|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
ทีมชาย
สาย 2
คู่ที่ 1
นครราชสีมา
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย 3
คู่ที่ 2
เชียงใหม่
vs
ราชบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย 4
คู่ที่ 3
นนทบุรี
vs
สงขลา
|
รอบแรก
|
09:00 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย ยุวชน
คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร
vs
สุราษฎร์ธานี
|
พบกันหมด
|
09:00 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย 2
คู่ที่ 5
นนทบุรี
vs
นครปฐม
|
รอบแรก
|
10:30 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย 3
คู่ที่ 6
นครราชสีมา
vs
ขอนแก่น
|
รอบแรก
|
10:30 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย 4
คู่ที่ 7
เพชรบุรี
vs
ภูเก็ต
|
รอบแรก
|
10:30 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย ยุวชน
คู่ที่ 8
พิจิตร
vs
ขอนแก่น
|
พบกันหมด
|
10:30 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย 2
คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี
vs
พิษณุโลก
|
รอบแรก
|
12:00 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย 3
คู่ที่ 10
ราชบุรี
vs
ระนอง
|
รอบแรก
|
12:00 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง ยุวชน
คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร
vs
สุราษฎร์ธานี
|
พบกันหมด
|
12:00 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง ยุวชน
คู่ที่ 12
ยโสธร
vs
พิจิตร
|
พบกันหมด
|
12:00 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย 4
คู่ที่ 13
นนทบุรี
vs
อุบลราชธานี
|
รอบแรก
|
13:30 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย 2
คู่ที่ 14
นนทบุรี
vs
ลำพูน
|
รอบแรก
|
13:30 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย 3
คู่ที่ 15
นครราชสีมา
vs
พิจิตร
|
รอบแรก
|
13:30 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย 4
คู่ที่ 16
เพชรบุรี
vs
สงขลา
|
รอบแรก
|
13:30 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย ยุวชน
คู่ที่ 17
สุราษฎร์ธานี
vs
ขอนแก่น
|
พบกันหมด
|
15:00 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย ยุวชน
คู่ที่ 18
ราชบุรี
vs
พิจิตร
|
พบกันหมด
|
15:00 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง ยุวชน
คู่ที่ 19
สุราษฎร์ธานี
vs
พิจิตร
|
พบกันหมด
|
15:00 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง ยุวชน
คู่ที่ 20
นครปฐม
vs
ยโสธร
|
พบกันหมด
|
15:00 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย 1
คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร
vs
บุรีรัมย์
|
รอบแรก
|
16:30 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย 2
คู่ที่ 22
พิษณุโลก
vs
นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
16:30 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย 3
คู่ที่ 23
ระนอง
vs
เชียงใหม่
|
รอบแรก
|
16:30 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย 4
คู่ที่ 24
อุบลราชธานี
vs
สงขลา
|
รอบแรก
|
16:30 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย 1
คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร
vs
บุรีรัมย์
|
รอบแรก
|
18:00 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย 2
คู่ที่ 26
ลำพูน
vs
นครปฐม
|
รอบแรก
|
18:00 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย 3
คู่ที่ 27
พิจิตร
vs
ขอนแก่น
|
รอบแรก
|
18:00 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย 4
คู่ที่ 28
สงขลา
vs
ภูเก็ต
|
รอบแรก
|
18:00 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รวม เทเบิลเทนนิส 28 รายการ |