SAT GRS
   
เทควันโด

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 พฤษภาคม 2562

เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 1
ชัยภูมิ  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 3
สงขลา  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 5
อุทัยธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 6
ลพบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 7
สมุทรปราการ  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 8
ภูเก็ต  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 10
พะเยา  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 11
น่าน  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  ชุมพร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 13
พระนครศรีอยุธยา  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 1
สกลนคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 2
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 3
พัทลุง  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
นครปฐม  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 6
กระบี่  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 7
ราชบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 4
พิษณุโลก  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 8
ภูเก็ต  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 9
ลำปาง  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 10
เพชรบูรณ์  vs  พัทลุง
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  สระแก้ว
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  พัทลุง
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 15
สงขลา  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 16
สมุทรสาคร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
ชุมพร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
นครสวรรค์  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
ชลบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 14
อุทัยธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 15
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 16
ชุมพร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 17
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 18
มหาสารคาม  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 19
ปัตตานี  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 20
พระนครศรีอยุธยา  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 21
ลพบุรี  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 22
นนทบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 20
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 21
สมุทรสาคร  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 22
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 23
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 24
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 25
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 26
นครปฐม  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 27
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 29
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 24
ลพบุรี  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 30
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 31
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 28
สมุทรปราการ  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 23
ชุมพร  vs  พระนครศรีอยุธยา
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม เทควันโด  62 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day เทควันโด
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer