|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
ทีมหญิง
สาย ข
คู่ที่ 7
อุดรธานี
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
09:00 |
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย D
คู่ที่ 8
อุดรธานี
vs
สงขลา
|
รอบแรก
|
10:40 |
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย ก
คู่ที่ 9
ระยอง
vs
อ่างทอง
|
รอบแรก
|
13.00 |
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย A
คู่ที่ 10
ยะลา
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
14.40 |
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมหญิง
สาย ง
คู่ที่ 11
ชัยภูมิ
vs
บุรีรัมย์
|
รอบแรก
|
16.30 |
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย B
คู่ที่ 12
ชลบุรี
vs
นครปฐม
|
รอบแรก
|
17.55 |
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย
สาย A
คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร
vs
ระยอง
|
รอบแรก
|
17:00 |
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง
สาย ก
คู่ที่ 7
นครปฐม
vs
ราชบุรี
|
รอบแรก
|
17:00 |
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย
สาย A
คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช
vs
อุดรธานี
|
รอบแรก
|
17:20 |
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง
สาย ก
คู่ที่ 8
เชียงใหม่
vs
อุดรธานี
|
รอบแรก
|
17:20 |
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย
สาย A
คู่ที่ 3
เพชรบูรณ์
vs
สระบุรี
|
รอบแรก
|
17:40 |
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง
สาย ก
คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช
vs
ปทุมธานี
|
รอบแรก
|
17:40 |
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย
สาย B
คู่ที่ 4
เชียงราย
vs
ราชบุรี
|
รอบแรก
|
18:00 |
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง
สาย ข
คู่ที่ 10
ศรีสะเกษ
vs
อ่างทอง
|
รอบแรก
|
18:00 |
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย
สาย B
คู่ที่ 5
ชลบุรี
vs
นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
18:20 |
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง
สาย ข
คู่ที่ 12
ชุมพร
vs
แพร่
|
รอบแรก
|
18:40 |
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รวม บาสเกตบอล 16 รายการ |