SAT GRS
   
ฟันดาบ

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 พฤษภาคม 2562

ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 32 คน
13:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
แพร่  vs  ปราจีนบุรี
 รอบ 32 คน
13:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 5
สมุทรปราการ 2  vs  ปราจีนบุรี 2
 รอบ 32 คน
13:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 6
น่าน 2  vs  บุรีรัมย์ 2
 รอบ 32 คน
13:15
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 4
บุรีรัมย์  vs  ชลบุรี 2
 รอบ 32 คน
13:15
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ลพบุรี 2  vs  เชียงใหม่
 รอบ 32 คน
13:15
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบ 16 คน
13:30
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 4
แพร่  vs  อุบลราชธานี 2
 รอบ 16 คน
13:30
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 7
แพร่ 2  vs  ชุมพร
 รอบ 16 คน
13:30
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 8
น่าน 2  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบ 16 คน
13:45
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 5
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี 2
 รอบ 16 คน
13:45
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี
 รอบ 16 คน
13:45
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ลพบุรี 2
 รอบ 16 คน
14:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 6
สมุทรปราการ 2  vs  น่าน
 รอบ 16 คน
14:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบ 16 คน
14:20
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  นนทบุรี 2
 รอบ 16 คน
14:20
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  บุรีรัมย์
 รอบ 16 คน
14:20
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบ 16 คน
14:35
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
นครสวรรค์ 2  vs  ชลบุรี
 รอบ 16 คน
14:35
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
เชียงใหม่ 2  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ 16 คน
14:35
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบ 16 คน
14:50
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  แพร่
 รอบ 16 คน
14:50
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
15:05
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  น่าน
 รอบ 8 ทีม
15:05
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ชุมพร  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบ 8 ทีม
15:20
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร 2  vs  แพร่
 รอบ 8 ทีม
15:20
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบ 8 ทีม
15:40
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
เชียงใหม่ 2  vs  ภูเก็ต
 รอบ 8 ทีม
15:40
หอประชุมบัวชมพู โรงเรียนอนุบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
นนทบุรี 2  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
15:55
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบ 8 ทีม
15:55
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
16:10
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบรองชนะเลิศ
16:10
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
16:15
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
เชียงใหม่ 2  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:15
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร 2  vs  นครสวรรค์ 2
รอบชิงชนะเลิศ
16:40
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:40
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ฟันดาบ  36 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day ฟันดาบ
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer