|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.
คู่ที่ 1
พิษณุโลก
vs
นครราชสีมา
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
12:05 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.
คู่ที่ 2
นครราชสีมา
vs
กาฬสินธุ์
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
12:20 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.
คู่ที่ 3
อ่างทอง
vs
สุราษฎร์ธานี
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
12:35 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.
คู่ที่ 4
พิษณุโลก
vs
นครราชสีมา
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:05 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.
คู่ที่ 5
หนองบัวลำภู
vs
นครศรีธรรมราช
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:20 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 6
อุตรดิตถ์
vs
พิษณุโลก
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:35 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
คู่ที่ 7
ชุมพร
vs
พิษณุโลก
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:46 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.
คู่ที่ 11
นครราชสีมา
vs
พิษณุโลก
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14.54 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.
คู่ที่ 8
ตรัง
vs
นครสวรรค์
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.
คู่ที่ 9
ร้อยเอ็ด
vs
ลำปาง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:30 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.
คู่ที่ 10
อ่างทอง
vs
ตรัง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:38 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.
คู่ที่ 14
ศรีสะเกษ
vs
พิษณุโลก
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15.55 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.
คู่ที่ 12
นครราชสีมา
vs
ศรีสะเกษ
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:23 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.
คู่ที่ 13
พิษณุโลก
vs
กรุงเทพมหานคร
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:37 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.
คู่ที่ 16
พิษณุโลก
vs
สุราษฎร์ธานี
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
16.30 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.
คู่ที่ 17
นครราชสีมา
vs
นราธิวาส
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
16.45 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
คู่ที่ 15
อุบลราชธานี
vs
อ่างทอง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
16:20 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.
คู่ที่ 18
ตราด
vs
นราธิวาส
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
17:00 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|
|
Official
|
|
รวม มวยสากลสมัครเล่น 18 รายการ |