|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.
คู่ที่ 1
อ่างทอง
vs
ชุมพร
|
รอบรองชนะเลิศ
|
12:05 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.
คู่ที่ 2
ลำพูน
vs
ตรัง
|
รอบรองชนะเลิศ
|
12:20 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 3
นครราชสีมา
vs
ตรัง
|
รอบรองชนะเลิศ
|
12:40 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 4
พิษณุโลก
vs
สุพรรณบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
12:55 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.
คู่ที่ 5
นครสวรรค์
vs
นครราชสีมา
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:10 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.
คู่ที่ 6
ชุมพร
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:20 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.
คู่ที่ 7
พิษณุโลก
vs
ลำพูน
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:32 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.
คู่ที่ 8
ปทุมธานี
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:45 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
คู่ที่ 11
อุบลราชธานี
vs
สงขลา
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14.30 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
คู่ที่ 12
อ่างทอง
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14.35 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.
คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร
vs
พิษณุโลก
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14.50 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:00 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 10
อ่างทอง
vs
พิษณุโลก
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:16 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.
คู่ที่ 14
นครราชสีมา
vs
สุราษฎร์ธานี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
15.05 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.
คู่ที่ 15
นครราชสีมา
vs
พิษณุโลก
|
รอบรองชนะเลิศ
|
15.20 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.
คู่ที่ 16
ตรัง
vs
นราธิวาส
|
รอบรองชนะเลิศ
|
15.35 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.
คู่ที่ 17
ตราด
vs
ร้อยเอ็ด
|
รอบรองชนะเลิศ
|
15.50 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.
คู่ที่ 18
นครราชสีมา
vs
นราธิวาส
|
รอบรองชนะเลิศ
|
15.55 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รวม มวยสากลสมัครเล่น 18 รายการ |