|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.
สาย A
คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.
สาย A
คู่ที่ 2
ตรัง
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.
สาย A
คู่ที่ 3
สมุทรสาคร
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.
สาย A
คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช
vs
น่าน
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.
สาย A
คู่ที่ 5
พัทลุง
vs
สระแก้ว
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.
สาย A
คู่ที่ 6
ขอนแก่น
vs
สงขลา
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.
สาย A
คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.
สาย A
คู่ที่ 22
นครศรีธรรมราช
vs
สระแก้ว
|
รอบสอง
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.
สาย B
คู่ที่ 28
นนทบุรี
vs
อุบลราชธานี
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.
สาย B
คู่ที่ 29
แพร่
vs
หนองบัวลำภู
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.
สาย B
คู่ที่ 30
กระบี่
vs
อุบลราชธานี
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.
สาย B
คู่ที่ 31
แพร่
vs
ยโสธร
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.
สาย B
คู่ที่ 32
ยโสธร
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.
สาย B
คู่ที่ 33
พัทลุง
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.
สาย B
คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร
vs
พิษณุโลก
|
รอบคัดเลือก
|
09:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.
สาย A
คู่ที่ 8
น่าน
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.
สาย A
คู่ที่ 9
ศรีสะเกษ
vs
อุบลราชธานี
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.
สาย A
คู่ที่ 10
ร้อยเอ็ด
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.
สาย A
คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช
vs
อุบลราชธานี
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.
สาย A
คู่ที่ 12
น่าน
vs
เพชรบูรณ์
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.
สาย A
คู่ที่ 13
ปทุมธานี
vs
ยโสธร
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.
สาย A
คู่ที่ 14
กระบี่
vs
ยโสธร
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.
สาย A
คู่ที่ 15
ร้อยเอ็ด
vs
สระแก้ว
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.
สาย B
คู่ที่ 35
นครศรีธรรมราช
vs
พัทลุง
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.
สาย B
คู่ที่ 36
สุพรรณบุรี
vs
หนองบัวลำภู
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.
สาย B
คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร
vs
นนทบุรี
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.
สาย B
คู่ที่ 38
ยโสธร
vs
สระแก้ว
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.
สาย B
คู่ที่ 39
นครศรีธรรมราช
vs
สมุทรสาคร
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.
สาย B
คู่ที่ 40
สงขลา
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.
สาย B
คู่ที่ 41
ตรัง
vs
อุบลราชธานี
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.
สาย B
คู่ที่ 42
กรุงเทพมหานคร
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบสอง
|
10:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 110 กก.
สาย A
คู่ที่ 16
กระบี่
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบคัดเลือก
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 110 กก.
สาย B
คู่ที่ 17
ร้อยเอ็ด
vs
หนองบัวลำภู
|
รอบคัดเลือก
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 110 กก.
สาย A
คู่ที่ 18
นครศรีธรรมราช
vs
น่าน
|
รอบคัดเลือก
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 110 กก.
สาย A
คู่ที่ 19
กระบี่
vs
น่าน
|
รอบคัดเลือก
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 110 กก.
สาย A
คู่ที่ 20
พัทลุง
vs
หนองบัวลำภู
|
รอบคัดเลือก
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 110 กก.
สาย A
คู่ที่ 43
น่าน
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบคัดเลือก
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 110 กก.
สาย A
คู่ที่ 44
กระบี่
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบคัดเลือก
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 110 กก.
สาย B
คู่ที่ 45
พัทลุง
vs
ร้อยเอ็ด
|
รอบคัดเลือก
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 110 กก.
สาย A
คู่ที่ 46
นครศรีธรรมราช
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบคัดเลือก
|
10:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.
สาย A
คู่ที่ 21
ศรีสะเกษ
vs
หนองบัวลำภู
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.
สาย A
คู่ที่ 23
ปทุมธานี
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.
สาย A
คู่ที่ 24
นครศรีธรรมราช
vs
สระแก้ว
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 110 กก.
สาย A
คู่ที่ 25
กระบี่
vs
หนองบัวลำภู
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.
สาย B
คู่ที่ 47
นครศรีธรรมราช
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.
สาย B
คู่ที่ 48
กรุงเทพมหานคร
vs
ร้อยเอ็ด
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.
สาย B
คู่ที่ 49
นครศรีธรรมราช
vs
น่าน
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.
สาย B
คู่ที่ 50
กระบี่
vs
อุบลราชธานี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 110 กก.
สาย B
คู่ที่ 51
นครศรีธรรมราช
vs
ร้อยเอ็ด
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.
สาย B
คู่ที่ 52
กรุงเทพมหานคร
vs
พัทลุง
|
รอบแก้ตัว
|
11:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.
สาย A
คู่ที่ 26
แพร่
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบแก้ตัว
|
11:10 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.
สาย A
คู่ที่ 27
พัทลุง
vs
สงขลา
|
รอบแก้ตัว
|
11:10 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.
สาย B
คู่ที่ 53
น่าน
vs
อุบลราชธานี
|
รอบแก้ตัว
|
11:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.
สาย B
คู่ที่ 54
กรุงเทพมหานคร
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบแก้ตัว
|
11:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.
คู่ที่ 55
นนทบุรี
vs
ร้อยเอ็ด
|
รอบชิงที่ 3
|
15:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.
คู่ที่ 65
สระแก้ว
vs
อุบลราชธานี
|
รอบชิงที่ 3
|
15:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.
คู่ที่ 56
กรุงเทพมหานคร
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:05 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.
คู่ที่ 57
กระบี่
vs
ตรัง
|
รอบชิงที่ 3
|
15:10 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.
คู่ที่ 66
กรุงเทพมหานคร
vs
สระแก้ว
|
รอบชิงที่ 3
|
15:10 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.
คู่ที่ 58
นครศรีธรรมราช
vs
อุบลราชธานี
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:15 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.
คู่ที่ 59
พัทลุง
vs
อุตรดิตถ์
|
รอบชิงที่ 3
|
15:25 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.
คู่ที่ 67
ศรีสะเกษ
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบชิงที่ 3
|
15:25 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.
คู่ที่ 60
นครศรีธรรมราช
vs
หนองบัวลำภู
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:30 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.
คู่ที่ 61
น่าน
vs
สมุทรสาคร
|
รอบชิงที่ 3
|
15:40 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.
คู่ที่ 68
ปทุมธานี
vs
สงขลา
|
รอบชิงที่ 3
|
15:40 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.
คู่ที่ 62
นครศรีธรรมราช
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:45 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 110 กก.
คู่ที่ 63
กระบี่
vs
ร้อยเอ็ด
|
รอบชิงที่ 3
|
15:45 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 110 กก.
สาย A
คู่ที่ 64
นครศรีธรรมราช
vs
หนองบัวลำภู
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
16:00 |
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
สาย A
คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร
vs
กำแพงเพชร
|
รอบคัดเลือก
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
สาย A
คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช
vs
ปทุมธานี
|
รอบคัดเลือก
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
สาย A
คู่ที่ 3
ตรัง
vs
สมุทรสาคร
|
รอบสอง
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
สาย A
คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร
vs
ขอนแก่น
|
รอบสอง
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
สาย A
คู่ที่ 72
กรุงเทพมหานคร
vs
ขอนแก่น
|
รอบสอง
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.
สาย A
คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร
vs
สระแก้ว
|
รอบสอง
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.
สาย A
คู่ที่ 6
ชัยภูมิ
vs
อุดรธานี
|
รอบสอง
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 7
ตรัง
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.
คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร
vs
พัทลุง
|
รอบรองชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 9
ปทุมธานี
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบแก้ตัว
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.
สาย B
คู่ที่ 11
ขอนแก่น
vs
นนทบุรี
|
รอบคัดเลือก
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบสอง
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบรองชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.
คู่ที่ 17
ชัยภูมิ
vs
นนทบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.
คู่ที่ 19
พัทลุง
vs
สระแก้ว
|
รอบชิงที่ 3
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.
คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร
vs
นนทบุรี
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 21
ตรัง
vs
น่าน
|
รอบชิงที่ 3
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 21
นครศรีธรรมราช
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.
คู่ที่ 23
ขอนแก่น
vs
ชัยภูมิ
|
รอบชิงที่ 3
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
คู่ที่ 24
ศรีสะเกษ
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบชิงที่ 3
|
17:00 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
สาย B
คู่ที่ 10
ศรีสะเกษ
vs
อุดรธานี
|
รอบคัดเลือก
|
17:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
สาย B
คู่ที่ 12
น่าน
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบสอง
|
17:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.
สาย B
คู่ที่ 14
ตรัง
vs
พัทลุง
|
รอบสอง
|
17:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.
สาย B
คู่ที่ 15
นนทบุรี
vs
ร้อยเอ็ด
|
รอบสอง
|
17:30 |
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รวม มวยปล้ำ 92 รายการ |