|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.
สาย A
คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร
vs
สงขลา
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.
สาย A
คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.
สาย A
คู่ที่ 3
น่าน
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.
สาย A
คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ
vs
อุบลราชธานี
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.
สาย A
คู่ที่ 5
ยโสธร
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.
สาย A
คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร
vs
อุบลราชธานี
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.
สาย A
คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.
สาย A
คู่ที่ 8
กระบี่
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.
สาย A
คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร
vs
น่าน
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.
สาย B
คู่ที่ 28
พัทลุง
vs
ยโสธร
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.
สาย B
คู่ที่ 29
ปทุมธานี
vs
อุบลราชธานี
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.
สาย B
คู่ที่ 30
นครศรีธรรมราช
vs
พิษณุโลก
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.
สาย B
คู่ที่ 31
พัทลุง
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.
สาย B
คู่ที่ 32
กรุงเทพมหานคร
vs
น่าน
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.
สาย B
คู่ที่ 33
ตรัง
vs
ร้อยเอ็ด
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.
สาย B
คู่ที่ 34
น่าน
vs
ปทุมธานี
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.
สาย B
คู่ที่ 35
นนทบุรี
vs
แพร่
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.
สาย A
คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร
vs
พิษณุโลก
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.
สาย A
คู่ที่ 11
อุตรดิตถ์
vs
อุบลราชธานี
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.
สาย A
คู่ที่ 12
นครศรีธรรมราช
vs
สมุทรปราการ
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.
สาย A
คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.
สาย A
คู่ที่ 14
เพชรบูรณ์
vs
สงขลา
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.
สาย A
คู่ที่ 15
นครศรีธรรมราช
vs
ร้อยเอ็ด
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.
สาย A
คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.
สาย A
คู่ที่ 17
กระบี่
vs
แพร่
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.
สาย A
คู่ที่ 18
สงขลา
vs
สมุทรสาคร
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.
สาย A
คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร
vs
พัทลุง
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.
สาย B
คู่ที่ 36
นนทบุรี
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.
สาย B
คู่ที่ 43
น่าน
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.
สาย B
คู่ที่ 45
ยโสธร
vs
หนองบัวลำภู
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.
สาย B
คู่ที่ 46
พิษณุโลก
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.
สาย A
คู่ที่ 20
นครศรีธรรมราช
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.
สาย A
คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.
สาย A
คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.
สาย A
คู่ที่ 23
น่าน
vs
แพร่
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.
สาย A
คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร
vs
หนองบัวลำภู
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.
สาย B
คู่ที่ 37
นครศรีธรรมราช
vs
พัทลุง
|
รอบสอง
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.
สาย B
คู่ที่ 38
กระบี่
vs
นนทบุรี
|
รอบสอง
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.
สาย B
คู่ที่ 39
ศรีสะเกษ
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบสอง
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.
สาย B
คู่ที่ 40
น่าน
vs
พิษณุโลก
|
รอบสอง
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.
สาย B
คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบสอง
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.
สาย B
คู่ที่ 42
ร้อยเอ็ด
vs
อุบลราชธานี
|
รอบสอง
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.
สาย B
คู่ที่ 44
ตรัง
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบสอง
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.
สาย B
คู่ที่ 47
นนทบุรี
vs
สมุทรปราการ
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.
สาย B
คู่ที่ 48
น่าน
vs
เพชรบูรณ์
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.
สาย A
คู่ที่ 25
พัทลุง
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบแก้ตัว
|
11:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.
สาย A
คู่ที่ 26
น่าน
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบแก้ตัว
|
11:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.
สาย A
คู่ที่ 27
กระบี่
vs
นนทบุรี
|
รอบแก้ตัว
|
11:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.
สาย B
คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร
vs
อุบลราชธานี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.
สาย B
คู่ที่ 50
ตรัง
vs
สงขลา
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.
สาย B
คู่ที่ 53
ร้อยเอ็ด
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบแก้ตัว
|
11:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.
คู่ที่ 54
กระบี่
vs
สมุทรปราการ
|
รอบชิงที่ 3
|
15:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.
คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร
vs
นนทบุรี
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 56
กรุงเทพมหานคร
vs
ร้อยเอ็ด
|
รอบชิงที่ 3
|
15:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 57
แพร่
vs
อุบลราชธานี
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.
คู่ที่ 58
นนทบุรี
vs
พิษณุโลก
|
รอบชิงที่ 3
|
15:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.
คู่ที่ 59
นครศรีธรรมราช
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.
คู่ที่ 60
พิษณุโลก
vs
เพชรบูรณ์
|
รอบชิงที่ 3
|
15:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.
คู่ที่ 60
พิษณุโลก
vs
เพชรบูรณ์
|
รอบชิงที่ 3
|
15:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.
คู่ที่ 61
น่าน
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.
คู่ที่ 62
สมุทรสาคร
vs
ตรัง
|
รอบชิงที่ 3
|
15:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.
คู่ที่ 63
สงขลา
vs
หนองบัวลำภู
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.
คู่ที่ 64
สุพรรณบุรี
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบชิงที่ 3
|
15:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 65
กระบี่
vs
น่าน
|
รอบชิงที่ 3
|
15:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.
คู่ที่ 66
พัทลุง
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบชิงที่ 3
|
15:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.
คู่ที่ 67
กรุงเทพมหานคร
vs
ร้อยเอ็ด
|
รอบชิงที่ 3
|
15:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.
คู่ที่ 68
กรุงเทพมหานคร
vs
ยโสธร
|
รอบชิงที่ 3
|
15:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 25
ศรีสะเกษ
vs
นครปฐม
|
รอบคัดเลือก
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 26
สระแก้ว
vs
อุบลราชธานี
|
รอบคัดเลือก
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 27
สุพรรณบุรี
vs
กำแพงเพชร
|
รอบคัดเลือก
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 28
กระบี่
vs
นนทบุรี
|
รอบคัดเลือก
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร
vs
ตรัง
|
รอบ 16 คน
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 30
เพชรบูรณ์
vs
น่าน
|
รอบ 16 คน
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 31
ขอนแก่น
vs
อุบลราชธานี
|
รอบ 16 คน
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 32
นครศรีธรรมราช
vs
ชัยภูมิ
|
รอบ 16 คน
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 33
ศรีสะเกษ
vs
ยโสธร
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 34
สุพรรณบุรี
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร
vs
กำแพงเพชร
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 36
ขอนแก่น
vs
สงขลา
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 37
ศรีสะเกษ
vs
อุบลราชธานี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 39
ปทุมธานี
vs
เพชรบูรณ์
|
รอบ RE
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 40
สระแก้ว
vs
น่าน
|
รอบ RE
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 41
ชัยภูมิ
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบ RE
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 42
แพร่
vs
ยโสธร
|
รอบคัดเลือก
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 43
เพชรบูรณ์
vs
น่าน
|
รอบคัดเลือก
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 44
กรุงเทพมหานคร
vs
ราชบุรี
|
รอบคัดเลือก
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 45
ปทุมธานี
vs
ร้อยเอ็ด
|
รอบคัดเลือก
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 46
กำแพงเพชร
vs
สมุทรปราการ
|
รอบ 16 คน
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 47
ปทุมธานี
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบ 16 คน
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 48
สงขลา
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบ 16 คน
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 49
พัทลุง
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบ 16 คน
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 50
น่าน
vs
อุบลราชธานี
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 51
นนทบุรี
vs
ร้อยเอ็ด
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 52
เพชรบูรณ์
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 53
นครศรีธรรมราช
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 53
นครศรีธรรมราช
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 54
นนทบุรี
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 55
นครศรีธรรมราช
vs
สงขลา
|
รอบรองชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 57
กรุงเทพมหานคร
vs
กำแพงเพชร
|
รอบ RE
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 58
น่าน
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบชิงที่ 3
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 59
สุพรรณบุรี
vs
อุบลราชธานี
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 60
กรุงเทพมหานคร
vs
ปทุมธานี
|
รอบชิงที่ 3
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 61
นครศรีธรรมราช
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 62
กรุงเทพมหานคร
vs
นนทบุรี
|
รอบชิงที่ 3
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 63
ศรีสะเกษ
vs
สงขลา
|
รอบชิงที่ 3
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รวม มวยปล้ำ 106 รายการ |