SAT GRS
   
มวยปล้ำ

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 พฤษภาคม 2562

มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย A  คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย A  คู่ที่ 3
น่าน  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   สาย A  คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   สาย A  คู่ที่ 5
ยโสธร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย A  คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย A  คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   สาย A  คู่ที่ 8
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   สาย A  คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย B  คู่ที่ 28
พัทลุง  vs  ยโสธร
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย B  คู่ที่ 29
ปทุมธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   สาย B  คู่ที่ 30
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   สาย B  คู่ที่ 31
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   สาย B  คู่ที่ 32
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย B  คู่ที่ 33
ตรัง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   สาย B  คู่ที่ 34
น่าน  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   สาย B  คู่ที่ 35
นนทบุรี  vs  แพร่
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย B  คู่ที่ 36
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   สาย B  คู่ที่ 43
น่าน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย A  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย A  คู่ที่ 11
อุตรดิตถ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   สาย A  คู่ที่ 12
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   สาย A  คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย A  คู่ที่ 14
เพชรบูรณ์  vs  สงขลา
 รอบสอง
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย A  คู่ที่ 15
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   สาย A  คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   สาย A  คู่ที่ 17
กระบี่  vs  แพร่
 รอบสอง
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   สาย A  คู่ที่ 18
สงขลา  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   สาย A  คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบสอง
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   สาย B  คู่ที่ 45
ยโสธร  vs  หนองบัวลำภู
 รอบสอง
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย B  คู่ที่ 46
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   สาย B  คู่ที่ 47
นนทบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย B  คู่ที่ 48
น่าน  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย A  คู่ที่ 20
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   สาย A  คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย A  คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   สาย A  คู่ที่ 23
น่าน  vs  แพร่
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   สาย A  คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  หนองบัวลำภู
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   สาย B  คู่ที่ 44
ตรัง  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย B  คู่ที่ 37
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
 รอบสอง
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   สาย B  คู่ที่ 38
กระบี่  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   สาย B  คู่ที่ 39
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย B  คู่ที่ 40
น่าน  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย B  คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   สาย B  คู่ที่ 42
ร้อยเอ็ด  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:30
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   สาย A  คู่ที่ 25
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแก้ตัว
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   สาย A  คู่ที่ 26
น่าน  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแก้ตัว
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   สาย A  คู่ที่ 27
กระบี่  vs  นนทบุรี
 รอบแก้ตัว
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   สาย B  คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   สาย B  คู่ที่ 50
ตรัง  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   สาย B  คู่ที่ 53
ร้อยเอ็ด  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแก้ตัว
11:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 54
กระบี่  vs  สมุทรปราการ
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 56
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 57
แพร่  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 58
นนทบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 59
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 60
พิษณุโลก  vs  เพชรบูรณ์
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 60
พิษณุโลก  vs  เพชรบูรณ์
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 61
น่าน  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   คู่ที่ 62
สมุทรสาคร  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   คู่ที่ 63
สงขลา  vs  หนองบัวลำภู
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 64
สุพรรณบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 65
กระบี่  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 66
พัทลุง  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 67
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   คู่ที่ 68
กรุงเทพมหานคร  vs  ยโสธร
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 25
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
 รอบคัดเลือก
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 26
สระแก้ว  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 27
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบคัดเลือก
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 28
กระบี่  vs  นนทบุรี
 รอบคัดเลือก
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบ 16 คน
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 30
เพชรบูรณ์  vs  น่าน
 รอบ 16 คน
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 31
ขอนแก่น  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 16 คน
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 32
นครศรีธรรมราช  vs  ชัยภูมิ
 รอบ 16 คน
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 33
ศรีสะเกษ  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 34
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 36
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 37
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 39
ปทุมธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบ RE
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 40
สระแก้ว  vs  น่าน
 รอบ RE
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 41
ชัยภูมิ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 42
แพร่  vs  ยโสธร
 รอบคัดเลือก
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 43
เพชรบูรณ์  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 44
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 45
ปทุมธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบคัดเลือก
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 46
กำแพงเพชร  vs  สมุทรปราการ
 รอบ 16 คน
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 47
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 48
สงขลา  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ 16 คน
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 49
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 16 คน
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 50
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 51
นนทบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 52
เพชรบูรณ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 53
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 53
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 54
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 55
นครศรีธรรมราช  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 57
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบ RE
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 58
น่าน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 59
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 60
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบชิงที่ 3
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 61
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 62
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 63
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
17:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม มวยปล้ำ  106 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day มวยปล้ำ
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer