SAT GRS
   
มวยปล้ำ

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 พฤษภาคม 2562

มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย A  คู่ที่ 143
ศรีสะเกษ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   สาย B  คู่ที่ 161
สระแก้ว  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   สาย B  คู่ที่ 162
เพชรบูรณ์  vs  แพร่
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย B  คู่ที่ 163
นครศรีธรรมราช  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย B  คู่ที่ 164
ตรัง  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย B  คู่ที่ 165
นครศรีธรรมราช  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย B  คู่ที่ 166
แพร่  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 167
สุพรรณบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 168
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   สาย B  คู่ที่ 169
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   สาย B  คู่ที่ 170
พัทลุง  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย B  คู่ที่ 171
น่าน  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย B  คู่ที่ 173
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย B  คู่ที่ 173
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย B  คู่ที่ 174
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย B  คู่ที่ 175
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย B  คู่ที่ 176
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 177
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   สาย B  คู่ที่ 178
แพร่  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย B  คู่ที่ 179
กรุงเทพมหานคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย B  คู่ที่ 180
กรุงเทพมหานคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย B  คู่ที่ 181
ยโสธร  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย B  คู่ที่ 183
แพร่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   สาย A  คู่ที่ 138
สงขลา  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   สาย A  คู่ที่ 139
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย A  คู่ที่ 140
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย A  คู่ที่ 141
กรุงเทพมหานคร  vs  สระแก้ว
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย A  คู่ที่ 142
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 144
สงขลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 145
เพชรบูรณ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   สาย A  คู่ที่ 146
ร้อยเอ็ด  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   สาย A  คู่ที่ 147
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย A  คู่ที่ 148
สมุทรสาคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย A  คู่ที่ 149
อุตรดิตถ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย A  คู่ที่ 150
ปทุมธานี  vs  ชัยภูมิ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย A  คู่ที่ 151
อุตรดิตถ์  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย A  คู่ที่ 152
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย A  คู่ที่ 153
ยโสธร  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 154
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   สาย A  คู่ที่ 155
ร้อยเอ็ด  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย A  คู่ที่ 156
สุพรรณบุรี  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย A  คู่ที่ 157
ปทุมธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย A  คู่ที่ 158
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   สาย A  คู่ที่ 159
สระแก้ว  vs  สงขลา
 รอบ RE
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย A  คู่ที่ 160
ร้อยเอ็ด  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   สาย B  คู่ที่ 194
แพร่  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   สาย A  คู่ที่ 184
กระบี่  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   สาย A  คู่ที่ 185
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:15
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 186
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 195
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบชิงที่ 3
15:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 187
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย A  คู่ที่ 188
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
16:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย B  คู่ที่ 196
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
16:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   สาย A  คู่ที่ 189
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
16:15
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย A  คู่ที่ 190
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบชิงที่ 3
16:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย B  คู่ที่ 197
แพร่  vs  ยโสธร
 รอบชิงที่ 3
16:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   สาย A  คู่ที่ 191
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
16:45
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย A  คู่ที่ 192
น่าน  vs  สมุทรสาคร
 รอบชิงที่ 3
17:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย B  คู่ที่ 198
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
17:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 64
กำแพงเพชร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 79
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 80
ร้อยเอ็ด  vs  ยโสธร
 รอบคัดเลือก
17:05
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 65
สงขลา  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
17:05
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 66
ปทุมธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
17:05
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   สาย A  คู่ที่ 67
กระบี่  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ 16 คน
17:10
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   สาย B  คู่ที่ 81
ขอนแก่น  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 16 คน
17:10
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   สาย B  คู่ที่ 82
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
17:15
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   สาย A  คู่ที่ 68
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบ 16 คน
17:15
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   สาย A  คู่ที่ 193
สุพรรณบุรี  vs  อุตรดิตถ์
รอบชิงชนะเลิศ
17:15
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   สาย A  คู่ที่ 69
เพชรบูรณ์  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 คน
17:20
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   สาย B  คู่ที่ 83
กำแพงเพชร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ 16 คน
17:20
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   สาย B  คู่ที่ 84
นครปฐม  vs  สมุทรสาคร
 รอบ 16 คน
17:25
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   สาย A  คู่ที่ 70
ปทุมธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบ 16 คน
17:25
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 71
เพชรบูรณ์  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 85
กระบี่  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 86
ศรีสะเกษ  vs  หนองบัวลำภู
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:35
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 72
ร้อยเอ็ด  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:35
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   สาย A  คู่ที่ 73
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:40
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   สาย B  คู่ที่ 87
ศรีสะเกษ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:40
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   สาย B  คู่ที่ 88
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:45
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   สาย A  คู่ที่ 74
สมุทรสาคร  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:45
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 75
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
17:50
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 89
สมุทรสาคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบรองชนะเลิศ
17:50
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   สาย B  คู่ที่ 90
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
17:55
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   สาย A  คู่ที่ 76
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
17:55
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 77
นครศรีธรรมราช  vs  หนองบัวลำภู
 รอบ RE
18:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 91
กำแพงเพชร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบ RE
18:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   สาย B  คู่ที่ 92
ร้อยเอ็ด  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
18:05
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   สาย A  คู่ที่ 78
กำแพงเพชร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบ RE
18:05
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 93
เพชรบูรณ์  vs  สมุทรสาคร
 รอบชิงที่ 3
18:10
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   สาย B  คู่ที่ 97
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรปราการ
 รอบชิงที่ 3
18:10
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   สาย A  คู่ที่ 94
อุตรดิตถ์  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
18:15
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   สาย A  คู่ที่ 95
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
18:20
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   สาย B  คู่ที่ 98
พิษณุโลก  vs  เพชรบูรณ์
 รอบชิงที่ 3
18:20
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   สาย A  คู่ที่ 96
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
18:25
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม มวยปล้ำ  95 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day มวยปล้ำ
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer