SAT GRS
   
ฟันดาบ

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 พฤษภาคม 2562

ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  แพร่
 รอบ 32 คน
11:40
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
บุรีรัมย์  vs  อุบลราชธานี 2
 รอบ 32 คน
11:40
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
เชียงใหม่ 2  vs  บุรีรัมย์ 2
 รอบ 32 คน
11:40
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  แพร่
 รอบ 16 คน
13:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 คน
13:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 4
น่าน  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบ 16 คน
13:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ภูเก็ต 2  vs  อุบลราชธานี 2
 รอบ 16 คน
13:10
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 8
เชียงใหม่ 2  vs  ปราจีนบุรี
 รอบ 16 คน
13:10
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ชุมพร  vs  นครสวรรค์
 รอบ 16 คน
13:10
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 16 คน
13:20
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 6
แพร่ 2  vs  ลพบุรี
 รอบ 16 คน
13:20
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
เชียงใหม่ 2  vs  ลพบุรี
 รอบ 16 คน
13:30
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
นครสวรรค์ 2  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 16 คน
13:30
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบ 16 คน
13:30
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  แพร่
 รอบ 16 คน
13:45
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
บุรีรัมย์  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบ 16 คน
13:45
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
น่าน  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ 16 คน
13:45
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
นนทบุรี  vs  ชุมพร 2
 รอบ 16 คน
14:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  นครสวรรค์
 รอบ 16 คน
14:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  นครสวรรค์
 รอบ 8 ทีม
14:15
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ภูเก็ต 2  vs  แพร่
 รอบ 8 ทีม
14:15
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ปราจีนบุรี
 รอบ 8 ทีม
14:25
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบ 8 ทีม
14:25
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบ 8 ทีม
14:35
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
น่าน  vs  ชุมพร 2
 รอบ 8 ทีม
14:35
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
นครสวรรค์ 2  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบ 8 ทีม
14:50
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  ลพบุรี
 รอบ 8 ทีม
14:50
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ภูเก็ต 2  vs  ปราจีนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:10
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ชุมพร 2  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบรองชนะเลิศ
15:35
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย 
สมุทรปราการ  vs  ปราจีนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:50
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ 2
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ฟันดาบ  33 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day ฟันดาบ
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer