 282
สงขลา  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   สาย A  คู่ที่ 283
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย A  คู่ที่ 284
อุตรดิตถ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย A  คู่ที่ 285
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 61 กก.   สาย A  คู่ที่ 286
สมุทรสาคร  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   สาย A  คู่ที่ 287
น่าน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   สาย A  คู่ที่ 288
ยโสธร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย A  คู่ที่ 289
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 61 กก.   สาย A  คู่ที่ 290
กระบี่  vs  ยโสธร
 รอบ RE
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย B  คู่ที่ 307
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย B  คู่ที่ 308
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 61 กก.   สาย B  คู่ที่ 309
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   สาย B  คู่ที่ 310
กระบี่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   สาย B  คู่ที่ 311
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย B  คู่ที่ 312
ตรัง  vs  น่าน
 รอบ RE
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   สาย A  คู่ที่ 291
สมุทรสาคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบ RE
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 61 กก.   สาย A  คู่ที่ 314
ชัยภูมิ  vs  สมุทรสาคร
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 61 กก.   สาย B  คู่ที่ 324
ยโสธร  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 61 กก.   สาย A  คู่ที่ 315
พิษณุโลก  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:10
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   สาย B  คู่ที่ 325
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรสาคร
 รอบชิงที่ 3
15:15
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   สาย A  คู่ที่ 316
พัทลุง  vs  ยโสธร
 รอบชิงที่ 3
15:15
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   สาย A  คู่ที่ 317
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:20
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   สาย B  คู่ที่ 326
กระบี่  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบชิงที่ 3
15:25
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   สาย A  คู่ที่ 318
นครศรีธรรมราช  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
15:25
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   สาย A  คู่ที่ 319
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย B  คู่ที่ 327
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
15:35
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย A  คู่ที่ 320
ยโสธร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
15:35
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย A  คู่ที่ 321
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:40
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย B  คู่ที่ 328
ตรัง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
15:45
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย A  คู่ที่ 322
ยโสธร  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
15:45
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย A  คู่ที่ 323
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:50
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม มวยปล้ำ  59 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day มวยปล้ำ
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer