SAT GRS
   
เทเบิลเทนนิส

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 พฤษภาคม 2562

เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 150
นนทบุรี  vs  ระนอง
 รอบสอง
09:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 144
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบสอง
09:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 145
สงขลา  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
09:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 146
ลำพูน  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 147
เพชรบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 148
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบสอง
09:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 149
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 151
เพชรบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 152
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
09:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 153
ระนอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 154
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
09:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 155
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 156
สุพรรณบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 157
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 158
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 159
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 160
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 161
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 162
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
10:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 163
ยโสธร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
10:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 164
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
10:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 165
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
10:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 166
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 167
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 168
ระนอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 169
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 170
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 171
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 172
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  สงขลา
 รอบแรก
12:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
12:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
12:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 4
ลำพูน  vs  สงขลา
 รอบแรก
12:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 5
บุรีรัมย์  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
12:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  ระนอง
 รอบแรก
12:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
12:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 8
พิษณุโลก  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
12:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 9
ระนอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
12:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 10
ขอนแก่น  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
12:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 11
นครราชสีมา  vs  ลำพูน
 รอบสอง
12:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 177
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบรองชนะเลิศ
12:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 178
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 179
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
12:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 180
พิจิตร  vs  ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 12
บุรีรัมย์  vs  พิจิตร
 รอบสอง
13:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 13
นนทบุรี  vs  ระนอง
 รอบสอง
13:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 14
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 15
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสาม
13:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 16
ระนอง  vs  ขอนแก่น
 รอบสาม
13:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 17
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบสาม
13:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 18
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
13:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 20
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 21
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 22
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 23
นนทบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
14:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 24
ระนอง  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
14:20
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 25
อุบลราชธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 26
บุรีรัมย์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 27
เพชรบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
14:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 28
นครราชสีมา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
14:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 32
บุรีรัมย์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15.00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 29
นครปฐม  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 30
ขอนแก่น  vs  ลำพูน
 รอบแรก
15:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 31
นครปฐม  vs  สงขลา
 รอบแรก
15:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
15:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 35
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
15:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 36
ระนอง  vs  สงขลา
 รอบสอง
15:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 37
บุรีรัมย์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
15:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 38
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
15:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 39
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
15:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 40
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
15:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 41
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
16:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 42
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
16:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 43
เพชรบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
16:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 44
สงขลา  vs  ลำพูน
 รอบสอง
16:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 45
นครปฐม  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
16:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 46
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบสอง
16:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 47
สงขลา  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
16:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 48
ระนอง  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
16:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 49
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบสอง
16:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 50
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสาม
16:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 51
ระนอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสาม
16:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 52
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบสาม
16:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 53
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
17:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 54
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบสาม
17:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 55
สงขลา  vs  นนทบุรี
 รอบสาม
17:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 56
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบสาม
17:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 57
ภูเก็ต  vs  นครราชสีมา
 รอบสาม
17:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 58
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
17:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 59
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
17:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 60
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 61
กรุงเทพมหานคร 2  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 62
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
18:20
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 63
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
18:40
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  95 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day เทเบิลเทนนิส
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer